• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mầm non của mình đang lớn

Thich_Khach

Member
Đợi chờ từ 2009 đến tận đầu năm nay mới bon chen bắt được 1 em Pitbull mình ưng nhất từ trước đến giờ...
Cực kỳ kết và yêu Đòn lối và gốc gác của con chó Cha em nó nên mới đợi lâu như vậy :p

đây là vài hình ảnh nhóc nhà mình bắt về nhà lúc 55 ngày tuổi

Và hiện tại 3 ngày nữa tròn 4 tháng tuổi nặng xấp xỉ 13 kg :) được các anh em nhà mình chiều chiều cho ra hồ Tây bơi lội :p

chơi đùa với em Beer (đực út đàn của mẹ Tiểu Mộc) dưới nước

http://www.upanh.com/484354_455219971156385_1053078518_n_upanh/v/5rf7er7h1ma.htm

Em này nhìn ghê gớm đây!!!Tương lai có thể làm giống tôt cho 1 cơ số em cái của CLB nhỉ??:D:D

Thich_Khach

Member
Em này nhìn ghê gớm đây!!!Tương lai có thể làm giống tôt cho 1 cơ số em cái của CLB nhỉ??:D:D
Bây giờ pitbull nhiều nhan nhản như chó ta rồi anh ơi :))ông nào cũng mua đầy chó cái to bên TQ về cho nhảy để kinh doanh cho nhanh, ai người ta chơi quan trọng giòng với giống kỹ tính, nuôi 1 con chó con Đực cũng như CÁi từ bé tí tẹo lên như anh em mình nữa :) Cá nhân em vẫn thích Chất lượng hơn là Số lượng :D nhiều mà toàn chó vô tích sự thì thà không có còn hơn...:)
Em với mấy ae vẫn đang tìm mấy em CÁi giống thật đẹp và chuẩn sau này cho nhảy với mấy em Đực giống của đội mình cho đẻ chỉ bán cho anh em trong nhà mình chọn và chơi thôi :D, những cún con bình thường hoặc kém chất lượng sẽ bán giá rẻ cho anh em nào nuôi làm Pet hoặc thể thao...:) nhưng khi bán phải nói rõ cho người ta mua biết con chó như nào ở (tất nhiên xấu đẹp hay dở còn do tay người nuôi sau này nữa )

Nhưng Niềm ao ước chỉ là ước ao , vì thực tế rất là phũ phàng :)) anh em thì đông ai cũng muốn chó tốt chơi mà 1 năm chỉ đẻ 1 lứa với cả chưa tìm được con CÁi giống nào thật ưng ý nữa nên ngày đó còn xa quá :( được 2 3 em cái tốt thì các anh cứ giữ khư khư không chịu cho đẻ nhiều sợ hỏng chó =))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em Sư tử vàng kim này đã huấn luyện được nhiều bài chưa Dương ??? Em cho ít thông tin xuất xứ của em nó đi, nhìn cái cậu trong ảnh nhìn quen quá ko biết gặp ở đâu rồi :D:D

Thich_Khach

Member
Em Sư tử vàng kim này đã huấn luyện được nhiều bài chưa Dương ??? Em cho ít thông tin xuất xứ của em nó đi, nhìn cái cậu trong ảnh nhìn quen quá ko biết gặp ở đâu rồi :D:D
Em mới dắt đi bộ thôi chưa tập tành gi hết :) đang thay răng anh ạ...

Xuất xứ :Cha nó không xa lạ gì với anh em chơi Pitbull lâu năm chính là con Beo nhà anh T.A Chùa Láng, mẹ là Hummer cũng của anh T.A nốt, 2 con nhập về từ Philippin từ lúc bé tí năm 2009 đó anh :D
Trong ảnh là thằng em em từ bển mới về ít tuổi lắm anh quen nó ah :)

dgk_karate

Member
Chiều nào cũng dắt chó chạy qua đấy mà không lần nào gặp chú nhể :). Chú cho anh số điện thoại hôm nào qua giao lưu nhé :)). Chúc cún mau ăn chóng lớn.

Thich_Khach

Member
Chiều nào cũng dắt chó chạy qua đấy mà không lần nào gặp chú nhể :). Chú cho anh số điện thoại hôm nào qua giao lưu nhé :)). Chúc cún mau ăn chóng lớn.
Số đt em anh có từ năm ngoái rồi còn gì :( anh thích cho Chí Phèo giao lưu ah?

dgk_karate

Member
Số đt em anh có từ năm ngoái rồi còn gì :( anh thích cho Chí Phèo giao lưu ah?
Đùa chú tý, số điện thoại trong máy anh rồi. Chí phèo thích chơi với cún con lắm, hôm nào ra hồ anh alo chú để cho cho bọn nó chơi với nhau, đỡ phải tập. Con bắt của Tùng HP đâu rồi, không thấy cho đi chơi thế.

Thich_Khach

Member
Đùa chú tý, số điện thoại trong máy anh rồi. Chí phèo thích chơi với cún con lắm, hôm nào ra hồ anh alo chú để cho cho bọn nó chơi với nhau, đỡ phải tập. Con bắt của Tùng HP đâu rồi, không thấy cho đi chơi thế.
NGày nào em chả cho cả 2 con ra hồ bơi anh :) con kia lớn rồi mà ngoan lắm em chưa cho cắn trận nào :D bảo gì nghe lấy sướng lắm anh ạ

anna hằng

hình như có gặp anh này ở kè hồ Tây mấy lần :p em Leo nhìn iu không chịu được

kubikubi

Member
Rất kết khuôn mặt và đôi mắt cún của bạn, tương lai lắm! Off tới bạn cho em nó ra chơi đi:x