• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mấy em chó xoáy nhà mình

huyengaxl

Member
anh LƯƠNG dạo này khoẻ k?rảnh post hình mấy nhóc lên xem đỡ ghiền nha.

p/s:QUYEN ơi,chó nhà anh chắc đẻ khoảng 30/4 đó,có tin vui thì minh gọi qua xem nha

gnoulal

Member
bầy chó con hơn 1 tháng mình đã cho về nhà mới hết rồi. chỉ còn lại e Bin Bin này chưa vì chủ mới đang xây chuồng gửi lại. E này có xoáy mảnh và mờ nhất bầy, khi mới sinh nhỏ con nhưng nhờ sức lấn tốt nên giờ cũng khá cứng cáp. Hiện được 1 tháng 10 ngày thấy nó khôn quá không muốn cho nữa nhưng lỡ hứa rùi :D.
chụp được mấy hình bằng Đt coi cho vui.

gnoulal

Member
đàn chó con đến nay được 1 tháng rưỡi đã về nhà mới hết ngày chỉ còn mỗi em này, xoáy mờ nhất, cũng nhỏ con nhất nhưng rất khôn. Post xem cho vui nha. Đợi bà chị làm chuồng cho nó xong là tiễn luôn.

chungthuy

Chị ké vô bài của Lương nha.
Chó mẹ là mimi lùn nhà chị con cho bố là Lotus nhà Lương (nhung chi thich no ten Pluto trong chuột Mickey hơn)
Đây là 3 chó con 1 ngày tuổi

gnoulal

Member
con Lutu e trả lại cho bà dì rồi, đúng là nhỏ mà võ công cao ha
Ủa, sao thấy 4 con mà chỉ chụp 3 con vậy,1 con chỉ thấy chân vá trắng đó
(đùa chút, đừng giận nha:D).
Chúc mừng chị, ráng chăm sóc cho tốt nhe. chắc là bắt a H nghỉ làm trông chó rồi. cho gửi lời hỏi thăm ảnh nha(KTS mà thương chó ghê :D)

Camel chích ngừa hết rồi anh Lương ơi nhưng hồi bữa cho ăn em vuốt nó bị nó làm 1 phát phải đi chích ngừa 3 mũi mổi mũi 140k đúng là xuôi ghê hôm nay màu mè lên đẹp lắm trán nhăn như bà già để Em chích ngừa cho Em xong rảnh rổi chở Camel qua nhà anh chơi anh có rảnh ghé thăm chị em nó chụp vài tấm đưa lên dd đi anh xem nó phát triển tốt ko

gnoulal

Member
cập nhật seri hình con Lic nhà mình, e nó vừa tuổi trăng tròn 16 tháng, từng 3 lần làm bố, hiện được khoảng 22kg, cao trên 55cm

hahabibi

Member
Bác ở quận nào thế hẽ???hok biết là bác có phối giống ko??hiện là e cũng có 1 e phú quốc.định cho 2e nó giao lưu với nhau!!!!!!!hem biết ý bác thế nào??HEHHE!!Hân hạnh làm quen!!e ở q6

gnoulal

Member
Bác ở quận nào thế hẽ???hok biết là bác có phối giống ko??hiện là e cũng có 1 e phú quốc.định cho 2e nó giao lưu với nhau!!!!!!!hem biết ý bác thế nào??HEHHE!!Hân hạnh làm quen!!e ở q6
Mình ở Q2 .có gì sẽ trả lời bạn qua PM nhé

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
thân mời anh Luơng đến cp Giọt Đắng uống cp giao lưu nha anh . khoa 01678.357.388