• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lũ giặc giời(Cún hâm và mèo hâm:D)

linhlady

Member
Em là mem mới ạ.Xin trình làng mấy đứa hâm nhà em:D
em này đau mắt bẩm sinh.ngày nào cũng phải rửa mặt:worried:

Ngủ thì thôi rồi.nhìn thế này chẳng giống con gì cả
Chuyên gia chửa hoang là em này.vừa cho mèo con đi dc 2 tuần là lại vác cái bụng bầu về=> Mún đem đi triệt sản luôn nhưng lại yêu lũ mèo con lắm.:blusshing:

Thích ngủ trong tủ kính lắm ạ!

Tên Phốc ạ. Gọi tên khác em ý không nghe đâu.gọi thành quen nên giờ chẳng đổi tên nào hay hay được cả

Vợ 2 của Phốc, em ý tên Cua.thích đi chơi kinh khủng.cứ lúc nào buộc dây vào cổ là lao đi ầm ầm nhưng toàn lượn ngang nên được đặt tên là Cua:D

Đây là Vợ cả của Phốc.tên em là Bống, cũng thích đi chơi nhưng phải đi xe máy cơ. Mẹ cứ dắt xe cửa là leo tót lên. Có hôm Bống đi theo mẹ làm em tìm gần chết tưởng bị tóm rồi cơ.Sợ hết hồn:doh:

Cuối cùng là em cocker made in China. Tên em ý là Fei Gui (đọc là Quây) tức là con rùa béo. Cũng hâm lắm,thích chơi bóng và nhai giấy. lắm lúc gặp ai mừng quá là tè bậy luôn, suốt ngày bị chị tét vào mông.

Yêu chúng nó lắm. Mỗi đứa có 1 cái hâm. không có cái hâm nào giống cái hâm nào:love struck:
Thank mọi người đã đọc bài của em!

Đám hâm nhà bạn là cả đội bóng í.Nhìn chúng thấy yêu lắm nhưng cún Phốc nhà bạn đang phạm luật hôn ân gia đình rồi đấy.

linhlady

Member
Đám hâm nhà bạn là cả đội bóng í.Nhìn chúng thấy yêu lắm nhưng cún Phốc nhà bạn đang phạm luật hôn ân gia đình rồi đấy.
Keke.Phốc mới đang ký kết hôn với Bống thôi. còn Cua là Vợ lẽ nên vẫn đang ngoài luồng. Nếu chính quyền có đến kiểm tra mình đành nói đó là osin của Phốc.sợ Cua tủi thân thì chết:))

bigbibi

Member
Vui thế, nhiều chó, nhiều mèo ---> ước mơ của mình là 1 đôi mèo + 1 đôi chó , thế mà xa vời quá, nhìn bạn mà thèm thuồng.

moimm

Member
Nhà bạn đông vui chó mèo, sướng thế. Bọn nó có vẻ hòa nhuận nhỉ. Nhìn thích quá !

meonho124

Member
nhà bạn vui vẻ ghê chó mèo quây quần he he , thích quá , mấy ai có điều kiện nuôi đủ lòng yêu thương để có được cả đàn cho đàn mèo xinh đẹp thế cơ chứ :D

meomum

Member
Mơ ước của tớ là có được 1 đội bóng( đá) toàn mèo+2 trọng tài chó :))

linhlady

Member
Mơ ước của tớ là có được 1 đội bóng( đá) toàn mèo+2 trọng tài chó :))
Nhà tớ có 2 em mèo nữ. chúng nó mà đẻ tập thể thì chắc cũng đủ 1 đội bạn ạ. trọng tài thì nhà tớ đang thừa đây.mà cũng khổ, nhà toàn đàn bà.có mỗi 2 thằng thôi. 1 là em tớ, 2 là thằng Phốc dở hơi.:D

bichdiep

Member
Ôi, nhìn đội quan nhà bạn thích thế, ước mơ của mình sau này cũng nhỏ bé như mọi người ở trên thôi, nhà có chó và có mèo, nhưng không biết đến khi nào?