• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình rất thích sưu tầm mèo Tây, bạn nào có thì cho mình xin :x

Status
Không mở trả lời sau này.

linhlady

Member
Bạn cứ nói quá chứ tớ chẳng dúi mèo vào tay ai cả. Các bạn nuôi hộ mèo cho tớ là quí lắm rồi (nhất là bé Dứa vì trông nó hơi thảm), các bạn cứ nhắc mãi làm tớ ngại lắm. %-(%-(%-(%-(
Ấy nói thế nào ấy chứ. ẤY xem con bé Dứa xem, ai bảo là thảm nào, béo tốt ~2kg rồi.
Giờ e hơi hối hận 1 tí là biết thế hồi đấy e nhận con Xám, con Táo hoặc con Dâu có khi còn đỡ. nghịch ít mà lại là con gái.tự nhiên đi mê mẩn cái thằng đực rựa vàng khè.Thằng Béo nó ăn như lợn thật ấy, gì cũng xơi mà ăn nhiều lắm. Jin thì đang dính nghi án có bầu, ít nghịch, ngủ nhiều kén ăn nhưng thích ăn gì thì ăn nhiều ơi là nhiều, ti thì đang thấy to ra. hjx hjx. Tất cả là tại thằng Kit.

Khiếp, hóa ra pà Yến. Lắm trò. :p..................................
Nếu ko phải là Yến mà là một người khác thì sao hả em?, chả lẽ người khác thì mình có quyền nói những lời "nặng nề" như vậy. Em cứ đọc thật kỹ topic, từng câu, từng chữ, từng trang, từng lời mọi người nói chắc em sẽ hiểu ra vấn đề.

lechan

Member
Nếu cô Hathu đã nói sẽ tặng 1 nhóc nhà Mẫn cho em Bi thì cũng nên đóng topic thôi. Cãi nhau mệt quá. Em Bi cũng ở VP khá lâu rồi, ai quen và tin tưởng em ý thì giao tình yêu cho em ý chăm. Lâu không vào VP, thấy 1 lúc lắm chủ đề xin mèo mà toàn thấy gạch đá ném rào rào thế này thì...

Mimi83

Member
Nếu cô Hathu đã nói sẽ tặng 1 nhóc nhà Mẫn cho em Bi thì cũng nên đóng topic thôi. Cãi nhau mệt quá. Em Bi cũng ở VP khá lâu rồi, ai quen và tin tưởng em ý thì giao tình yêu cho em ý chăm. Lâu không vào VP, thấy 1 lúc lắm chủ đề xin mèo mà toàn thấy gạch đá ném rào rào thế này thì...
Bạn ơi, cố gắng theo dõi topic này, mình cho rằng cái kết sẽ bất ngờ với nhiều người và cũng có thể bổ ích cho một vài người.

bizonzon

Active Member
Dạ không, em vẫn muốn xin nữa, với em bao nhiêu mèo tây cũng không đủ, em yêu mèo vô bờ bến mà, mời các bạn vào ném đá tiếp >:D<

bizonzon

Active Member
Hy vọng cái gì nữa? Tớ đồng ý tặng bạn mèo Tây với cả 2 buồng trứng còn nguyên vẹn mà chả thấy bạn hồi âm gì. Hay bạn chê mèo nhà tớ không thuần chủng?
Nhưng nhà bạn lại không chịu tiền ship cho tớ, nên tớ không lấy đâu:))

lechan

Member
@Bi : thôi chị chịu cô rồi. Cô định mở cafe hay cat-show mà cần lực lượng lớn thế. Xin lắm có tính nuôi hết bọn nó, thương yêu đầy đủ được không??? O_O

10 ngày nửa tháng nữa tớ lại vào VP xem có gì biến chuyển không, tớ già rồi không chịu nổi áp lực :))=))

Boo Boo

Member
Nhưng nhà bạn lại không chịu tiền ship cho tớ, nên tớ không lấy đâu:))
Bạn dọn đến ở cùng bạn KoKiu cho nó hợp nhé. Tớ bảo tớ làm hoa voan tặng bạn KoKiu, chỉ cần bạn ấy chịu tiền ship thôi mà bạn ấy kêu "thế thì thôi":)):)):)):)):)):))

kokokiukiu

Active Member
Bạn dọn đến ở cùng bạn KoKiu cho nó hợp nhé. Tớ bảo tớ làm hoa voan tặng bạn KoKiu, chỉ cần bạn ấy chịu tiền ship thôi mà bạn ấy kêu "thế thì thôi":)):)):)):)):)):))
Cái chị này lại nói xấu nhà em rồi đấy>:p>:p,nào đã thấy mặt mũi cái hoa voan đấy nó ra thế nào đâu mà em dám xin=))=))=)).Mà công nhận sao nhà mình hay bị nói '"xấu"thế nhỉ,nào là "mua mèo tây"với giá 10k,rồi lại tặng hoa mà ko chịu tiền ship:)):)):)):))

bizonzon

Active Member
Cái chị này lại nói xấu nhà em rồi đấy>:p>:p,nào đã thấy mặt mũi cái hoa voan đấy nó ra thế nào đâu mà em dám xin=))=))=)).Mà công nhận sao nhà mình hay bị nói '"xấu"thế nhỉ,nào là "mua mèo tây"với giá 10k,rồi lại tặng hoa mà ko chịu tiền ship:)):)):)):))
Hóa ra cũng có nhà suốt ngày đi lê la ăn xin đủ thứ như mình :))

bizonzon

Active Member
@Bi : thôi chị chịu cô rồi. Cô định mở cafe hay cat-show mà cần lực lượng lớn thế. Xin lắm có tính nuôi hết bọn nó, thương yêu đầy đủ được không??? O_O

10 ngày nửa tháng nữa tớ lại vào VP xem có gì biến chuyển không, tớ già rồi không chịu nổi áp lực :))=))
Chị ơi đừng, mai chị lại ghé nhé, để nửa tháng nữa cái topic hot của em nó tụt xuống mất:))

Boo Boo

Member
Cái sự thật nó xấu thế, tớ tô lên cho hồng thế nào được.

Sheryl

Active Member
Cái sự thật nó xấu thế, tớ tô lên cho hồng thế nào được.
Mình đang thắc mắc sao mình không được cho mèo? Mình thích cái con xám xám đô đô con đang ở với mình lắm, chả ai cho mình cả :(. Mình cũng không được cho hoa voan. Buồn như con chuồn chuồn.

Boo Boo

Member
Bạn làm cái topic xin đi không thì ai biết bạn có nhu cầu gì mà cho. Nhớ đừng đi xin ké nhà người ta. Đằng nào cũng là xin, làm cái top mới xin cho nó đàng hoàng.=))

Sheryl

Active Member
Bạn làm cái topic xin đi không thì ai biết bạn có nhu cầu gì mà cho. Nhớ đừng đi xin ké nhà người ta. Đằng nào cũng là xin, làm cái top mới xin cho nó đàng hoàng.=))
Ơ hay, mình đang hỏi là không ai cho mình à cơ mà. Mình thích nhưng mình không xin, mình chờ người ta cho cơ. Thế nó mới hay chứ.

NhimCoi

Member
Thế cuối cùng là chung kết rồi à??? sao không để hot thêm tí nữa là đủ gạch xây cả chung cư cho mèo ở hả bạn bizonzon??? Có cái lợi mà cũng có cái hại, nhưng mà cơ bản là vẫn thế thôi, hội mèo bé bằng nắm tay, ai cũng dễ bị kích động( Giống như cái tính ham chạy nhảy của lũ lông lá ấy mà) nên nếu có 1 topic nữa về xin mèo TÂY vẫn có thể bị ném đá như thường.
P/s Bizonzon: Vì bận quá, khi vào VP lại gặp ngay topic" chướng tai gai mắt" như của bạn nên chưa kịp search thông tin về bạn, nhưng hôm qua ngồi search lại, mình cũng đã phần nào hiểu được ẩn í của bạn, thành thật xin lỗi bạn nhé, bị ăn gạch của mình có đau không? ^^!, thôi cho mình xin lại mấy viên gạch để sang năm xây nhà mới cho tụi nhỏ nó ở( khuyến mãi thêm một ít của các bạn khác cũng không sao). Chúc vui vẻ nhé.!!!

Status
Không mở trả lời sau này.