• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Leo vs messi { am bully }

King of bulls

Vietpet sponsor
chúc mừng Lâm nhé, lúc này mới biết như thế nào là cực, sẽ hiễu hơn hehehhehehhe...........!

Thân chào,

hoanghai82

Member
con mẹ đã ăn uống bình thường chưa lâm,nó có nhiều sữa không em!tối hôm qua gọi cho em o được,mải chăm chó con quá không kịp sạc pin à!

atula

Active Member
Chúc mừng Lâm nhé.À con messi em nhớ tiêm cho em nó ngày 1 ống lincomycin nhé và nấu chân chó với ý dĩ hạt sen nhé ra nhiều sữa lắm .

lambeckham

Active Member
to anh nghĩa : em cảm ơn anh bây giờ thì em biết rồi hic hic mệt qua anh à
anh hải : con me cũng có sữa anh ơi
anh được : em cảm ơn anh....hic mệt quá anh ơi
to bạn thắng : mình cảm ơn bạn hic chăm mấy hôm đã thấy mệt rồi hihihi
đây là ảnh mấy bé các bác xem tạm nhé

hoanghai82

Member
bầy cún trông đáng yêu quá!mấy bé này có khi đẹp hơn cả leo nữa nhỉ:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

lambeckham

Active Member
to anh hãi : hehehe đc như thằng bố là thì em hanh phúc nhất đời anh ơi kekekekee
to anh nghĩa : mệt thật anh à bây giờ thì em biết như thế nào rồi hihihi
To bạn thắng : hihi mình cảm ơn bạn

hoanghai82

Member
mấy em bully con thế nào rồi em hả lâm
!

đợt này bận chăm chó đẻ hay sao cac anh nhắn tin chẳng thấy trả lời gì cả thế e.:)]:)]:)]:)]:)]

my_lucky

Active Member
Anh Hải ơi em alo cho Lâm còn" thuê bao không liên lạc được " nữa là nhắn tin.Híc

lambeckham

Active Member
To anh hãi : anh hải ơi mấy hôm em ở bên gia lâm mà mệt quá anh à.......nhiều việc quá anh ạ em đang xây mấy cái chuồng cho mấy cún cho xong anh ạ
To việ anh : việt anh gọi cho lâm vào so 0943008460 nhé máy đt của mình bị hỏng

phananh2812

Member
chúc mừng bạn

bạn ơi có mấy bé mũi đỏ phải không, đã có ai đặt chưa bạn.

lambeckham

Active Member
to anh hải : anh ơi em đang xây anh ạ hôm nào a qua e chơi
to phan anh : bạn ơi mình đâu có mũi đỏ đâu bạn

hoanghai82

Member
tình hình thế nào rồi Lâm.bao jo thì mấy cún về nhà mới em?mây hôm nay anh cũng hơi bận chưa wa chơi được.Dog EyeDog EyeDog Eye

lambeckham

Active Member
tình hình thế nào rồi Lâm.bao jo thì mấy cún về nhà mới em?mây hôm nay anh cũng hơi bận chưa wa chơi được.Dog EyeDog EyeDog Eye
anh ơi chuẩn bị xong rồi bao h xong anh sang chơi với em nhé........mấy hôm ko gặp anh lại thấy nhớ mới chết kekeeke gay roài hihihi.......ak anh xem em này đc ko.......mới về nhà em đó