• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lập các nhóm PitBull tại Hà Nội.

qh2

Member
Xin 1 xuất cho 6 bé pit ở số 9 nhé, không biết ace ở Tây hồ có gần khách sạn thắng lợi không nhỉ? chiều chiều khoảng 5h ae tôi hay thả chó ở đó.

Pitbull6666

Member
Những bạn nào ở Hoàng Mai ...Thì nêu danh ....và lập riêng 1 topic ...hôm nào chúng ta gặp mặt ở Hồ Vĩnh Hoàng , hoặc chủ nhật hàng Tuần lên chân Cầu Vĩnh Tuy các bạn nhé .
Mình cũng ở Hoàng Mai ...Rõ hơn là ở Vĩnh Hưng
Ok a....co j minh LH giao luu a nhe
..............

boy_armani8x

Active Member
Thank' các anh em đã quan tâm đến Topic,
Nhưng đọc từ đầu đến giờ chỉ thấy mọi người đánh số các quận của mình, chứ không thấy có ý kiến chia sẻ nào.. :D Hay là từ đây mọi người lập những Topic riêng khác dành cho quận của mình, như vậy có hợp lý không nhỉ :-?

chow1987

Member
Mình cũng ủng hộ ý kiến của Boy_armani, mọi người có thể lập những Topic riêng của từng Quận, tổ chức sinh hoạt, tập luyện, post ảnh, video trong Topic của mình, thi thoảng có những hoạt động chung, Quận này giao lưu với Quận kia, nghe cũng có vẻ hợp lý phết. Ít nhất việc lập các nhóm nuôi Pit theo Quận đã có sự gần gũi về mặt địa lý, tạo đk thuận lợi cho anh em nuôi Pit dễ dàng giao lưu với nhau hơn, các cụ chả bảo :"Nhất cự ly, nhì tốc độ" mà :D

Mrwarm89

Member
Long Biên thành lập hội thôi,2 em cũng ọp đc:)):)):)):)):)|
Bác ở chỗ nào Long biên, em ở Hoàng như Tiếp(310 Ng văn cừ) hiện h chưa có pit nhưng 1 tháng nứa em bắt rồi, có gì anh em mình giao lưu<:p

phuongthao_91

em ở Hai Bà Trưng,em có con pit 4 tháng tuổi tên là beck,em cũng hâm mộ con mã của a,em muốn tham gia club để được học hỏi kinh nghiệm.Mong được sự giúp đỡ của anh

Dxt8888

Member
Bác ở chỗ nào Long biên, em ở Hoàng như Tiếp(310 Ng văn cừ) hiện h chưa có pit nhưng 1 tháng nứa em bắt rồi, có gì anh em mình giao lưu<:p
ok bạn.tôi ở gần chợ ngọc thụy,pit của tôi bg mới đc hơn 2 tháng,khi nào tiện giao lưu nhé.

Pitt.love

Member
cháu đăng kí 1 xuất ở Hai Bà Trưng nhé ... hú hú \m/ thế là senki nhà mình lại có chỗ để chơi đùa và luyện tập r. hehe