• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lồi Kute (chihuahua) xinh gái lắm nhá...

Chào các bác..Em giới thiệu em nó tý để sau này có cơ hội làm quen với các anh, chị nhá.
Tên em là :Lồi Kute
Sinh ngày :25/11/2011
Tới giờ là em được 9 tháng rồi ah.
Em nó vừa salo xong nên giờ toàn tranh thủ cơ hội làm "hành động kỳ quặc" với tay của em thôi. Chắc muốn lấy chồng quá. Ko biết có bác nào muốn kết thông gia ko nhỉ?
Thích ăn tất cả mọi thứ tiêu hóa được( ko trừ cái gì)
Tối tối em ý thích đi ra vườn hoa uống trà chanh. Và thích ăn trà sữa trân châu nữa đấy. Ăn mọi hoa quả để bộ lông óng mượt nữa.
Mọi người cho em xin ý kiến nhá....Tks vì đã đọc bài..!!

Bella Pham

Member
Ah, đụng hàng dây đeo cổ kìa :">
Chị Lồi nhìn hiền nhỉ :"> chẳng bù cho thằng Zim đanh đá nhà mình :">

Bella Pham

Member
À, mrschihuahua ơi, đang có bạn Aerosmith có một chihuahua tên Phệ đang máu lấy vợ đấy. Lân la đi xem sao? :d Tớ cứ nhảy nhót 2 topic của các cậu để mai mối thì ko tiện lắm :d

À, mrschihuahua ơi, đang có bạn Aerosmith có một chihuahua tên Phệ đang máu lấy vợ đấy. Lân la đi xem sao? :d Tớ cứ nhảy nhót 2 topic của các cậu để mai mối thì ko tiện lắm :d
Nhưng mà chẳng biết bé còn chịu hok nữa vì gần nhà cũng có mấy anh lân la, mà chẳng thấy em nó phản ứng gì..Chết thật.

Aerosmith

hie hie...
Cho Phệ và Lồi giao lưu đi thôi cả 2 đều muốn lập gia đình rồi ^^
Được cái màu lông của 2 đứa đều giống nhau :D

Phệ nhà mình rất thích tạo dáng chụp ảnh :D

@Bella: Lịch CN cụ thể ntn em nhỉ?

chẳng bít Cn tuần này chắc ko kip off rui. Bạn nào đứng ra lập topic off Cn tuần sau đi để mọi người vào báo danh nào. Bella làm chủ xị đi

Aerosmith

Thế thì BTC Bella tổ chức cho Lồi và Phệ off riêng trước 1 phát nhẩy :p

Aerosmith

Phải thử mới biết được :D
Em Phệ nhà mình cũng đang máu chiến lắm rồi.
Mrs chihuahua sms cho mình sđt để mình cho 2 em nó hẹn hò nhá.
Số của mình: 0977004632

Aerosmith

Kết quả không thành công do Phệ zai tân, kinh nghiệm non kém, các động tác còn sai cơ bản, không chính xác. :D
Xin chỉ giáo của các bác có kinh nghiệm phối giống cho chó mới lấy giống lần đầu .
Đa tạ!

Kết quả không thành công do Phệ zai tân, kinh nghiệm non kém, các động tác còn sai cơ bản, không chính xác. :D
Xin chỉ giáo của các bác có kinh nghiệm phối giống cho chó mới lấy giống lần đầu .
Đa tạ!
anh nên lập 1 topic khác thì mọi người quan tâm hơn đó. Chứ ghi trong này mấy ai ghé đâu?
hehe

Bella Pham

Member
À, cậu vào face Vợ thì ko có nhưng chó thì phải nuôi đi. Tuấn có 1 em đực màu đen chuyên đi nhẩy nhót đấy ;)

nike4815

Member
Hx,mấy e zai tân này lóng ngóng lắm.. Thằng Ky nhà e cũng zai tân, gặp gái toàn đâm lung tung thôi=)).. Chả đc tích sự j đâu:">

Hx,mấy e zai tân này lóng ngóng lắm.. Thằng Ky nhà e cũng zai tân, gặp gái toàn đâm lung tung thôi=)).. Chả đc tích sự j đâu:">
Các ông mới lấy vợ thì cũng vậy chứ..Cùng là đàn ông thì phải biết thông cảm cho nhau.
Ai lại cứ chê bai các em ý? Yên tâm đi,thời gian trôi rồi đâu khắc có đó.
Em nhà mình là cái mà hành động chuyên nghiệp như đàn ông ý.Chán!!

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Chihuahua đực giống nhà mình.................!

<:p<:p<:pXin gửi tặng ACE vài hình ảnh các chiến binh chuyên nghiệp của trại nhà mình nè....:x:x:x
1) Đực giống vàng Henry vs Lucky....:x

2) Đực giống Andy vs cái trắng....:x

3) Đực giống King vs Michu...:x

Còn tiếp....các chiến binh này thì quá chuyên nghiệp khi đánh thuê...không cần trợ giúp.hihi :x
Nếu ACE muốn cho chú nào Khi trưởng thành trở thành chiến binh quả cảm tất cả đều phải cho chú đó ra tập trận thì mới ok được...hihi