• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Labrador nhà Anh Thế

anhthe98

Member
anh ơi sắp rả bầy chưa, có con nào anh ko thích thì tặng cho em một con nhé, em thích nuôi loại này lắm, hehehe chúc anh nuôi chó khỏe, và rớt lại đễ cho em một con nhé , anh cứ alo là em cho người lại bắt ngay hehehehehehe

Đàn con đã đc 1.5 tháng :) Hôm rồi bận đi làm có bác đến bắt trộm 1 mất một chú rồi, khổ quá! :(

1Q2W3E4R

Member
trời, thành viên nào thế hả trời, em bảo bác đừng thả ra ngoài sân nữa, nguy lắm, có khi thành viên đó còn đến bắt nốt cái con cái xinh lắm đấy bác ạ. HIx HIX

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Cho mượn lồng chó nè.

Cho mượn lồng chó bắt cả đàn lab nhà anhthe98 về Sài gòn nè :

Co_chu_nho_KIA

trời đúng là nhất bac BÁU rồi, bác làm ơn gom hết cái bầy đen thui đó cho vào chuồng giúp em với, gởi máy bay hay tàu hỏa bằng đường nhanh nhất vào giúp em, em hậu tạ bác nhiều nhiều,nhớ nha bác, bắt ko chừa một em nào nhé, hehehehehheheheheheheeheh, anh cường nghe mà rùng người,( bắt gì mà bắt cả đàn thế mấy bác) hhehehehehehehehhheee
Bắt hết sao được Anhthe98 đã hứa tặng em 1con từ lứa trước nhưng các bác ai cũng thích nên em nhường lần này thì không được đâu ạ. em nhất định phải bắt 1con.

anhthe98

Member
Chúc mừng bác Cường nhé, đàn LAB của bác luôn luôn đỉnh, nhìn kết quá đi thôi.
Mà lần này bố của chúng là con nào đấy hả bác?
Hôm nay cún con đã đc 50 ngày. Các chú lớn rất đều nhau:D mỗi chú đc 4.5 kg rồi:))

@ Quydat : Nghe nói chú mới nhập 1 Em lab đen. Chú thử kiểm tra cân nặng xem có hơn con này ko nhé!=))

@thanh_arch : Bố bọn nhóc đợt này là 1 Chú LAB đen 2,5 tuổi của 1 người bạn mới nhập về:D

AQ1001

Member
Bắt hết sao được Anhthe98 đã hứa tặng em 1con từ lứa trước nhưng các bác ai cũng thích nên em nhường lần này thì không được đâu ạ. em nhất định phải bắt 1con.
Nói sai rồi! Có phải ai cũng thích đâu? AT98 đã tặng em rồi thì em cứ ngồi đấy mà chờ AT98 mang đến nhà thì mới là tặng chớ:))

Hoan2008

Member
Hôm nay cún con đã đc 50 ngày. Các chú lớn rất đều nhau:D mỗi chú đc 4.5 kg rồi:))

@ Quydat : Nghe nói chú mới nhập 1 Em lab đen. Chú thử kiểm tra cân nặng xem có hơn con này ko nhé!=))

@thanh_arch : Bố bọn nhóc đợt này là 1 Chú LAB đen 2,5 tuổi của 1 người bạn mới nhập về:D
Quả là "danh bất hư truyền" về lĩnh vực ... nhiếp ảnh của anh Cường. Em lab dễ thương này có quả đầu mõm hút hồn luôn. Hihi, hôm nọ tận mắt chứng kiến các em nó mà mới thấy điều anh Cường nói không sai. Kinh nghiệm phết =))=))=))

microsort

Member
Quả là "danh bất hư truyền" về lĩnh vực ... nhiếp ảnh của anh Cường. Em lab dễ thương này có quả đầu mõm hút hồn luôn. Hihi, hôm nọ tận mắt chứng kiến các em nó mà mới thấy điều anh Cường nói không sai. Kinh nghiệm phết =))=))=))
Kekeke, bác Hoan nói quả khôgn sai , anh Cường chỉ có mỗi chiêu đó mà khiến nhiều người phải phục lăn anh Hoan nhỉ ? kekekekke.Anh Cường ơi , cái chiêu đó có bản quyền không vậy ? Nếu không thì lần khi nào chụp ảnh cún em sẽ dùng chiêu này đấy :D:D:D

anhthe98

Member

Bác hoan2008 với ông Mic làm ơn nói be bé thôi ! Kinh nghiệm nuôi chó AE có thể trao đổi thoải mái với nhau trên diễn đàn :). Kinh nghiệm khác chỉ nói thầm đc thôi không mấy bác phó nhòm bác ý cười cho đấy $-).

P/s : Bác nào bắt chó con thì bắt đi nhé! Để E biết e còn lên kế hoạch rao bán:). Nuôi mệt quá rồi ( hơn 50 ngày rồi đấy :p )

1Q2W3E4R

Member
anh ơi, có khi hôm nào em lại qua lấy trộm con cái anh ạ. cẩn thận với em nhé, haha

AQ1001

Member
Bác hoan2008 với ông Mic làm ơn nói be bé thôi ! Kinh nghiệm nuôi chó AE có thể trao đổi thoải mái với nhau trên diễn đàn :). Kinh nghiệm khác chỉ nói thầm đc thôi không mấy bác phó nhòm bác ý cười cho đấy $-).

P/s : Bác nào bắt chó con thì bắt đi nhé! Để E biết e còn lên kế hoạch rao bán:). Nuôi mệt quá rồi ( hơn 50 ngày rồi đấy :p )
Rao bán đê, anh không bắt nữa đâu cứ nuôi mãi thế thì ăn hết vốn à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:)):)):))
Mà sao lần này những 5 con đực không đấu giá con nào để ủng hộ VP là sao nhỉ? Hay là để anh bán đấu giá cái viên gạch của anh vậy?:)

nqd123

Member
P/s : Bác nào bắt chó con thì bắt đi nhé! Để E biết e còn lên kế hoạch rao bán:). Nuôi mệt quá rồi ( hơn 50 ngày rồi đấy :p )[/QUOTE]

Hay quá! Hôm nay mới dám mở mồm đây!
Đ/c Cường còn nhớ lời hứa với người anh em này chứ????
Nếu được thì tôi xin địa chỉ!!!!
Chỉ xin gửi tiền vía vang thôi nhé!
Thân ái!

anhthe98

Member
Thân ái![/QUOTE]

Chào bác Quang! Bác kín tiếng thế:)) Chỉ còn cái thôi, Bác bắt thì lên sớm nhé ! E nt địa chỉ cho bác rồi đấy.

Thân ái![/QUOTE]
bác Quang này xuất chiêu hiểm quá, may có bác Quang_AQ nhé=)) ko biết chiều nay đã bắt được chó chưa nhỉ Dog Eye.A. Cường cho AE biêt tin nhé
Bác nào có long tốt cho em xin đăng ký trước 1 em chó.... chó gì cũng được;) chờ bao lâu cũng được, miễn là free mà cùng lắm là gọi là vía vẻ thôi nhé Dog Eye

NamLong

Member
Các bác ơi! Hôm trước em đã được mục sở thị mấy mẹ con nhà KIA của bác AnhThe98 rồi. Phải nói là t...u...y...ệ...t _ v...ờ...i
Em cũng đã xin được xếp một viên gạch và được bác ấy gật gù rồi đó nhé!
Định bụng sẽ đón một bé gái về nhà mình vào tháng 8 ÂL đây! Khà khá kha . . . kha kha kha!

minhcuong

Active Member
Tiếc quá, hôm trước gọi cho bác AnhThe98, nhưng chú lab cuối cùng đã đến tay chủ mới. Bác AnhThe98 dành cho em một suất cho lứa sau nhé.

Thanks bác,

sao các bác cứ bảo mấy em lab nhà bác Cường đã có chủ hết nhỉ? mấy hôm trước vẫn thấy mấy con chui dưới gầm giường mà;) bọn này khôn ghê ngửi thấy mùi có người đến bắt chó là nó chốn tiệt :-bd
Bác nào có dogs nên gửi bác Cường vài con, bác ý mát tay lắm, vài ngày là hết veo thôi:D

anhthe98

Member
sao các bác cứ bảo mấy em lab nhà bác Cường đã có chủ hết nhỉ? mấy hôm trước vẫn thấy mấy con chui dưới gầm giường mà;) bọn này khôn ghê ngửi thấy mùi có người đến bắt chó là nó chốn tiệt :-bd
Bác nào có dogs nên gửi bác Cường vài con, bác ý mát tay lắm, vài ngày là hết veo thôi:D
Ông này tinh mắt thế ! Chó con nhà người khác đấy người ta gửi nuôi hộ một thời gian trước khi đến tay chủ mới.:(

CÁC BÁC CẢNH GIÁC ĐỪNG BẮT NHẦM HÀNG TẠM NHẬP TÁI XUẤT NHÉ :)) nhầm là chết e đấy!

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Được lãi công quét chuồng, cho chó thể dục buổi sáng và....dọn phân chó phải không Cường ? Mà cái ông buôn chó này cũng lạ, ai mua về nuôi chăm không ra gì, thì đòi luôn, trả tiền lại không bán nữa !