• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ con thị bẹt

D_P_HOA

Active Member
ÔI cô ơi! Sao cô nỡ lòng nào trêu ngươi cháu như thế. Từ hôm ở nhà cô về cháu còn lười ko vào thăm topic nhà cô để đỡ lên cơn thèm, cuối cũng vẫn thèm mới chết cháu chứ.
Mà cái video cô up nó bị làm sao ấy, cháu không xem được cô ạ
Linh thíc con Sữa thật àh:), cô đang muốn tống cổ hết chúng đi mà :D, thật đó.

À mà cái video đó xem được mà , xem đi hay phết đó :)

linhlady

Member
Cháu thì cháu thích thằng Châu hơn, nhưng mà nó là đực nên ko dám hỏi" cưới" em.Được cái Sữa nó cũng giống giống Châu nên thôi thì cháu yêu em Sữa. không biết mấy đứa lớn thêm nhiều chưa cô nhỉ :x

Hồi trước cháu không thích mèo vàng, thế rồi có 1 thằng màu vàng, giờ cháu muốn đón thêm 1 đứa màu kem. Ít nữa lớn có đẻ thì nhà toàn trắng, vàng, kem. chóng hết cả mặt cô ạ :-ss

Giờ không biết cháu có bị gọi là Yêu 1 " người", Cưới 1 "người" không đây=))
Cô cho cháu đón sữa nhé!

D_P_HOA

Active Member
Cháu thì cháu thích thằng Châu hơn, nhưng mà nó là đực nên ko dám hỏi" cưới" em.Được cái Sữa nó cũng giống giống Châu nên thôi thì cháu yêu em Sữa. không biết mấy đứa lớn thêm nhiều chưa cô nhỉ :x

Hồi trước cháu không thích mèo vàng, thế rồi có 1 thằng màu vàng, giờ cháu muốn đón thêm 1 đứa màu kem. Ít nữa lớn có đẻ thì nhà toàn trắng, vàng, kem. chóng hết cả mặt cô ạ :-ss

Giờ không biết cháu có bị gọi là Yêu 1 " người", Cưới 1 "người" không đây=))
Cô cho cháu đón sữa nhé!
Được. Tiện thể up luôn ảnh Ku Châu. Ku Châu có nhièu ảnh nhất trong 4 chị em. Nó rất nghịch, nhưng chụp được những hình này là do Ku Châu đang buồn ngủ :D

D_P_HOA

Active Member
Buổi sáng các cháu lên sân phơi nắng :)m cũng chỉ có thằng Ku Châu là có ảnh :)

hathu08

Active Member
thằng đẹp rai này rồi cũng khối em rơi rụng tim đây cô ơi :(( :(( :(( trong đó có "em " Thu béo này :(( :(( :((

cháu cứ tự dặn lòng là không dám ôm, vì đã trót phải lòng mấy đứa nhà anh chị LinhLam, thế mà nhìn mấy đứa cứ muốn ôm thêm.

Thằng Chau đẹp thật đấy cô ạ, thế mà không hiểu sao cháu vẫn thấy thằng Trân duyên nhất, thần tượng Trân

Gemma

Active Member
Bé Châu xinh giai quá! Bác khéo nuôi thật, lại khéo chụp ảnh nữa <:p:D Có tấm trông mặt cháu nó đang cười bác ạ, trông hay phết! Em mà ở gần em chạy sang ôm tuốt về nhà rồi :)):)) Nhưng anh xã nhà em lại đang điên đầu với thằng Bờm, giờ nó khóc lóc đòi lấy vợ hai tối ngày, anh nhà em bảo cứ mặc kệ cho nó hát karaoke trong phòng của nó, độc mỗi một bản èo éo eo tối ngày :((=)) Cho nên ông ấy điên quá bảo: chỉ một thằng con giai thôi, không thêm thằng nào nữa! :(:)((3:-Ox-(

Beambeam

Active Member
Em cũng bon chen khoe ảnh Mướp và Suri nè,

Đón thêm bé CHÂU về thành lập hội yêu mèo ở vphong em, hihi :)

D_P_HOA

Active Member
thằng đẹp rai này rồi cũng khối em rơi rụng tim đây cô ơi :(( trong đó có "em " Thu béo này :((

cháu cứ tự dặn lòng là không dám ôm, vì đã trót phải lòng mấy đứa nhà anh chị LinhLam, thế mà nhìn mấy đứa cứ muốn ôm thêm.

Thằng Chau đẹp thật đấy cô ạ, thế mà không hiểu sao cháu vẫn thấy thằng Trân duyên nhất, thần tượng Trân
Thằng Châu trông nó ẻo lả như con gái :D, nhưng hôm qua đưa lên FB, các cô ý khen xinh quá, mắt lại có viền nưã chứ :). NHưng đúng thật là thằng Ku Trân duyên hơn đó. Ở nhà cô hai thằng đâù ăn ảnh hơn hai cô chị mơí buồn cươì chứ. Cô bây giờ cũng không tham nuôi nhiêù đâu, sợ lắm :-ss.

Bé Châu xinh giai quá! Bác khéo nuôi thật, lại khéo chụp ảnh nữa <:p:D Có tấm trông mặt cháu nó đang cười bác ạ, trông hay phết! Em mà ở gần em chạy sang ôm tuốt về nhà rồi :)):)) Nhưng anh xã nhà em lại đang điên đầu với thằng Bờm, giờ nó khóc lóc đòi lấy vợ hai tối ngày, anh nhà em bảo cứ mặc kệ cho nó hát karaoke trong phòng của nó, độc mỗi một bản èo éo eo tối ngày :((=)) Cho nên ông ấy điên quá bảo: chỉ một thằng con giai thôi, không thêm thằng nào nữa! :(:)((3:-Ox-(
Bác cứ khen em :D, trông chúng lưà tình thế thôi, ngoìa toàn lông đó :D
Đúng là không nên nuôi hai đưá mèo đực thật, không thì suốt ngày phải ngăn chúng đánh ghen chăc chết mất:D
Thế anh chàng Bờm vẫn ngôì trong phòng 1 mình hát Karaoke hả bác :))

D_P_HOA

Active Member
Em cũng bon chen khoe ảnh Mướp và Suri nè,

Đón thêm bé CHÂU về thành lập hội yêu mèo ở vphong em, hihi :)
Hi hi , nhìn con Suri giống thằng Bop quá :x. Tính đến bây giừo nó đã được gần 5 tháng rôì em ạh. Trông chị ý đã ra dáng thiêú nữ ghê :x

Up luôn mâý cái ảnh Ku Châu và Chị Sưã nhé :)

DiepGem

Member
Cu Châu lạ quá chị nhỉ, mặt thì hồng mà hông thì lên màu vàng rồi. Dễ thương quá hự hự. Mà mấy đứa lớn nhanh quá trộm vía, vụt một cái đã phổng phao hơn bao nhiêu rồi.:x:x:x:x

D_P_HOA

Active Member
Cu Châu lạ quá chị nhỉ, mặt thì hồng mà hông thì lên màu vàng rồi. Dễ thương quá hự hự. Mà mấy đứa lớn nhanh quá trộm vía, vụt một cái đã phổng phao hơn bao nhiêu rồi.:x:x:x:x
Không nhìn ảnh nó thế đó, Ku Châu này chính xác gọi là nhị thể, nhưng nó phân bố màu trắng (và cái màu kia chị chả hiêủ gọi là màu gì ) rất đêù nhau. Thằng Ku Châu này nhìn ở ngoài rất xinh :D.Được cái cu câụ rất sạch sẽ nên chị chưa phải tắm cho nó mà chân tạy vẫn trắng trẻo . Chỉ duy nhất ở vùng má có hơi vàng do cháu bú sưã mẹ thôi :))

D_P_HOA

Active Member
Ôi giời ơi cái clip hay quá chị ơi =)) Thích nhất em mèo đòi ly uống nước, giời ơi nó cứ như thẳng nhóc nghịch ngợm vậy á :x:x:x
Cô úp lại hộ chị vơí , chị làm đi làm lại vẫn bị lôĩ em ạ :-??

DiepGem

Member
Đây để em up lại phụ chị. Giờ chị sai em cái gì em cũng làm, xong rồi chị cho em cướp Châu được khôngggggggggg????? :p

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=x60MoA_158s&feature=share[/YOUTUBE]

D_P_HOA

Active Member
Đây để em up lại phụ chị. Giờ chị sai em cái gì em cũng làm, xong rồi chị cho em cướp Châu được khôngggggggggg????? :p

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=x60MoA_158s&feature=share[/YOUTUBE]
Cảm ơn Cô DiepGem :-*>:D<

Há há nhưng muộn rôì cô ơi , có ngươì cướp mất rôì còn đâu :))

luuly78

Member
Có phải mẹ Hoa ở SG không nhỉ? Nếu CN này rảnh mời mẹ Hoa và các bé đến nhà Nấm chơi off mèo thân mật cùng mẹ Gemma, cô Yumi, cô Hà, cô Zorba, cô QUỳnh như..... nhé!

D_P_HOA

Active Member
Có phải mẹ Hoa ở SG không nhỉ? Nếu CN này rảnh mời mẹ Hoa và các bé đến nhà Nấm chơi off mèo thân mật cùng mẹ Gemma, cô Yumi, cô Hà, cô Zorba, cô QUỳnh như..... nhé!
Hi hi, không phải mẹ Nấm ah. Thực ra trưa đã vào nhà mẹ Nấm nhưng không tám đó. Thâý mẹ Nâm nâú ăn khéo quá làm mình cứ ngôì =P~=P~. Nhà tở ở Hà đông , nôm na gọi là sư tử Hà đông đó. Nêú nhà tớ ở trong đó thì kiêuu gì chả xin góp 1 chân >:D<>:D<<:p

D_P_HOA

Active Member
Cô ơi! cô xem lại giống của thằng này đi cô. rõ ràng là con gái mà %-(%-(%-(
Nó đích thị là thằng đó, phải thức tế mơí thâý. Nhà có 4 đứa , hai đưá chị kia ở ngoài khác hẳn hai thằng em :). Không tin tôí về lôi Tr ym của nó ra để chụp làm bằng chứng nhé:))

linhlady

Member
Nó đích thị là thằng đó, phải thức tế mơí thâý. Nhà có 4 đứa , hai đưá chị kia ở ngoài khác hẳn hai thằng em :). Không tin tôí về lôi Tr ym của nó ra để chụp làm bằng chứng nhé:))
Thế cô cho cháu cái phần con gái, con phần không phải con gái thì cô giữ lại nhé. Gọi nó là thằng đàn bà thì nặng lời quá:)) . Nó mà là người thì kể cả kém nhiều tuổi cháu cũng quyết tâm đi săn =))=))=))