• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khoe đàn cộc- các bác chém khỏe chém mau

Scoobydoo

Member
Bác nuôi nhiều chắc để trông kho tàng, bọn này trông nhà cũng khỏi nói:D
Thời buổi khó khăn nuôi chó ta lại hay, không phải chăm sóc nhiều.

HQ-empire

Senior Member
Chó trắng bác bán về Hanoi thế mà mình hỏi kêu "giữ lại nuôi" :-??

Free

Member
Bác HQ chác muôn hơn mình rùi lên vì mình nhiêt tình quá lên ko từ chôi dc. Bác HQ này siêu tầm gân dủ chó việt rồi nhỉ!

HQ-empire

Senior Member
Bác HQ chác muôn hơn mình rùi lên vì mình nhiêt tình quá lên ko từ chôi dc. Bác HQ này siêu tầm gân dủ chó việt rồi nhỉ!
Mình hỏi bác ý từ lúc chưa ai hỏi cơ, bác ấy bảo chỉ bán con vàng thôi, 2 con kia giữ lại để nuôi :-w

Free

Member
Bác HQ cho mình hỏi bác mua gói thức an khô cho chó 1kg ợ dâu vậy!

trungquan84

Member
định để nuôi nhưng ai cũng năn nỉ....mà có khi các chú cún này về với chủ mới lại tốt hơn. ở với em chúng chỉ được ăn đạm bạc thôi,.....
em đang up thêm mấy chú nữa cho các bác coi mà mấy trang up hình chậm quá chưa được, bác nào giúp mình tìm trang nào up nhanh được không. các bác chờ nhé..máy em kế tiếp nhin hay phết đấy.=))

HQ-empire

Senior Member
định để nuôi nhưng ai cũng năn nỉ....mà có khi các chú cún này về với chủ mới lại tốt hơn. ở với em chúng chỉ được ăn đạm bạc thôi,.....
em đang up thêm mấy chú nữa cho các bác coi mà mấy trang up hình chậm quá chưa được, bác nào giúp mình tìm trang nào up nhanh được không. các bác chờ nhé..máy em kế tiếp nhin hay phết đấy.=))
Có bắc hà nâu đỏ thì ới anh 0912224555

Trang upload : www.upanh.com

Free

Member
Bác Quang có vẻ sợ bị mua hụt lên dạt gạch nhà em quan sớn gê.=))=))=))

inox

up

Up cho các em nó về nhanh với chủ mới - Mình thích 1 em Vện quá! Mình rất hợp nuôi Vện..