• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LaLa - Pitbull mới - Niềm hi vọng của tôi

hungvu

Member
Được sự giúp đỡ của gà siêu nhân. Mình đã có được 1 nhóc pitbull cái tên Lala.
Nhóc này sinh ngày 8-7 -2011 tại 1 trại bên Trung Quốc.
Và đây là hình ảnh và clip của em nó khi mới về Việt Nam. Lúc này em nó mới được 42 ngày.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=WsRLfoUYqTg[/YOUTUBE]
nhìn quả đầu thủ đẹp đấy. hi vọng sẽ là chú pitt tiềm năng.:D:D:D kiên trì tập luyện thể hình nhé Thành:D

1thoidenho

Member
chúc mừng ông bạn :p có tương lai cho ae HN :D......................................................

gàsiêunhân

Active Member
gà siêu nhân cùng chủ của bố mẹ ken và lala

ken và lala hồi nhỏ

2 diễn viên của phim Transporter 6 :))

Lala 5 tháng. Update tý ảnh vậy. Chụp bằng điện thoại lớm. Các bác ủng hộ cho cháu nó sớm thành "hot girl" có bộ ngực khủng như Ely Trần. 8-> 8-> 8->

gàsiêunhân

Active Member
Lala 5 tháng. Update tý ảnh vậy. Chụp bằng điện thoại lớm. Các bác ủng hộ cho cháu nó sớm thành "hot girl" có bộ ngực khủng như Ely Trần. 8-> 8-> 8->

ui cái ngực...................................................:x:x:x:x:x:x:x:x

boy_armani8x

Active Member
Up lại ảnh hộ chủ topic cho dễ xem để mọi người ủng hộ LaLa và chó pitbull nào \:D/

boy_armani8x

Active Member
Lên nào LaLA \:D/ \:D/ \:D/ :))
Gửi chủ của LaLa vài tấm hình chụp LaLa và Henn trên đường đi dạo ra chợ Viềng
Chợ Viềng Nam Định 2012 :D

Chúc LaLa sang năm mới sớm thi VN next Top mode nhé :))

my_lucky

Active Member
Đợt tới này Tiến tranh thủ về làm một loạt ảnh mới về Lala đi, giờ cũng đã thiếu nữ rồi còn gì nhỉ???:)