• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kinh nghiệm về Labrador!!!! Điểm danh lực lượng

Em cũng đang muốn bắt 1 bé Lab về nhưng các bác có thể cho cho em xin 1 cái giá của 1 bé Lab cái khoảng 2 - 3 tháng tuổi màu socola được không ạ (mẹ nó màu vàng khá là xinh).
Các bác làm ơn định giá cho em khoảng bao nhiêu giúp em với nha (em không có hình ở đây vì họ không cho chụp hình) họ đang đòi 3tr3 em không biết là có đắt quá không.
Em xin chân thành cảm ơn các bác
Thân

b4m4_b0y

Member
Em cũng đang muốn bắt 1 bé Lab về nhưng các bác có thể cho cho em xin 1 cái giá của 1 bé Lab cái khoảng 2 - 3 tháng tuổi màu socola được không ạ (mẹ nó màu vàng khá là xinh).
Các bác làm ơn định giá cho em khoảng bao nhiêu giúp em với nha (em không có hình ở đây vì họ không cho chụp hình) họ đang đòi 3tr3 em không biết là có đắt quá không.
Em xin chân thành cảm ơn các bác
Thân
Chưa biết được đâu bạn ạ !!! Nếu mua Cún thì có rất nhiều giá , có thể bạn mua 1 con Lab choai chỉ có giá 4 triệu nhưng nếu 1 cún lab chuẩn mới có 3 tháng tuổi có khi giá có thể lên tới 5 đến 7 triệu . Giá của cún còn phụ thuộc vào độ đẹp và độ chuẩn của nó . Hiện nay có thể mua cún lab , Gol , rott ... mà giá khoảng 2 đến 4 triệu nhưng để đc 1 cún cùng giòng mà đẹp thì có khi lên tới hàng trục triệu . Bạn có thể post hình của em nó lên để cho các member đánh giá !!! Chúc bạn tìm đc 1 chú lab thật đẹp !!! :-bd

monowar

Member
Lâu lắm mới có dịp vào lại 4rum của Anh em hội LAB dạo này đông vui quá...Có bác nào chịu khó đứng ra tổ chức CLB Lab cho ae Tham gia hội họp ko nhỉ?????

NamLong

Member
Lâu lắm mới có dịp vào lại 4rum của Anh em hội LAB dạo này đông vui quá...Có bác nào chịu khó đứng ra tổ chức CLB Lab cho ae Tham gia hội họp ko nhỉ?????
Ý kiến của bác hay quá, nhưng mà các bậc đàn anh đã quen biết nhiều thì tự ứng cử và đề cử BNC CLB LAB đi! Em xin theo điếu đóm cho các bác!

lapbill

Ý tưởng rất hay, mọi người cố gắng tạo một sân chơi cho những người chơi lab, học hỏi kinh nghiệm, cách nuôi, cách dạy cún. :wel

lính mới tò te

:wel: Chính thức xin điểm danh những người nuôi Labrador ở HN, em Lab nhà mình 69 ngày tuổi, màu đen, giống cái, là chị em với con Lab nhà Nam Long và một số anh em khác nữa...... anh em nào cùng lứa này vào đây điểm danh nhận mặt cái nhé, mong có ngày ACE nó tái ngộ.Dog Eye

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Đàn chị của labs Nam Long và hobaosutucop đây : Tên La, sinh 24/5/2007.

P/S : Topic thế mà đã được 11 trang, BSGV nhờ anh em nào rà lại lên cái List của Người Yêu Lab trong topic này. Thanks.

NamLong

Member
Xin ra mắt cún Lab nhà Nam Long
Tên cún: Lucky
Màu lông: Đen
Xuất xứ: là con của KIA nhà bác AT98 - 191 Lạc Long Quân

Xin ra mắt cún Lab nhà Nam Long
Tên cún: Lucky
Màu lông: Đen
Xuất xứ: là con của KIA nhà bác AT98 - 191 Lạc Long Quân

sao bác tiết kiệm thế, chụp 1 cái ảnh thế này chẳng rõ ràng gì :rolling eyes:

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Xin hỏi trên này có bác nào còn dư Lab cái 5-7 tháng ko ạ ? có j xin PM em nhé . E đang tìm mua . Xin mod cho e post mục này - vì mục này em thấy chuyên về Lab :)

meotrang

Chào đại gia đình fan của Lab:)
Vào đây đã lâu nhưng giờ mình mới giới thiệu công chúa nhà mình. Em tên Teen, hiện giờ được 9 tháng, rất ngoan và béo úc - 33kg. Xin làm quen với các "anh Lab" (dặm hỏi trước mai sau còn làm quen nhau:D)

Đây là ảnh của em lúc 3 tháng. Ảnh mới nhất mình sẽ post lên sau

minhcuong

Active Member
Tôi đang tìm một chú chó Lab con khoảng 2-5 tháng tuổi, đực, đen.
Khoảng tháng 11 tôi sẽ chuyển nhà xuống mặt đất rộng rãi thì mới dám nuôi Anh chị em nào có chó sắp đẻ cho tôi đăng ký một suất nhé.

email: minhcuong<a>gmai.com
Mobile: 0902 2090 11

nokia_n95

Member
Chào các bác ạ, em mới tham gia 4rum, cho em hỏi 1 con Lab thật đẹp, đã thay răng, giá khoảng bao nhiêu ạ?
Em muốn mua 1 con, em đăng kí 1 suất nhé
Em muốn La màu vang`, vì bố em bảo, đất nha em chỉ nuôi được chó mau vàng
Linh
linhnt2101@yahoo.com

NVT009

Member
Chào bạn

Mình làm mai 2 đứa cho nhau nhe. Thằng Lab nhà mình hiện nay tròn 07 tháng. Mình gửi hình nó cho bạn xem nhe :)

nokia_n95

Member
mình muốn mua 1 em Lab màu vàng quá, nhưng chưa dám mua, vì sở em lại ra đi như nhung con khac.
Bạn nào biết ở đâu bán chó uy tín chỉ minh nha,
thanks

trangphuong

Active Member
Cho mình tham gia với mình 1 tuần chỉ ở HN 2 ngày thôi đa số làm việc tại Thái Nguyên.Mình có một em Lab 7 tháng tuổi,mai mình post hình sau vậy đang lạp pin,em nó được 28-30kg mầu lông đen giới tính đực,mình chào tất cả mọi người yêu lab,chào tất cả các thành viên diễn đàn.

trangphuong

Active Member
Em Lab đực nhà mình đây 7 tháng 28-30kg.
Các bác thấy em hoang dã không?

Các bác bình mạnh nhé nhìn từ lưng xuống.

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bạn nào nuôi Lab ở HCM , rãnh rồi mình làm 1 buổi gặp mặt trao đổi nhé....

hanhpp

Member
Lab nhà tớ cũng giống nhà bạn Phuong, cũng khoảng 28-30kg, màu đen. được 10 tháng rồi. Dạo này rất lười ăn, chỉ ăn thịt, xương thôi, còn cơm bỏ lại. Chưa biết làm cách nào, nên hơi gầy. Và dạo này rất hay ko nghe lời. Mình đi làm cả ngày mà nên chỉ có buổi tối về nhà nên thời gian chới với nó ít quá. chưa dạy dỗ được 1 lệnh gì. Chỉ được cái cứ 5h30 là sủa gọi cả nhà dạy, mùa hè còn được chứ mùa dông thì hơi sớm.