• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo nhà Bizonzon

bizonzon

Active Member
Ặc nhầm, cô Thảo chứ, chị xin nhỗi, xí hổ quá, hí hí..................................

Boo Boo

Member
Cũng biết xấu hổ cơ á, lạ nhỉ ??????????????????? (cho cả đống dấu hỏi mà vẫn còn đòi thêm chữ)

milkygirl6390

Active Member
Giờ ngồi làm mà đầu óc cứ lấn cấn cái cảnh mình đeo 1 cái rổ ở cổ, 1 lũ trẻ con nheo nhóc ở trong, đi từng nhà gõ cửa nhờ nuôi hộ, T.T
em tưởng là cái rổ ở cổ, 1 lũ trẻ con nheo nhóc ở trong, tay cầm cái nón lá rách bươm, đi từng nhà gõ cửa xin cá xin cơm xin cannin về nuôi con chứ :))

meomeocool

Member
àk múa rìu qua mắt thợ 1 tý là đừng cho các bé ăn nhìu quá nhé bị tiêu chảy đấy rút kinh nghiệm từ su nhà mình nè

bizonzon

Active Member
Cũng biết xấu hổ cơ á, lạ nhỉ ??????????????????? (cho cả đống dấu hỏi mà vẫn còn đòi thêm chữ)
Chẹp, quên, em quen miệng. Mà, ko có dây thần kinh xấu hổ thì có gọi là một khiếm khuyết của thiên tài không nhỉ 8->

k hiểu sao mình bị thằng lu hớp hồn mất rùi hay sao ý nhìn cái mẹt nó mún bay lai hun ghê ý lu ơi ai núp du chéo chéo
ấy ấy, cô ai núp du thì được, chứ cô chéo chéo là nó xì hơi đấy. Ngày nào tôi cũng phải cắm cái vòi vào đít nó, phồng mồm lên thổi nó mới nẩy nở ra tí đấy :-s

àk múa rìu qua mắt thợ 1 tý là đừng cho các bé ăn nhìu quá nhé bị tiêu chảy đấy rút kinh nghiệm từ su nhà mình nè
Chẹp, bọn nhà tớ ăn đủ các loại, đủ các liều lượng mà chưa bị tiêu chảy bao giờ. Chắc chúng nó biết thương chị nó nghèo khó hay sao, mà không có hay ươn người, cơm rau mắm cũng ăn như hạm. Mình thiệt có phúc, chẹp chẹp.

Cái topic này mốc meo lên rồi, dạo này đứa nào cũng bận rộn nên chả để ý đến con cái gì cả, haizzz

hathu08

Active Member
Lâu không động đến shop siếc, làm quả tự sướng cái nhỉ 3:-O

Pic: Chị Biz vs Bé Nhẹo, đứa ở với Biz lâu nhất từ trước đến giờ, và sẽ ở với chị Biz đến hết đời :X

Nhẹo đang rụt cả cổ lại để né. Trong bụng lẩm bẩm " khiếp, bà này sáng chưa đánh răng."

yumi

Member
Lâu không động đến shop siếc, làm quả tự sướng cái nhỉ 3:-O

Pic: Chị Biz vs Bé Nhẹo, đứa ở với Biz lâu nhất từ trước đến giờ, và sẽ ở với chị Biz đến hết đời :X

mẹ Bizonzon show ảnh dư lày thì mọi người nhìn chỉ khen mẹ đẹp thôi chứ chả khen con đâu :))