• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

Thich_Khach

Member
thế này gọi là bộ 3R nhìn hai chú lạnh như pit vậy ? EM CÚN này không biết có phải cùng đàn với em cái của anh vừa mang về bên bắc ninh phải không DƯƠNG >:/
Cậu bé này đẻ trước em bé của anh 22 ngày anh ạ =)) theo gia phả cùng cha khác ông nội thì con nhà anh gọi con nhà em là anh trai =)) còn theo gia phả cùng cha khác ông ngoại thì con nhà em gọi con nhà anh bằng dì =))

longtroc

Member
Cậu bé này đẻ trước em bé của anh 22 ngày anh ạ =)) theo gia phả cùng cha khác ông nội thì con nhà anh gọi con nhà em là anh trai =)) còn theo gia phả cùng cha khác ông ngoại thì con nhà em gọi con nhà anh bằng dì =))
trời may là anh đang ngồi ghế dựa không ngã rồi , cún đep quá em ơi hôm nay em cái của anh đến ngày lấy rồi ma ít kinh nghiệm quá chưa làm được gì em a

Thich_Khach

Member
trời may là anh đang ngồi ghế dựa không ngã rồi , cún đep quá em ơi hôm nay em cái của anh đến ngày lấy rồi ma ít kinh nghiệm quá chưa làm được gì em a
Gia phả chúng nó hơi loằng ngoằng hôm nào gặp em giải thích rõ ràng cho anh =)) em nhà anh cùng đàn Sát Thủ của a.Tùng Diamont mà :) giờ cũng đến tuổi cập kê rồi mà anh :D

longtroc

Member
hôm nay các bạn trà chanh hả ? tiếc quá không có mặt để trao đổi chút kinh nghiem với các bạn :((

Thich_Khach

Member
Lục lọi lại tìm được mấy cái ảnh của em nó lúc nhỏ :p nhìn lại thấy tuổi thơ nó còi cọc ghê cơ :((

và bây giờ em nó 9 tháng có dư rồi :))

longtroc

Member
úi úi con trên và con dưới giống nhau quá em ơi .ku em mát tay thật nuôi cún tốt ghê chúc mừng em nhé :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

longtroc

Member
anh L ngủ muộn thế, hay đang ở đâu không ngủ được thế :))
anh có ngủ được đâu em con sến nó có bầu bí bách bực bội trong người nó sủa cả ngày đêm lên anh lên xoa bụng cho nó để nó im hàng xóm còn ngủ em à , gái mới lớn có mang mà khó tính thế chứ ! mệt thật em à :-w

KU Mon

Member
anh có ngủ được đâu em con sến nó có bầu bí bách bực bội trong người nó sủa cả ngày đêm lên anh lên xoa bụng cho nó để nó im hàng xóm còn ngủ em à , gái mới lớn có mang mà khó tính thế chứ ! mệt thật em à :-w
A ơi nó đòi về gầm cầu thang nhà em đấy;;);;);;) với nó nhớ mấy chị hổ trong Thủ Lệ lâu nó chưa được gặp để trao đổi kinh nghiệm tự sướng với đẻ đái :)):)):)):)):))

longtroc

Member
A ơi nó đòi về gầm cầu thang nhà em đấy;;);;);;) với nó nhớ mấy chị hổ trong Thủ Lệ lâu nó chưa được gặp để trao đổi kinh nghiệm tự sướng với đẻ đái :)):)):)):)):))
hiii hiiii chắc từ hôm em sang thăm nó đấy bây giờ phải chịu khó sang anh nhé như vậy chắc nó sẽ ngoan hơn đấy ! em ơi con sến này thần kinh của nó cực đỉnh luôn em à ;;)

gàsiêunhân

Active Member

anh hỏi con lym thích cái vòng này không nhớ! thích thì bảo nó gọi điện sang cho em =))=))=))

KU Mon

Member
Up cái ảnh e Lym bị thiến mất tai lên mày ơi!!!:)):)):)) nghe nói thiến tai xong đẹp troai hơn àh!!!:x:x:x:x:x