• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lab Tô - Trai bản - LÀO CAI

kieumailc

Active Member
gặp gỡ-giao lưu

@ Bác sĩ Báu; Bác Cường, môt lần nữa xin bày tỏ lời cảm ơn trân thành về cuộc gặp gỡ thân tình, đầy ý nghĩa ngày hôm nay.
@ Minh Cương+Thu, xin cảm ơn hai bạn

KimCuong

Active Member
Báo cáo các bác ngày 27/1 này em đón 135 về Lcai,trước khi cháu về em sẽ hoàn thành chỗ ở cho cháu
Đến thua với ông Kiều này, với những dự án 135 được triển khai thế này thì Tỉnh Lao Cai sẽ được nhà nước phong là Tỉnh vùng cao giầu nhất cả nước. :))

Nhớ lại cách đây 3 năm, chính em chỉ huy đơn vị thi công trên công trường triển khai giúp nhân dân thôn Thẳm Dương - Văn Bàn - Lao Cai 1 đoạn đường đất 3km thuộc dự án 135 cực kỳ khó khăn, để được phê duyệt dự án này phải đệ trình, phải xin phép qua rất nhiều khâu mới được phê duyệt. :whew:

Nhưng thấy bác Kiều cứ liên tục triển khai các dự án 135 một cách tắp lự, liên tục, liên tục và liên tục thế này thì tại hạ đáng phải kính phục đó. ^:)^ Kiểu gì trong tuần tới khi lên thành phố Lao Cai, em cũng phải phi vào Bát Xát để học tập gương điển hình Kiều-Mai triển khai dự án 135 của Tỉnh nhà. :-bd

kieumailc

Active Member
kháng cáo

Đến thua với ông Kiều này, với những dự án 135 được triển khai thế này thì Tỉnh Lao Cai sẽ được nhà nước phong là Tỉnh vùng cao giầu nhất cả nước. :))

Nhớ lại cách đây 3 năm, chính em chỉ huy đơn vị thi công trên công trường triển khai giúp nhân dân thôn Thẳm Dương - Văn Bàn - Lao Cai 1 đoạn đường đất 3km thuộc dự án 135 cực kỳ khó khăn, để được phê duyệt dự án này phải đệ trình, phải xin phép qua rất nhiều khâu mới được phê duyệt. :whew:

Nhưng thấy bác Kiều cứ liên tục triển khai các dự án 135 một cách tắp lự, liên tục, liên tục và liên tục thế này thì tại hạ đáng phải kính phục đó. ^:)^ Kiểu gì trong tuần tới khi lên thành phố Lao Cai, em cũng phải phi vào Bát Xát để học tập gương điển hình Kiều-Mai triển khai dự án 135 của Tỉnh nhà. :-bd
@ kim Cuong;
Báo cáo các bác. thực sự em rất đang 135,khó khăn về mọi mặt đấy ạ ( điều kiện chăm sóc;kinh nghiệm...)nhưng khi cháu là thành viên nhà em nên ẻm cũng cố gắng chuẩn bị cho cháu chỗ tránh mưa,tránh nắng...và cũng là chỗ em ra ngủ khi bị vợ và con gái "áp đảo" đấy ạ.

kieumailc

Active Member
Tối nay em cho Tô về LCai,đây là ảnh của cháu chia tay mẹ tại nhà bác Khoai (17h ngày

29/01/2010 )

kieumailc

Active Member
Kính thưa các Bác! em không kỳ vọng rằng phải dạy được cho Tô những gì thật hoành tráng,mà mong muốn lớn nhất của gia đình là Tô trở thành một thành viên tích cực trong gia đình (biết vâng lời) ...song em rất 135 ,vậy kính mong được sự chỉ bảo,giúp đỡ của các Bác

anhthe98

Member
Kính thưa các Bác! em không kỳ vọng rằng phải dạy được cho Tô những gì thật hoành tráng,mà mong muốn lớn nhất của gia đình là Tô trở thành một thành viên tích cực trong gia đình (biết vâng lời) ...song em rất 135 ,vậy kính mong được sự chỉ bảo,giúp đỡ của các Bác
Không kỳ vọng em nó đỗ đạt tiến sỹ hay gì gì nhưng bác cũng phải cố đừng cho em nó thất học nhé :D . Bác cứ chịu khó ngày ngày Click luyện tay một công đôi việc . Hôm nào về HN AE hội chó xin vật ngón tay với bác :((

kieumailc

Active Member
Không kỳ vọng em nó đỗ đạt tiến sỹ hay gì gì nhưng bác cũng phải cố đừng cho em nó thất học nhé :D . Bác cứ chịu khó ngày ngày Click luyện tay một công đôi việc . Hôm nào về HN AE hội chó xin vật ngón tay với bác :((
:-bd:-bd:-bd:- OK kiểu gì cũng xoá mù bác ạ,tuần sau cháu ổn định em sẽ bắt đầu cho cháu tập một số động tác cơ bản

kieumailc

Active Member
:)) Báo cáo các bác Lab Tô nhà em mới về nhà đươc 4 ngày...tối qua em cho cháu làm quen với khẩu lệnh kết quả:gọi lại đạt 100%; ngồi,nằm ,đứng đạt 20 -30% (có dùng thức ăn và clichk) aaaaaaaaaaaaaaaa ạ

kieumailc

Active Member
em xin gửi mấy tấm hình chụp lúc 18h25
canh cổng

đi chơi (cái gì thế nhỉ ?)
Tạo dáng ngồi xuống !

phamhuyhoang

Active Member
bác Kiều sướng thật đấy có bao nhiêu cao thủ tư vấn !thỉnh thoảng bác cho uống rượu ngô và ăn mèn mén nữa thì mới lớn nhanh ạ^_^

kieumailc

Active Member
bác Kiều sướng thật đấy có bao nhiêu cao thủ tư vấn !thỉnh thoảng bác cho uống rượu ngô và ăn mèn mén nữa thì mới lớn nhanh ạ^_^
:)):)):))đồng bào xin chào Hoàng, tết này mời chú du xuân L Cai+ vào nhà 135 chơi và ăn mèn mén.uống rượu ngô,ngắm tô ma cộc:-bd:beer 99999999999999999999999999999( khi đi nhớ mang theo kinh nghiệm kinh nghiem về cún truyền cho anh mấy chiêu)

kieumailc

Active Member
báo cáo các Bác, chào mừng Lab Tô về nhà được tròn một tuần, theo đề nghị của hai con gái và các bạn,anh,chị hàng xóm của con gái, tối nay ngày 05/02/2010 vợ chồng em tổ chúc cuộc gặp gỡ cuối năm để giới thiệu thành viên mới của gia đình

kieumailc

Active Member
để chuẩn bị cho buổi ra mắt ngay từ chiều đã xung phong tắm cho Lab Tô

kieumailc

Active Member
xong màn giới thiệu, chào hỏi các anh chị đọc sách còn Tô...

em ra anh cửa rồi ngủ

KimCuong

Active Member
Bác Kiều xích cún nên tránh đừng xích nhiều ở nền sàn đá hoa nhé, không tốt cho chân của cún đâu. Tốt nhất bác cứ thả em nó vào khu vực của dự án 135 mà bác đã thực hiện cho em Lab kia ấy. Như vậy là chuẩn nhất. Hihi

kieumailc

Active Member
Bác Kiều xích cún nên tránh đừng xích nhiều ở nền sàn đá hoa nhé, không tốt cho chân của cún đâu. Tốt nhất bác cứ thả em nó vào khu vực của dự án 135 mà bác đã thực hiện cho em Lab kia ấy. Như vậy là chuẩn nhất. Hihi
:-bdOK bình thường a vẫn thả cho cháu chạy tự do,nhưng hôm nay xích lại để hạn chế...sự tàn phá:))

Lordrich

Member
Trẻ con nhà anh Kiều yêu quí chăm sóc thế kia, bác Kiều nuôi chú này vừa thỏa mãn đam mê vừa dạy em bé biết yêu quý loài vật vui nhà, chúc mừng bác