• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ con thị bẹt

bichdiep

Member
Hi, em xin gửi tặng cả nhà ít hình ảnh chộp tại được nhà chị Hoa nhé. Bầy trà sữa đẹp hơn hình ngoài nhiều quá, ngỡ ngàng :-x. Thằng Trân hiện tại chưa chịu ăn, tối em phải bơm sữa cho nó giống chị thôi.

Còn đây là hình ảnh ku Trân đại náo hàng trà chanh, mới tý tuổi đã có rất nhiều fan rồi :D

my_lucky

Active Member
Thằng ku này tương lai sẽ dành được huy chương " Dũng sĩ diệt gia đình " đấy cô Diệp ạ, mới về nhà mà nó đã phá tan hoang cả cái bàn trà chanh rồi thì cũng....đáng nể=))=))

linhlady

Member
Thằng ku này tương lai sẽ dành được huy chương " Dũng sĩ diệt gia đình " đấy cô Diệp ạ, mới về nhà mà nó đã phá tan hoang cả cái bàn trà chanh rồi thì cũng....đáng nể=))=))
Chính vì thế nên cháu nó mới có nhiều Fan a ạ,chụp ảnh cũng dc chụp nhiều nhất vì cháu rất thích máy ảnh và được chụp ảnh

X

xuka3691

Guest
dư lày là dư lào nhỉ....có phải mọi người off ẹp mà không rủ mình không nhỉ?

cô Hoa trước đeo kính mà h lại không đeo nữa. cô có mổ mắt k cô? cháu định hè này mổ mắt mà vẫn còn run quá

bichdiep

Member
Bác giải thích cho em cái từ "Dũng sĩ diệt gia đình" với? Hic, nó phá mỗi bàn trà chanh thôi mà bác gán cho em nó cái biệt danh mỹ miều thế sau này ai dám nhận nó làm con rể nữa :(

dư lày là dư lào nhỉ....có phải mọi người off ẹp mà không rủ mình không nhỉ?

cô Hoa trước đeo kính mà h lại không đeo nữa. cô có mổ mắt k cô? cháu định hè này mổ mắt mà vẫn còn run quá
Tình hình hôm qua chị thấy cô vẫn đeo kính em ạ :D

D_P_HOA

Active Member
Ôi trời op ẹp gì đâu Xuka ơi :). Mà măt cô vẫn đang đeo kính đó chứ có mổ xe gì đâu. Chẳng qua cái ảnh ngày xưa scan lại nhìn không có rõ kính thôi mà .
Định đi ngủ rồi nhưng hôm nay cô Linh có chụp cho các cháu vài kiểu, xinh quá lại ngồi showw 1 tẹo vậy:)

Hôm nay tự dưng cháu Trà chịu làm người mẫu cho Cô Linh chụp :))

D_P_HOA

Active Member
Mà kể cho cả nhà nghe chuyện này . Chả là bác Phe poo pee 1 bãi to tướng , cháu Sữa ra sức cào bơi đẻ lấp shit cho bác Phe. Khổ thân chúa quá vì là gì có cái gì đẻ lấp. Cuối cùng tai cháu cũng lại dính shits :-ss:-ss, chôp được cái ảnh cháu ở trong toa lét :D

Cả nhà thông cảm , tự dưng có đôi chân xấu của mẹ cháu mới chán chứ :D

linhlady

Member
Tự dưng cháu Trà lại để im cho chụp ảnh cô nhỉ,nằm ngoài dự đoán của cháu vì cháu chỉ nghĩ thằng Châu nó chịu chụp ảnh thôi:x:x:x

linhlady

Member
Mà kể cho cả nhà nghe chuyện này . Chả là bác Phe poo pee 1 bãi to tướng , cháu Sữa ra sức cào bơi đẻ lấp shit cho bác Phe. Khổ thân chúa quá vì là gì có cái gì đẻ lấp. Cuối cùng tai cháu cũng lại dính shits :-ss:-ss, chôp được cái ảnh cháu ở trong toa lét :D

Cả nhà thông cảm , tự dưng có đôi chân xấu của mẹ cháu mới chán chứ :D
Sữa ngoan lắm cô ạ,trộm vía. cả đêm chỉ kêu nhớ mẹ 1 tí còn đâu toàn lên đỉnh đầu cháu ngủ thôi :-ss

Gemma

Active Member
Hi, em xin gửi tặng cả nhà ít hình ảnh chộp tại được nhà chị Hoa nhé. Bầy trà sữa đẹp hơn hình ngoài nhiều quá, ngỡ ngàng :-x. Thằng Trân hiện tại chưa chịu ăn, tối em phải bơm sữa cho nó giống chị thôi.

Còn đây là hình ảnh ku Trân đại náo hàng trà chanh, mới tý tuổi đã có rất nhiều fan rồi :D

Lũ nhà mẹ Hoa trông xinh đẹp cứ như trong phim ấy nhỉ! Yêu quá cơ! Còn cái người ngồi giữa đeo kính có phải là mẹ Hoa không thế? :D:x

my_lucky

Active Member
Dũng sĩ.....

Chính vì thế nên cháu nó mới có nhiều Fan a ạ,chụp ảnh cũng dc chụp nhiều nhất vì cháu rất thích máy ảnh và được chụp ảnh
Hôm đó mình mới thấy Fan của Trân nhiều....vô đối bạn ạ, cả 1 làn sóng người đang im lặng bên ly trà chanh bỗng dưng dậy sóng khi phát hiện ku Trân bỗng dưng từ đâu đến lù lù giữa bàn trà chanh=)):D

Bác giải thích cho em cái từ "Dũng sĩ diệt gia đình" với? Hic, nó phá mỗi bàn trà chanh thôi mà bác gán cho em nó cái biệt danh mỹ miều thế sau này ai dám nhận nó làm con rể nữa :(

Hơ, thì về phát nó đã làm đổ tan hoang hết cả đồ, báo hại ông Bố nó chưa kịp uống gì thì đã đền tiền đến....tán gia bại sản>:p>:p

bichdiep

Member
Lũ nhà mẹ Hoa trông xinh đẹp cứ như trong phim ấy nhỉ! Yêu quá cơ! Còn cái người ngồi giữa đeo kính có phải là mẹ Hoa không thế? :D:x
Không phải chị Hoa đâu chị Gem ơi. Là fan của ku Trân ở hàng trà chanh đó chị. Hôm đó ku Trân được tập lê la quán Trà chanh. Chẹp.

Hơ, thì về phát nó đã làm đổ tan hoang hết cả đồ, báo hại ông Bố nó chưa kịp uống gì thì đã đền tiền đến....tán gia bại sản>:p>:p
Đẹp khoe xấu che. Bác nói thế hỏng hết cả lý lịch của nó. Sau nó mang tiếng bé tý đã phá gia chi tử rồi ai dám rước :(

Gemma

Active Member
Tuy trong nhình nhìn bé xíu và không rõ lắm, nhưng quả thật mẹ Hoa bây giờ vẫn trông không khác 20 năm trước là mấy, cứ như gái 18 ấy nhỉ! :x:x:x

linhlady

Member
Cháu Sữa đi chơi công viên

Hôm nay,lần đầu tiên cháu Sữa được đi chơi công viên, bao nhiêu người đi qua khen cháu xinh,trộm vía. Và cháu đã nảy ra ý tưởng kinh doanh đó là chụp ảnh thuê cho người ta với mèo cô ạ =))=))=))

Cháu Sữa ra ngoài không sợ nhưng không dám xa mẹ, thả ra là lại chạy lại luôn

Ảnh mới của cháu

Boo Boo

Member
Chú Linh mới báo tin cho em là đón cháu màu vàng nhà chị (chắc cháu Trà). Chú ấy đón thằng Gấu Gấu (cu Max) nhà em đấy. Thế là nhà chị với nhà em thông gia kép đấy nhé: thằng Kit với con Sữa, thằng Max với con Trà, hi hi...

linhlady

Member
Chú Linh mới báo tin cho em là đón cháu màu vàng nhà chị (chắc cháu Trà). Chú ấy đón thằng Gấu Gấu (cu Max) nhà em đấy. Thế là nhà chị với nhà em thông gia kép đấy nhé: thằng Kit với con Sữa, thằng Max với con Trà, hi hi...
Chưa gì e đã thấy đàn con bảy sắc cầu vồng rồi nè.2 cháu đều có mẹ màu giẻ lau và bố màu vàng. thế mới hay chứ=))

D_P_HOA

Active Member
Hôm nay,lần đầu tiên cháu Sữa được đi chơi công viên, bao nhiêu người đi qua khen cháu xinh,trộm vía. Và cháu đã nảy ra ý tưởng kinh doanh đó là chụp ảnh thuê cho người ta với mèo cô ạ =))=))=))

Cháu Sữa ra ngoài không sợ nhưng không dám xa mẹ, thả ra là lại chạy lại luôn

Ảnh mới của cháu

He he, ra ngoài chụp khác hẳn Linh nhỉ :)), nhưng nó dạo ai mà khiếp thế nhỉ :-??

D_P_HOA

Active Member
Hi hi, tính ra mối quan hệ quá thân thiết nhỉ :x. Nhà Bơ Sữa tính thiếu con Mori rồi, con gai rươu của bố Xám bi mà quên à:D