• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo phá bẫy về với chủ.

Mèo của mình ko bị sao mà khi nghe người ta nói đùa là thịt đi mình cũng tức giận nữa là, hôm trước nó đi chơi về khuya chồng mình ở nhà ngủ quên ko mở cửa sáng ra mình về mới cho nó vào nhà, nó bị cảm lạnh mà mình tức điên lên được cãi nhau với chồng luôn!
Mong em mèo của bạn chóng khỏe lại! Cổ vũ tinh thần cho cô chủ của nó!

Hagami

Diễn đàn mình có vẻ đóng băng rồi nhỉ, không thấy bài viết mới nữa.
Tối qua mèo của mình mới thoát bẫy chạy về nhà, trên người còn nguyên sợi dây kẽm bện chặt của tụi chuyên đi câu mèo. Thật sự mình phẫn nộ, muốn đăng ảnh lên diễn đàn mà k biết cách.
Chúng nó cất công làm sợi dây công phu như vậy để làm cái trò ăn cắp thú nuôi nhà người khác, và tức hơn nữa là chính quyền chả thèm quan tâm cái loại này nên tụi nó cứ ung dung. Nghĩ thật tức không chịu được.