• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khoe đàn cộc- các bác chém khỏe chém mau

WOLF-BROS

Member
nhưng dạo này em nó thay lông và màu lông của em nó chuyển sang màu chocolate rồi, chứ không còn màu hung đỏ như hôm trước nữa. :((

Do mấy hôm nay trong này trời mưa quá, sợ tắm cho em nó sẽ bị bệnh, khi nào trời nắng khô ráo thì em sẽ tắm nó sạch sẽ và chụp hình lại cho các bác xem.
ra màu chocola mà bác còn khóc lóc cái gì, rất gọi đòn nhá :))

trungquan84

Member
có một bác đặt một đôi cái và đực màu hung đỏ, nhưng bác ấy gọi lại là chưa thể gom đủ tiền nên có ý nhường lại cho anh em nào chơi dòng này. Con đực thì chuẩn, con cái đuôi hơi dài chút.bác nào mua thì alô em sẽ để lại với giá hữu nghị nhất.

cộc đực:

cộc cái dài đuôi một chút:

em nó nằm vắt chéo chân đó:

Free

Member
chả hiểu chó cùng 1 đàn thì mua đôi để làm gì? nhân giống đồng huyết à?
Nếu người ta mua về để chia sẻ cho bạn bè cùng nuôi cho vui thì sao cứ gì bắt 1 đôi là phải nhân giống ha bạn. Ở HN bây giờ có khá nhiều MC xin giống là điều rất đơn giản rồi bạn ah!

trungquan84

Member
công nhận loại chó đỏ này nhiều bạn đặt thật, hàng khan quá.....khi nào có em lại báo các bác nhé.....

Hungvq

Member
em mới tậu được mấy em này các bác dánh giá hộ.....

Đàn 3 con này chỉ còn mỗi con BEO vàng nhà mình hiện đã được 19kg (trắng + đen đều đã đi xa do chuyển vùng)
url=http://www.upanh.com/upanh_27012012488/v/bnu91n8s3zv.htm]
[/url]

Nhìn hình thấy mấy bác toàn cho chó ăn cơm với đậu đỏ ah? Bác nào giải thích dùm vụ này cái nhé. Thxxxx

liensapa

Member
Lâu không vào mục này giờ thấy có nhiều bạn quan tâm đến nuôi H'Mông cộc và Bắc Hà quá. Chúc các bạn tìm được em ưng ý nhé