• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KOB xin giới thiêu bầy C French Bulldog !

Các bác toàn chọn mầu độc.em thì cũng xin nhưng cho con nào cũng được :))...a nghĩa cho e 1 con anh eiiii :">:">

history1984

Member
khi nào cho đặt gạch đấy bạn ơi,nhìn cún đẹp quá,chúc các bé khỏe mạnh,hay ăn chóng lớn:)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hi Nghĩa,
Chúc mừng Nghĩa nha ! Mới đây mà đã đến vần C rồi hả em :). nhanh thiệt.Nhìn bé nào cũng đáng yêu hết, chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào.

King of bulls

Vietpet sponsor
Hi Nghĩa,
Chúc mừng Nghĩa nha ! Mới đây mà đã đến vần C rồi hả em :). nhanh thiệt.Nhìn bé nào cũng đáng yêu hết, chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào.
Cám ơn anh Doanh nha. Em ngẫm lại thấy rất nhanh anh Doanh ơi.

Thân chào,

phuongnam1987

a ơi, e rất thích nuôi chó nhưng những loại đắt tiền thì e ko có điều kiện để nuôi, nếu có thể a cho e xin một e nhé, e nào cũng quý ạ, sdt của e là 0976794216 yahoo apollo_vd , cám ơn a!

King of bulls

Vietpet sponsor
a ơi, e rất thích nuôi chó nhưng những loại đắt tiền thì e ko có điều kiện để nuôi, nếu có thể a cho e xin một e nhé, e nào cũng quý ạ, sdt của e là 0976794216 yahoo apollo_vd , cám ơn a!
Có rất nhiều bạn cũng xin 1 bé giống như em. Vậy a cho người này,lại không cho người khác. Nên a xin mạn phép từ chối của em. Nếu sao này có duyên em sẽ sở hữu được bé đẹp thật sự.

Thân chào,

history1984

Member
bạn ơi khi nào cho gạch ngói thì nhắn tin hộ mình nhé,mình cũng muốn nuôi 1 nhóc:D

King of bulls

Vietpet sponsor
Bầy này tạm thời đã có cọc hết rồi !!! Có gì mình thông báo sau !!!! Xin cám ơn.

Thân chào,

mhoangthach

Member
KOB'S WHITE CANNY , CÁI !!!!

n là đàn chó giống chất lượng, nên cho ra các bé nhỏ sau này càng chất lượng hơn....chúc mừng a nhé...