• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KOB xin giới thiêu bầy C French Bulldog !

King of bulls

Vietpet sponsor
03/08/2013 Cagadoc' D Jelly hạ sinh 5 bé gồm 4 cái và 1 đực !!! Chia vui cùng ACE .

Thân chào,

ai-armani

Member
Đã quá chú...........tui thích nhất bé màu trắng.....................tặng cho tui bé đó đi......kkkkkkkkkkkk

J.K.F

Member
A ÁI rất là bít thích,ngay con độc nhấtnhất mới gê,hehe
Chúc mừng a,chúc các bé mau ăn chóng lớn khỏe mạnh>:D<>:D<

mhoangthach

Member
bé nào cũng đẹp....mà có 1 bé màu trắng nhìn đặc biệt quá....công nhận J.K.F nói đúng....a ai-armani biết thích thế nhỉ....mình cũng đang định xin mà a xin trước mất rồi.....:(:(

MrNam

Member
kakaka chúc mừng chúc mấy bé khỏe mạnh :x . em màu trắng có vẽ đc chú ý nhiều hihi

King of bulls

Vietpet sponsor
bé nào cũng đẹp....mà có 1 bé màu trắng nhìn đặc biệt quá....công nhận J.K.F nói đúng....a ai-armani biết thích thế nhỉ....mình cũng đang định xin mà a xin trước mất rồi.....:(:(
Nhớ mời Obama qua chơi và mang em nó về nha em ...:D:D

Thân chào,

mhoangthach

Member
Hot girl đó em:D:D thank Nam nha.

Thân chào,
đã màu trắng chất lượng cao mà còn là GIRL nữa....kiểu này chắc bé này lớn lên sẽ chảnh lắm đây......:x:x:x:x Mong đến khi các bé lớn lên xem mặt mũi thế nào thôi....