• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Loa Loa loa loa, em Bông kén chồng ạ!!!!!!!!

beheoxinhxan

Active Member
Cô Sheryl chắc về Hà Nội rồi à? Tưởng còn ở Sài Gòn hôm nào rủ mẹ Bé Heo ba chị em đi ăn bún riêu 3:-O:p

Này cứ xem thằng Bờm nhà tớ thì biết, chỉ một đêm thôi mà tòi ra bốn hoàng tử với hai công chúa đấy thôi :-o:-ss3:-O
Thằng Bờm to xác và đủ tuổi, nên chuyện đấy là quá dễ dàng. Cần gì đến 1 đêm, theo em chỉ cần 15 phút=))

luuly78

Member
Bờm quá giỏi beheo nhỉ? Ai lại gà như thằng Teppi nhà chị. Nó đẻ 01/07/2011. Tính đến giờ cũng được 07 tháng rồi. Thế em Bông vẫn chưa kén được anh đẹp trai nào hả em? HN nhiều mèo ALN còn SG thì hơi ít. Hay là cho nó làm vợ Đô đần nhà mẹ White nhỉ? Chị thấy Đô khá là đẹp trai, chỉ tội khác giống :D

whitexsnow

Active Member
Bờm quá giỏi beheo nhỉ? Ai lại gà như thằng Teppi nhà chị. Nó đẻ 01/07/2011. Tính đến giờ cũng được 07 tháng rồi. Thế em Bông vẫn chưa kén được anh đẹp trai nào hả em? HN nhiều mèo ALN còn SG thì hơi ít. Hay là cho nó làm vợ Đô đần nhà mẹ White nhỉ? Chị thấy Đô khá là đẹp trai, chỉ tội khác giống :D
Đô bị bd rồi chị ơi, không có hứng thú với gái :)):)), cũng không biết gái là gì , suốt ngày cứ đòi rượt đánh gái. Đô giờ chỉ để "chưng" thôi chứ chẳng biết làm ăn gì đâu chị ạ :Đ:D:D:D:Đ:

D_P_HOA

Active Member
Chị xem chúng nó đóng phim thì thấy chả thể thành công được. Cái đấy của Kem chỉ ở lưng của Bông thì làm sao mà được cơ chứ:)). Em về đo xem chiều dài của Hấu đến đâu, nếu còn ngắn thì cứ tự tin mà chối bỏ mấy đứa cháu "ko biết từ đâu ra" em nhé=))
đúng đúng , về đo đi=))=)), xem có chuẩn không :)), còn nêú ngắn quá mà vẫn bị ăn vạ thì đưa đi thử ADN hết cãi =))

hi xin chào mọi người e là thành viên mới,hum nay e mạo mụi 1 tí,e thì thĩ mèo anh lông ngắn lắm nhưg mà tìm hoài vẫn k có,k biết mẹ of bé bông hoặc có ai biết,ai có mèo aln baby k? cảm ơn mọi người trc nhé mình ở HCM

beheoxinhxan

Active Member
hi xin chào mọi người e là thành viên mới,hum nay e mạo mụi 1 tí,e thì thĩ mèo anh lông ngắn lắm nhưg mà tìm hoài vẫn k có,k biết mẹ of bé bông hoặc có ai biết,ai có mèo aln baby k? cảm ơn mọi người trc nhé mình ở HCM
HCM thì đúng thật là hiếm nhưng không phải không có. Có điều mèo lớn chứ chưa thấy bé mèo con nào. Bông nhà mình hơn 1,5 tuổi rồi nhưng chưa làm mẹ lần nào thì có được gọi là mèo baby không nhỉ? :D

vậy bạn có ai ở Hn tin tưởng có aln hem :( mà hum bữa bạn mua bé bông là bạn chạy ra Hn mua hay là ship vào đây vậy?

beheoxinhxan

Active Member
Bông gần 2 tuổi rưỡi vẫn trinh nguyên. Mấy hôm nay lại thấy thèm mèo con, vào đây post bài xem Bông có tìm được 1 tấm chồng không.>:D<

Kún¥êu

Member
Chị ơi! Nhà e có thằng cooku xinh lắm, nếu chị ưng e cho nó vào nam ở rể mấy tuần để phục vụ máy bay bà già.

nhà mình có em scottish fold lai ald lấy từ nhà chị Liberu ở ngoài Hà Nội
nếu bé Bông nhà bạn vẫn còn có "nhu cấu" mong duoc làm thông gia nhé! bé nhà mình sinh tháng 4 năm nay nhưng giờ đã biết gào và đang tuổi.... tiêc là 2 bé cái nhà mình đều đang mang bầu nên em nó giờ đang 1 thân, 1 mình
có gì bạn nt wa số này cho mình nhé 01642299096
p.s mình còn đi học nên có j bạn cứ nt để lại là ok rồi