• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lập các nhóm PitBull tại Hà Nội.

boy_armani8x

Active Member
Xin chào tất cả mọi người hiện đang nuôi PitBull ở Hà Nội..

Sở dĩ mình lập Topic này vì hiện tại cá nhân mình thấy số lượng PitBull ở Hà Nội đã khá nhiều :) nhưng lại có người nuôi Pit tham gia trên diễn đàn, có người chỉ vào xem nhưng không tham gia diễn đàn, có người không biết đến diễn đàn...

Không phải chỉ có diễn đàn mới là nơi đưa những người nuôi PitBull biết đến nhau, nhưng phải công nhận diễn đàn chính là nơi giúp cho các anh chị em tìm hiểu thông tin để biết đến nhau nhanh hơn, dễ hơn khi mọi người đã chia sẻ và có ý muốn kết nối đam mê về PitBull với nhau.. Vậy nên mình muốn đóng góp ý tưởng Xây dựng những nhóm người đang nuôi PitBull theo các Quận ở Hà Nội để đầu tiên là mọi người có thể biết đến nhau nhiều hơn :), mọi người cùng vào chia sẻ và đóng góp ý kiến cho việc này nhé.

Hà Nội có 10 quận là :

1- Ba Đình

2- Hoàn Kiếm

3- Đống Đa

4- Hai Bà Trưng

5- Cầu Giấy

6- Thanh Xuân

7- Hoàng Mai

8- Long Biên

9- Tây Hồ

10- Hà Đông.

trangty

tôi xin dăng ký sô 2.......................................................................................

Ducthinhndt

Member
Anh ở Sóc sơn thì vào đâu được Nam ơi. Anh em xem có mâm nào thì xếp anh vào với nhé.
Thân!

thancau

Member
ai ở Hà Đông thì cho e đi theo vs ạ ... e chưa có pit nhưng đang nuôi Bull terier

A Páo

Member
E Đăng Ký Huyện Thanh Trì ....Hiện giờ đang an cư dưới Yên Mĩ :)):))

chow1987

Member
Gần nhà tôi có con chó tên là Max, nghe đồn cũng là chó chọi, chắc tôi mang chó đi tập với nó vậy <):)

A Páo

Member
Những bạn nào ở Hoàng Mai ...Thì nêu danh ....và lập riêng 1 topic ...hôm nào chúng ta gặp mặt ở Hồ Vĩnh Hoàng , hoặc chủ nhật hàng Tuần lên chân Cầu Vĩnh Tuy các bạn nhé .
Mình cũng ở Hoàng Mai ...Rõ hơn là ở Vĩnh Hưng