• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số ảnh đẹp của các "xiêu nhân" nhà tớ...

à méo

Member
Kinh kinh! Chứng tỏ tính cách em nó thế thật chứ không phải "dàn cảnh chụp ảnh" hả bác?? :D
Đầu gấu kiểu này thì đi làm vệ sĩ là đúng rồi! Ngầu ghê ta ơi!!!
Nhưng mà bạn khoai ơi, chuyện gì xảy ra với các em mèo vậy? Đừng nói là mẹ bạn cho đi hết sạch THẬT đấy nhá?? o_O

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Ôi cô Neko ơi, cả nhà chị yêu em...

Lucky yêu cô Neko

Lucy yêu cô Neko

Chị Pump yêu cô Neko

Chú Hà yêu cô Neko...

Yêu yêu yêu yêu yêu... & yêu...

@Brutal_Death: Quên cái mùa xuân đó đi nhá...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hia hia dạo này em đang mê PS, em toàn lấy ảnh Lucky ra nghịch, khi nào khá lên em sẽ post thêm vài cái nữa nhé, yêu Lucky lắm lắm lắm lắm lắm!!!

à méo

Member
- Em vẫn chưa được gặp Lucky!!!!!!!!!!!!!!!! :(( :((

- Bạn brutal_death mơ à? :)) Mèo nhà người ta xin làm sao được mà xin!
Hội đang có rất nhiều mèo đẻ & mèo con, bạn có lòng thì nhận một em về nuôi nhé! ;))

Kinh kinh! Chứng tỏ tính cách em nó thế thật chứ không phải "dàn cảnh chụp ảnh" hả bác?? :D
Đầu gấu kiểu này thì đi làm vệ sĩ là đúng rồi! Ngầu ghê ta ơi!!!
Nhưng mà bạn khoai ơi, chuyện gì xảy ra với các em mèo vậy? Đừng nói là mẹ bạn cho đi hết sạch THẬT đấy nhá?? o_O
Thật chứ sao ko thật :) mình yêu mèo thế, chả lẽ lại phịa chuyện trù ẻo các em hả bạn =))

Yêu Lucy hãm tài:)>:D<:love struck::-*:love struck::blusshing:

chilan95

Member
Cháu muốn gặp Lucy quá cô Pumpkin ơi ,càng xem ảnh em ấy càng thấy em ấy xinh ... Lucky thì khỏi nói rồi ,lần trước gặp dc "ngài" Lụky rồi nhưng chưa bế "ngài" dc ...

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
@Chi Lan: Lucky thì hiền nhưng không dễ bế đâu Chi Lan à, nó cứ ú na ú nần (trộm vía), lại lúc lắc mỡ nữa nên nó tuồn đi lúc nào khó hay biết lắm..

Còn Lucy, nếu Off Mèo lần tới mà không mưa thì chắc chắn em Lucy sẽ có mặt đấy các anh chị yêu mèo ạ..

vietlinh

oh my god.... tôi mới đi có một tháng mà ở nhà nhiều chuyện thế này.... DUY ANH đây!!! hic
đọc toét cả mắt mới tìm được lũ mèo dở hơi tập bơi nhà bà Pump .... nhìn đáng yêu quá....
mà tự hỏi làm sao bà pump lại phải "shop hóa" cái ảnh kia thế.... cái nền đằng sau có vấn đề à! đoán vậy thôi chứ thế càng đẹp....nhìn thằng ku yêu thế lâu lắm rồi ko nhìn thấy mặt mấy đứa nhà mình.....oa oa

à méo

Member
:)) Lâu lắm mới thấy cái mẹt bạn DA, nhầm, những dòng type thân yêu của bạn DA...
Tập quân sự vui không? ^^ Lần off mèo này nhất định phải đi nhé!

đi đi ! tất nhiên là phải đi rồi :) lần trước ghé nhầm qua buổi off chó :)) mấy chú là cứ sủa gáu gáu, nghe vừa yêu vừa sợ :) các bác mà đi thì sẽ thấy cảnh em nhảy dựng lên mấy lần ( vì sợ ), buồn cười lắm =))
thôi thì đã lỡ rồi, kệ, vui thì đi, keke :D bữa sau off mèo nhất định phải đi :) chờ ... chờ ... chờ ... 2 tuần nữa thôi :( 2 tuần mà sao dài như 2 năm í, hic hic ...

tất nhiên là phải đi of rồi, nhất định đấy.... lần này đi of có thể có cả em cộc đuôi của hana đấy..... vui quá.....
1 tháng nữa là có chuyện buồn....thực sự rất buồn đấy hu hu.... có gì thắc mắc cứ hỏi à méo ý.....hic
khi nào có off các bác nhớ gọi em đi nhé! nhớ tụi này lắm rồi...

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
tất nhiên là phải đi of rồi, nhất định đấy.... lần này đi of có thể có cả em cộc đuôi của hana đấy..... vui quá.....
1 tháng nữa là có chuyện buồn....thực sự rất buồn đấy hu hu.... có gì thắc mắc cứ hỏi à méo ý.....hic
khi nào có off các bác nhớ gọi em đi nhé! nhớ tụi này lắm rồi...
Duy Anh ơi,

Sao lại có việc buồn mà biết trước cả tháng vậy?

Chị cũng ngóng em quá, 2 tuần nữa là Off Mèo rồi em ạ..

Chị hứa lần này sẽ mang cả Lucky cả Lucy theo...

à méo

Member
DA ơi mồm miệng ba la quá! :( Mọi người ơi...thông báo với các bạn, các anh chị em là 1 tháng nữa em đi du học rồi! :(( Thế là chỉ được off mèo có "một lần đầu tiên và duy nhất" thôi! :(( :(( ....Em Beo nhà em... mới đẻ 2 bé, 1 bé hứa cho DA 1 bé hứa cho bác em - cả 2 đều rất yêu thương chăm sóc mèo nên em hòan toàn an tâm về 2 em bé...Chỉ tội cho mèo Beo nhà em, em đi sợ chẳng ai cho ăn uống đầy đủ huống hồ là vuốt ve, nói chuyện, để ý sức khỏe của em nó, đưa đi tiêm phòng...:( :( ...Em đã nhờ DA chăm sóc cả mẹ lẫn con rồi nhưng không biết có được không. Sợ nó lớn rồi lại không quen chỗ ở mới, theo bản năng lại tìm về với chủ thì thương lắm! :( Mong các bác nào có lòng hảo tâm, nếu em đi phải để nó lại đây, thỉnh thoảng hỏi thăm em nó hoặc cho em biết tình hình với! Chỉ 1 năm được nghỉ lễ là em lại về (vì tháng 1 nhập học - kỳ nghỉ Giáng sinh&năm mới qua rồi). Nhé! :(

nhimseo

Member
trời ạ ,kẻ giết người không ghê tay mặc áo cỏ bốn lá chứ =)) ,hay đây là 1 hình thức nguỵ trang làm cho lucky ngây thơ hơn để dễ dàng hạ gục đối tượng :) ;)

tzenki

Member
nhìn 2 đứa này thật là hợp tên .Mặt con nào cùng như kiêu sắp ăn thịt con khác ấy ....