• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số ảnh đẹp của các "xiêu nhân" nhà tớ...

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
(Tommy đã về nhà Rose rồi, nhưng trong ảnh này là thời hắn đang ở với mình)

1. Tướng cướp:

2. Địa chủ:

3. Anh em nhà Kẻ cướp:

4. Kẻ giết người không ghê tay đây:

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Tiếp tục ảnh "XIÊU NHÂN"...

5. Tình cảm & tình cảm:

6. Ngủ cùng gấu bông thích không nhỉ?

7. Lucy hãm tài:

8. Thêm 1 phát nữa của Lucy hãm tài:

chilan95

Member
hoho đúng là hãm tài thật .Em "tướng cướp" nào trông cũng ngầu và ..oai vệ cô ạ :D ('_') !!!

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Á á con hãm tài kia nó mặc áo trym cò từ con zai em, zời ơi điển zai thế, biết thế giữ lại cho con zai, nhưng thôi đợi có $ sắm cho con vai cái, cho thằng kia hết tinh vi. Khiếp con Lucky điên với Tôm bựa thế bác ơi, nhìn nhau như Zômêô với Zuliette ý, khiếp khiếp như ảnh cưới nghệ thuật ấy=)), sắp động phòng rồi:)). Chỉ có thằng Lucy hãm tài là còn ra hồn thôi:kiss:!

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Cảm ơn cô Neko nhé, phải phải, nhìn giống ảnh cưới mà các anh các chị vợ chồng trẻ hay treo tòn ten trên đầu giường nhể... Không nói đây là 2 thằng đực rựa thì ai biết đấy là đâu phải không cô...

Nói chung là tự nhiên xuất thần thì thằng Tôm & thằng Lucky nó lại dở dói ra nằm cạnh nhau, nên phải vội vàng dở máy ảnh ra chụp... Bình thường thì cắn nhau toác đầu đấy cô ạ... Đúng là diễn tuồng...

Rose1402

Vietpet sponsor
5. Tình cảm & tình cảm:
Ảnh này xuất thần quá, cứ như diễn vậy chị ơi. Em sẽ xin lại file gốc để in ra cho vào khung mới được, nhìn 2 thằng đáng yêu quá :love struck:

à méo

Member
Haha!!! ôi trông dễ thương quá! :X Chị Pumpkin siêu thật, dỗ được mấy em này mặc áo, lại còn làm dáng chụp ảnh nữa chứ! :))

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Này bác ơi 5 lần 7 lượt em quên mang usb trả bác rồi, có khi hôm nào rỗi em sang nhà bác chơi mang trả bác, bác cho em xin cái ảnh gốc kia giống chị Râu nhá!

matsat

Member
Nhìn lũ nhóc nhà chị càng ngày càng xinh ra :) . Hôm nay mới được thấy cái điệu bộ tình củm của Tôm với Lucky , ai ko biết cứ tưởng hai đứa nó là vợ chồng ấy chứ :D.Còn con bé Lucy thì không biết sao lại học cái kiểu nằm vô duyên của anh Lucky thế kia , cẩn thận lại ế chồng mất thôi =)) , em nói đùa cho vui thôi chứ em thích cái quả nằm ngủ ''vô duyên ''của anh em nhà nó lắm .

anhbob

Member
Trời ơi, nhìn mấy cái ảnh thích quá đi mất. Công nhận Pumpkin có tài nhiếp ảnh ghê đó. Hôm nào chuyển cho mình cái file ảnh đó đc ko?
Thích quá đi mất, nhất định phải show mấy em nhà mình để cạnh tranh mới được.
:))

Chị Pump giỏi quá, vớ được cái đoạn này ( ảnh 5 ấy );;) mà các em ý như đang diễn cảnh phim tình củm ấy, giống thật quá :love struck::love struck::love struck::love struck: hay 2 em này tình củm thật nhở :-"
Em ko nuôi nhiều mèo như chị Pump, nhưng em nhà em cũng có 1 phát ảnh khá hay:
( bên ngoài là đang mưa thật đấy, ko phải em xịt nước hay photoshop đâu )

tina90

Member
:nailbitting::nailbitting::nailbitting:Em xin các bác tha cho em ạ.Kinh dị quá mặt con nào con nấy ngầu ngầu mắt gườm gươm.Có phải học của chủ nó không nhỉ;;);;);;).

keke, mèo con có phát ảnh "tình củm" thế kia rồi, đến lượt mèo mẹ dữ dằn nhá:
cướp biển nhá >
Trông ko dữ dằn lắm nhưng thôi, tạm thế đã :D

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Sướng quá, được đúng cái comment mà mình khoái nhất... Vì mấy cái ảnh đầu tiên mặt chúng nó cứ "cơng cơng", giống hệt tên du côn đầu gấu, mình khoái mỗi cái vụ đấy đấy...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hia hia, gửi tặng bác Phượng yêu quý, thằng cháu dở hơi của em và Fans của Lucky này:love struck::​

=)) mèo của bác neko trông ngộ ghê đó :)) chị Pump đúng là siêu ghê, chuụp đc toàn hàng độc nhé :D
mấy cái ảnh của em chắc xếp sau của chị Pump rồi
mà ảnh mèo em bị ế, chả bác nào quan tâm :(

à méo

Member
=)) mèo của bác neko trông ngộ ghê đó :)) chị Pump đúng là siêu ghê, chuụp đc toàn hàng độc nhé :D
mấy cái ảnh của em chắc xếp sau của chị Pump rồi
mà ảnh mèo em bị ế, chả bác nào quan tâm :(
Bạn khoai nói gì ế? Quan tâm thế còn gì! :p
Công nhận chị Pump siêu, chụp được cái ảnh Lucky trông ngầu như đúng rồi! :)) :))
Cái ảnh dán băng của bạn khoai cũng dã man thật! Đúng là ra dáng đầu gấu lắm! Sau này cho em nó đi làm bảo kê hoặc vệ sĩ cho bạn khoai được đấy bạn khoai ạ!

Sau này cho em nó đi làm bảo kê hoặc vệ sĩ cho bạn khoai được đấy bạn khoai ạ!
Hôhô, vệ sĩ mèo bị bọn kia bắt từ đời tám hoánh nào rồi :silly: ừ công nhận em ấy dữ thật đấy, như cún luôn, chủ về chạy ra ngóng cửa.

phì phì, khè khè, đuôi xù lên, lông lưng dựng hết vào cào loạn lên khi thấy có người lạ vào nhà =)) ( cào là cào người ta, do giận vì có người lạ bước vô nhà, chứ ko phải cào bàn ghế do hoảng sợ )^:)^

chủ đặt nó vào tay ng` lạ cũng giãy nảy lên, càu cấu ng` ta và nhảy xuống đất, chạy về với chủ ( is me ;;) ). Đấy, các bác thấy em nó khôn chưa :love struck: