• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khoe đàn cộc- các bác chém khỏe chém mau

Mình đang cần mua một em H'mong cộc màu vàng lửa . Không biết bác trungquan có em nào màu như thế không a

trungquan84

Member
có đấy con mẹ màu vàng quạch, một đàn 3 em đực màu vàng nhạt chắc lớn lên bọn nó mới giống mẹ, có bác nào đặt gạch ko thì alô nhanh nhé.

Up ảnh đàn chó mới đi tầm về đi Quan ơi ? Chưa vào ngó được đang say sóng tí, trưa rỗi vào ngó mặt mấy chú hung đỏ tí.

Mình vừa gọi điện đặt gạch cho bác quan. Bác quan up hinh mấy bé lên cho em xem với nhé. Nhưng đang lo không biết về hà nội có bị sao không. Mình không có kinh nghiệm trong việc chăm sóc mấy chú cún khi bị vận chuyển xa lắm. Màu vàng lửa là màu như con này nè các bác
[/IMG]

WOLF-BROS

Member
Mình vừa gọi điện đặt gạch cho bác quan. Bác quan up hinh mấy bé lên cho em xem với nhé. Nhưng đang lo không biết về hà nội có bị sao không. Mình không có kinh nghiệm trong việc chăm sóc mấy chú cún khi bị vận chuyển xa lắm. Màu vàng lửa là màu như con này nè các bác
[/IMG]
nếu chém đúng thì tầm như con này vẫn chưa được gọi là vàng lửa đâu bác ơi :))
bác này bị nhiễm bệnh nặng giống mấy bác chơi PQ rồi, mấy bác chơi PQ cứ 10 bác nuôi chó màu vàng là phải đến 8 9 bác nhận chó mình màu vàng lửa mặc dù nhiều con màu nhạt thếch =))

Free

Member
Up ảnh đàn chó mới đi tầm về đi Quan ơi ? Chưa vào ngó được đang say sóng tí, trưa rỗi vào ngó mặt mấy chú hung đỏ tí.
Tuyên ơi khoe BH hung đỏ đi e upup.......Có người đang sốt lắm rồi đấy!

Hi. có lẽ em phân biệt màu sai rồi. Em chỉ cần màu như con ở trong ảnh là được rồi a. Thank bác đã phân biệt màu cho em nhé

Free

Member
có đấy con mẹ màu vàng quạch, một đàn 3 em đực màu vàng nhạt chắc lớn lên bọn nó mới giống mẹ, có bác nào đặt gạch ko thì alô nhanh nhé.
Up đàn hung đỏ lên đi ông em quan ơi để cả nhà cùng chiêm ngưỡng nào?

trungquan84

Member
gởi ảnh 6 chú hung đỏ cho các bác coi, em chụp 10h tối hôm qua đó khoảng thứ 5 em đi công tác nên không chăm được nên sẽ thanh lý hết, bác nào có nhu cầu thì alô nhanh kẻo hết, mà hết thì đừng có giận kẻo chết em......

[

trungquan84

Member
con mấy chú vàng thì đợi mai ngày kia nha anh em......mấy chú đó cũng được 2 tháng tuổi rùi.....

trungquan84

Member
àh quên đàn hung đỏ 3 cái 3 đực đó các bác.
............................................................................................................

Free

Member
Cho anh đặt gạch một em hung đỏ quan nhé! Nhanh nhanh nhanh........ Lấy con đẹp nhất đàn

Em Thuận đây.Bác QUan ma kiếm được cho em con nào màu như thế này thì đẹp.

[/IMG]
Con này hiện tại ở Nhà anh Thoaile Quê ở Sài Gòn rồi, Đợt đó phải đi dài ngày không có người chăm em thanh lý 2- 3 hung liền, bác thích gạ gẫm bác Thoại bán lại ra bắc đi. hiiiiiiiiii