• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LaLa - Pitbull mới - Niềm hi vọng của tôi

Được sự giúp đỡ của gà siêu nhân. Mình đã có được 1 nhóc pitbull cái tên Lala.
Nhóc này sinh ngày 8-7 -2011 tại 1 trại bên Trung Quốc.
Và đây là hình ảnh và clip của em nó khi mới về Việt Nam. Lúc này em nó mới được 42 ngày.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=WsRLfoUYqTg[/YOUTUBE]

Tiếp theo là nguồn gốc của LaLa.
Ông nội là Kutiman. 1 chiến binh nổi tiếng

Ông ngoại là aardman. Nổi tiếng cũng không kém.

Chó bố :

Cảnh bố mẹ xxx

Chó mẹ và anh chị em nhà LaLa

.
Hình rất cám ơn gà siêu nhân cùng anh em pitbullvn đã tạo điều kiện cho mình được sở hữu 1 nhóc pitbull mang trong mình những dòng máu tốt. Rất hi vọng sau này sẽ đóng góp thêm cho sự phong phú nguồn gen của pitbullvn. Thân!

my_lucky

Active Member
Nghe cái tên cũng đã thấy phì cười, thoải mái đầu óc thật=)), La La - tình yêu của tôi:)).
Mong sao sau này nó thể hiện rõ bản chất của 1 nhóc pitbull cái cừ khôi, chúc mừng em!

Konica.dog

Member
Nghe cái tên cũng đã thấy phì cười, thoải mái đầu óc thật=)), La La - tình yêu của tôi:)).
Mong sao sau này nó thể hiện rõ bản chất của 1 nhóc pitbull cái cừ khôi, chúc mừng em!
Dạo này mạng lỗi phần up ảnh nên không up 13 con Pit nhà mình mới Nhập Cảng HP ngày 16.9.2011 để chung vui cùng các bạn được. Có câu " Tứ hải giai huynh đệ ". Mình rất mê dòng Pit này nên cũng có ít nhiều kinh nghiệm giao lưu học hỏi cùng các bạn. Cửa nhà mình luôn rộng mở để đón tiếp các bạn.
Số điện thoại : 0902225869. Mình tên Khánh T&T 1978

boy_armani8x

Active Member
la la la là là lá lá lá lá là là .. Chúc mừng anh admin đã sơ hữu được hàng tuyển nha, em nó đẹp với máy ảnh hịn nên cái ảnh nào cũng đẹp và hịn quá đi :))

@Tuanhd : Cám ơn bạn nhiều.
@Ken_zx88 : Ông post con pit lai xoáy thái lên đi còn gì nữa. Có con chó lai mà cứ giấu mãi :D :D
@ My_lucky : Tên hay như thế mà bác bảo là phì cười.
@ Konica.dog: Anh có tới 13 con pit thì thật là đáng nể quá. Anh cố gắng lúc nào post ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng với ạ. Khi nào có dịp về HP sẽ cố gắng qua nhà anh chơi.

my_lucky

Active Member
anh Khánh...

Dạo này mạng lỗi phần up ảnh nên không up 13 con Pit nhà mình mới Nhập Cảng HP ngày 16.9.2011 để chung vui cùng các bạn được. Có câu " Tứ hải giai huynh đệ ". Mình rất mê dòng Pit này nên cũng có ít nhiều kinh nghiệm giao lưu học hỏi cùng các bạn. Cửa nhà mình luôn rộng mở để đón tiếp các bạn.
Số điện thoại : 0902225869. Mình tên Khánh T&T 1978
Rất vui giao lưu với anh, hôm vừa rồi nghe Ducpham và anh em HD có nhắc đến anh và đàn Pitbull anh mới mang về, nghe nói có mấy con vện, anh có thể up ảnh lên cho anh em ngắm chút không anh ơi:x

kubikubi

Member
nhìn đôi mắt sắc quá, ngưc thì nở, đúng là đàn bà rồi=))............
anw,tổng thể là đẹp anh ơi.................................;;)

gàsiêunhân

Active Member
keke! con cái nhà ai mà chân dài, mặt mũi xinh đáo để, sau này lớn tập tành thế này nữa là giống champion adba rồi ;))

gàsiêunhân

Active Member
mà tình hình là ông trung ken cầm chó của em xong lặn mất tăm luôn, các anh ở nhà tìm bắt bắn cho mấy phát đi

Konica.dog

Member

Konica.dog

Member
keke! con cái nhà ai mà chân dài, mặt mũi xinh đáo để, sau này lớn tập tành thế này nữa là giống champion adba rồi ;))

Hình thể quá đẹp, ngưỡng mộ người chủ của cún thật. Dương gà có nhiều ảnh chụp Pit phê thế nhỉ. Up tiếp đi em, đã quá 8->8->8->