• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KimCuong mới được tặng Siberian Husky!

KimCuong

Active Member
Tớ mới được tặng em Siberian Husky này! Cảm ơn Trưởng lão rất nhiều. :-bd
Thằng ku đã được 1 tuổi, cực kỳ tình cảm. Các bác xem chút thế nào nhé. Thanks!

bác làm kiểu này thì ai mà xem được bác kimcuong ơi. anh em đang them xem hình chơi quả đánh đố luôn thế nhỉ?

KimCuong

Active Member
bác làm kiểu này thì ai mà xem được bác kimcuong ơi. anh em đang them xem hình chơi quả đánh đố luôn thế nhỉ?
Bác haitrieu2010 xem lại thế nào nhé! Em đã sửa lại rồi mà. Chắc cũng nhìn thằng Nâu được rồi đấy ạ. :-bd

DavidHHH

Member
thằng này giống giới tính thứ 3 quá ông Cương à. he he he. Gày gò quá. Chăm bẵm tốt vào nhé.

TaiVenh

Active Member
Em này gọi là bi-eye (2 mắt 2 màu) đây. Chú KC cố gắng bồi dưỡng em nó cho béo tốt rồi hôm nào cho đi off cho vui nhá.

Sau này to khỏe cho giao lưu với em Husky của Béo đồng hoang, có cún con thì anh xin ... anh xin...

Haihanoi

Member
Bác vừa đánh em nó hay sao mà cái mặt thằng bé trông tội nghiệp thế? Hay là vừa đưa em nó về nhà chưa cho ăn miếng nào đã bắt làm mẫu nên nó thế, hehe... nói đùa thôi, chứ em này vào tay bác KimCuong thì tháng sau lại chả nhận ra đâu! :D

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Chúc mừng KimCuong, thanks CauKy đã giúp đỡ anh em, làm cho thể loại giống chó của Vietpet ngày càng phong phú. BSGV nhờ các bạn thử liệt kê tất cả các giống chó của VP xem là bao nhiêu? Loại gì ? Chắc cũng chẳng thua kém Tây rồi!

TKNandVTNH

sường nhất là bác KIM CƯƠNG rồi còn gi đựoc tặng cả huky chắc fải mất ngủ vài ngày vì em nó rồi

TKNandVTNH

nhớ tẳm bổ nhiều vào nhe bác và cũng thường xuyên post hình cho anh em thưởng thức nha

lahan86

hic bác kimcuong mà k nhanh con husky này đã về tay em rồi đấy. Thà biết thế hôm đấy em dắt về luôn hic . BÁc chăm tốt nhé để có đàn con đẹp để chia sẻ cho ae trên VP cùng chơi

moceva

Member
Em không còn ý kiến ý cò gì nữa cả, thằng cu này quá đẹp anh ạ, em mê tít!!!! :D

KimCuong

Active Member
Đa tạ, đa tạ! Xin đa tạ tất cả mọi người đã góp ý, đã ủng hộ, đã khích lệ, đã chúc mừng KimCương. Hy vọng rằng, sau một thời gian nữa thằng Siberian Husky tên Nâu của tớ sẽ là một thằng ku đẹp của mái nhà Vietpet ạ.

@ lahan86: Cảm ơn chú! Hôm qua anh cũng vừa nhập về một em Siberian Husky cái tên Đen nữa để làm bạn với thằng Nâu. 1 - 2 hôm nữa rảnh, anh sẽ post lên để mọi người xem giúp chúng nó có xứng đôi vừa lứa với nhau không nhé. Hihi

hungbuon

Member
kiểu này anh kim cương dịnh lam vườn thú o nhà dó sao,co cả hắc diểu nữa cơ mà

KimCuong

Active Member
kiểu này anh kim cương dịnh lam vườn thú o nhà dó sao,co cả hắc diểu nữa cơ mà
Chính xác đó chú em ơi! Nhà anh có một vườn thú đủ chủng loại mà. Hôm nào mời chú và mọi người qua tham quan nhé. Hihi :))