• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Leo vs messi { am bully }

lambeckham

Active Member
sự kết hợp Leo { assasin vs bellar } vs Messi { breaker vs angel } đã có kết quả mình đang đợi đến ngày vui của em nó và mình hihihii........mình xin chia sẻ ít ảnh các em nó

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng Lâm, hôm nay phối được bao nhiêu ngày rồi Lâm ??? Nhìn cái bụng của Messi mình nghĩ em nó đã đậu rồi chúc mừng nhé

lambeckham

Active Member
to anh chinh : em cảm ơn anh. anh tầm 40 ngày và hơn tầm 1 đến 2 hôm gì đó anh ạ
to anh được : em cảm ơn anh. anh ơi mấy hôm nữa có off ko anh

hoanghai82

Member
đàn này chắc là nhiều màu đấy nhỉ!hy vọng có khoang nhiều!chúc em sớm có bầy cún chất lượng!!!!!!!!

atula

Active Member
to anh chinh : em cảm ơn anh. anh tầm 40 ngày và hơn tầm 1 đến 2 hôm gì đó anh ạ
to anh được : em cảm ơn anh. anh ơi mấy hôm nữa có off ko anh
Chủ nhật này có off em ơi ,nhớ đi đấy nhé tuần này chắc cũng rất đông .

Con Lợn Lòi

Active Member
Chúc mừng nhé, chúc mừng nhé. Mắn mắn thật mắn cho bõ công sức bao ngày em bỏ ra chăm sóc rồi lại còn ăn rượu với ae bạn bè để lê la học hỏi nữa chứ! :D:D:D

con cái vện đẹp quá lâm ơi . gia phả của nó là ai vậy ? nhìn bác lâm giống ca sĩ quá rất men....

lambeckham

Active Member
To anh tùng : em cảm ơn anh. em cũng hy vọng như anh nói hihii đàn này em mong sẽ có tiểu assasin anh ạ
To anh được : vâng em sẽ đi nhưng em mang con cend đi thôi anh ơi mang Leo đi mệt quá anh ạ
To dũng : dũng ơi messi là của nhà chú Sơn đó
To anh hưng : hihihihi anh cứ chọc em thì phải ăn ruou và giao lưu mà a hihii

V BULLIES

Member
Chúc mừng đại ca. Đại ca dấu kỹ quá đấy. Lần sau off e lên cho e ngắm Leo với nhé

lambeckham

Active Member
dấu gì đâu em còn em nữa đó chưa thấy nói gì khao thằng anh này cái vụ 2 bé sinh puppy gì cả

golden-sr

Member
Nhìn đầu thằng Leo này kinh quá. A Lâm hôm nào thử đi xem được bao nhiều ich anh Lâm nhé :)

lambeckham

Active Member
To anh khải : hihihi anh thấy messi ok ko anh
To cường : ok cường hôm nào anh phải đo thử cái đầu em nó to lắm nhưng anh chưa đo

lambeckham

Active Member
em nó bụng to quá rồi mình chụp lên sợ mọi người nhìn lại hết vía hihihii

lambeckham

Active Member
sáng qua messi nhà mình đã sinh 10 puppy nhiều lý do nên đã mất 3 bé hic.........hic mình buồn quá.......em cảm ơn anh Được vs anh tuấn anh vs anh Tùng anh Hải và bạn Hoàn nhé kô có mọi người thật tình em ko biết làm thế nào nữa......chơi chó cũng nhiều nhưng lần đầu chơi bully nên em còn thiếu nhiều kinh nhiệm quá.......cuối cùng cảm ơn 1 lần nữa tới mọi người. chủ nhật này đi off về thì về nhà hàng quang trường số 8 hạ hồi chia vui cùng em nhé