• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mầm non của mình đang lớn

tổng giờ bạn nuôi mấy bé vậy.bé nào nhìn cũng kết quá :-*mà con leo là con cái hay đực đấy bạn

Thich_Khach

Member
tổng giờ bạn nuôi mấy bé vậy.bé nào nhìn cũng kết quá :-*mà con leo là con cái hay đực đấy bạn
từ trước tới giờ mình chỉ nuôi mỗi 2 con này thôi mà, con Leo là đực bạn ạ mình chưa tìm được con cái nào ưng ý :)

Gà Rừng

Bộ đôi nguy hiểm Lym và Leo :x khổ thân 2 thah niên trai trág chưa được nện cái nào =(( =)))

Thich_Khach

Member
Bí quá a dí cho mấy con PQ với XOáy thái cả chó ta gần nhà =)) đăng ký đông lắm =))

Bí quá a dí cho mấy con PQ với XOáy thái cả chó ta gần nhà =)) đăng ký đông lắm =))
LYM giờ nhìn ra dáng đẹp zai quá chú Duơng Tatto nhể, xem thế nào cho cháu nó đóng gạch đi em, cho đầu thủ với người ngợm nở nang ra nữa đi em :D:D

Thich_Khach

Member
LYM giờ nhìn ra dáng đẹp zai quá chú Duơng Tatto nhể, xem thế nào cho cháu nó đóng gạch đi em, cho đầu thủ với người ngợm nở nang ra nữa đi em :D:D
em chả quan trọng anh ạ :) nuôi làm PEt mà, có 2 con pit cái của mầy thằng già gần nhà xin phối giống từ 2 tháng trước nhưng nói cái giọng kiểu trên tiền em dí d4i' cho nhảy nữa :) dạo này e tập căng nên xuống dc 2 3 kg rồi anh ạ :D giờ nó có 22 kg :))

Hai em này đẹp quá,chúc mừng D nhé,có tương lai lắm em ơi,cố mà tập cho em nó thành chiến binh của CLB nhé,thân!

Thich_Khach

Member

Hai em này đẹp quá,chúc mừng D nhé,có tương lai lắm em ơi,cố mà tập cho em nó thành chiến binh của CLB nhé,thân!
chủ chúng nó ko đẹp hả anh =)) em bây giờ có ở trong CLB nữa đâu ạ :p tạm thời dự thính 1 thời gian anh ơi :D

mỗi người có một suy nghĩ,1 cách của riêng mình và tự tạo thương hiệu cho chính mình nữa,em dù không còn là người CLB nhưng em vẫn chơi pitbull thì anh em mình vẫn có thể ngồi chém gió làm vài cốc Beer bàn truyện trên trời dưới biển mà:D:D:D khi nào thu xếp được mọi truyện thì lại vào sinh hoạt cùng anh em cho vui nhé,thân ái!!!

1thoidenho

Member
mỗi người có một suy nghĩ,1 cách của riêng mình và tự tạo thương hiệu cho chính mình nữa,em dù không còn là người CLB nhưng em vẫn chơi pitbull thì anh em mình vẫn có thể ngồi chém gió làm vài cốc Beer bàn truyện trên trời dưới biển mà:D:D:D khi nào thu xếp được mọi truyện thì lại vào sinh hoạt cùng anh em cho vui nhé,thân ái!!!
Từ xưa đến nay bọn em như nào thì vẫn như vậy thôi anh :D

Hôm nay anh em của Leo khai nanh te tua rồi Dương ơi!!!Hiện giờ cả 2 con đang đi bằng 3 châno->o->o->o->o->