• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một Vài Hình ảnh Chó Con Của Tiger & Beauty

echipvn

Member
Khu chuồng trại và chó, nhìn cái nào cũng ghiền hết. Hix, đã quá. Hy vọng là sớm đc tham quan nó.

wow đúng là hoành tráng thiệt! chúc mừng chú Sơn! cháu thích nhất là về phần tiện nghi,xạch sẽ với lại thấy ánh sáng tốt không khí trên lầu thì rất mát mẽ, dễ chịu nữa!
- theo em thì nếu bị dính phân của mấy pé lên tấm lót chuồng thì chú Sơn hình như có vòi phung nước mạnh,chỉ cần sịt vào là sạch sẽ và chảy xuống cống thôi! em thấy hình như vậy hehehe!nếu không như vậy thì chỉ còn cách chui vào lấy chỗi cây(chỗi chà) hay bàn chảy làm cho sạch thôi! nhưng mà có vùi phun nước mạnh thì vệ sinh tiện hơn:D

boxich90

Member
Quá tuyệt vời bác Ly-giang ạ!!!em thấy bác có vẻ nhiều chó nhỉ,chúc cho mấy em bull nhà bác hay ăn chóng nhớn.Nếu có dịp thì bác cho em nó di off bác nhé,dể ae VP cùng dược chiêm ngưỡng mấy em nó ạ.Thân!!!!
Gôd luck!!

Hihi hôm nay ông già em đi Sài Gòn công tác lại ở gần nhà anh Sơn LG, kêu papa có thời gian ghé qua coi chó + chuồn như thế nào mà papa bận quá không ghé được, thật tiếc! Chắc khi nào công tác em phải ghép qua ( thui ) :D, mà Dalat gần Sài Gòn, hix nhưng công việc không rời ra được, buồn ghê

Mấy chú cún con nhà bác Sơn LG nhìn mãi không chán, hihihi, ngày nào cũng ghé qua diễn đàn nhìn phát cho đỡ ghiền, chết em rồi, mê quá rồi anh Sơn ơi, khi nào mới có dàn cún mới đây anh Sơn :)
Chúc anh Sơn sớm có dàn cún mới khoẻ mạnh và đẹp
Thân ái

anh SƠN có niềm đam mê bulldog quá ..ít ai có tiền ra làm như anh ở việt nam mình như thế đâu..mà cho dù người ta có tiền thật nhiều đi nữa thì cũng không có niềm đam mê cháy bỏng như anh SƠN...chúc anh thành công nhé.

pacific1

Member
Đúng là phải đầu tư,nặg đô thật,nhưng đã là thú vui rồi phải chịu thôi.em mà có khả năng cũng chơi như anh Giang vậy đó.tiếc là tiền mua chó còn chưa có nữa...hiccccc