• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lồi Kute (chihuahua) xinh gái lắm nhá...

<:p<:p<:pXin gửi tặng ACE vài hình ảnh các chiến binh chuyên nghiệp của trại nhà mình nè....:x:x:x
1) Đực giống vàng Henry vs Lucky....:x

2) Đực giống Andy vs cái trắng....:x

3) Đực giống King vs Michu...:x

Còn tiếp....các chiến binh này thì quá chuyên nghiệp khi đánh thuê...không cần trợ giúp.hihi :x
Nếu ACE muốn cho chú nào Khi trưởng thành trở thành chiến binh quả cảm tất cả đều phải cho chú đó ra tập trận thì mới ok được...hihi

Anh ui lấy giống bao tìn 1 lần nhỉ? em tìm con màu trắng nhá

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks ACE..............!

Anh ui lấy giống bao tìn 1 lần nhỉ? em tìm con màu trắng nhá
<:p<:p<:p Chào em.
Nếu bé nhà em đến kì thì em cứ mang qua trại của anh, có gần 20 con đực giống và rất nhiều chiến binh nổi tiếng để em mặc sức chọn lựa, giá cả anh chỉ tính 50% thật hữu nghị cho thành viên của diễn đàn vietpet và vietdog, a sẽ sẵn sàng tư vấn giúp em phân biệt dòng Chihuahua thuần chủng luôn nè.....Thanks em.

henleken

nếu ko đc chị ra trại chó mà phối. Ở đó phối toàn chó khôn lấy chị 700k thôi. Nếu lả đực thì khi chó cái đẻ sẽ cho chị 1 hay 2 con chó ^^ chúc chị thành công ;;);;);;)