• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khan x Anna tạo ra 9 nhóc Malinois

vanglai213

Active Member
Anh em mình vui cả làng nhé ... anh cũng nhận lỗi với Tùng, tính anh như vậy bỏ qua nhé .

NgoTinh

Member
Chó đẹp thế. Mà chó mẹ fai cho becgie bỉ ko vậy bạn. cho xin hình chó cha di bạn.
đàn chó we ở đâu vậy.

tran van hoan

Active Member
Bọn này thiên về màu chó mẹ Tùng nhỉ , có con nào giống màu bố khan không em ? làm 1 quả Clip chúng nó cắn dẻ ở tháng tuổi này đi em , quay clip mình còn lưu giữ kỷ niệm được trên youtube

Bọn này thiên về màu chó mẹ Tùng nhỉ , có con nào giống màu bố khan không em ? làm 1 quả Clip chúng nó cắn dẻ ở tháng tuổi này đi em , quay clip mình còn lưu giữ kỷ niệm được trên youtube
Vâng , màu mảng thì theo mẹ nhưng có thêm yếm trắng của bố và tai to như thỏ.
Có con sỗ 3 giống Khan Anh ạ.

Clip Em cái số 9
luyện cắn , thần kinh
Malinois 65 ngày tuổi - YouTube
chơi với bóng
Malinois 65 ngày tuổi chơi bóng - YouTube
Đẹp, bé nhỏ mà BẢN LĨNH!!! Chúc mừng em. Đúng là dính đến máu Carla và Tazan là đều đầu gấu như thế cả..;;).. anh cũng đang sở hữu một cặp đàn B nên cũng thấy hãnh diện lắm! Đến Bingo trông vừa còi vừa xấu mà cắn phá cũng điên cuồng lắm em à. Đàn cún về với chủ mới nhiều chưa em?

Đẹp, bé nhỏ mà BẢN LĨNH!!! Chúc mừng em. Đúng là dính đến máu Carla và Tazan là đều đầu gấu như thế cả..;;).. anh cũng đang sở hữu một cặp đàn B nên cũng thấy hãnh diện lắm! Đến Bingo trông vừa còi vừa xấu mà cắn phá cũng điên cuồng lắm em à. Đàn cún về với chủ mới nhiều chưa em?
Cảm ơn Anh đã chăm sóc 2 nhóc đàn B nhà Em, May mà gặp được Anh không thì không biết giờ này chúng lang thang nơi nào rồi .
Được sự quan tâm và giúp đỡ của ACE trong Club mà đàn C nhà Em chỉ còn 1 Em chưa có chủ , các Em trong tuần này là về nhà mới rồi ạ.

Quá tốt Tùng ah! Có nên chăng em lập một topic riêng của đàn ( cũng như đàn B đó) để chủ của các cún có cơ hội giao lưu học hỏi lẫn nhau và hơn nữa cũng là để anh em trong câu lạc bộ nắm bắt được thông tin tiện cho việc trao đổi kinh nghiệm và hỗ trợ các chủ mới trong việc nuôi dạy các cún sau này. Ý kiến cá nhân của anh thôi nhé!!!

Quá tốt Tùng ah! Có nên chăng em lập một topic riêng của đàn ( cũng như đàn B đó) để chủ của các cún có cơ hội giao lưu học hỏi lẫn nhau và hơn nữa cũng là để anh em trong câu lạc bộ nắm bắt được thông tin tiện cho việc trao đổi kinh nghiệm và hỗ trợ các chủ mới trong việc nuôi dạy các cún sau này. Ý kiến cá nhân của anh thôi nhé!!!
Các Bác chủ có thể cập nhật ở topic này mà Anh, lần trước cũng như vậy mà Anh

Mit2011

Member
Đàn C là đàn thứ hai do nhà TungLinh chăm sóc, lần này thì đã có chút kinh nghiệm các bé đến nay rất khỏe mạnh và nhanh nhẹn, không có trường hợp nào bị yếu chân như đàn B.
Clip trước khi các cháu về nhà mới:
Xua đuổi chó lạ

Malinois: 70 ngày tuổi xua đuổi Chó lạ - YouTube

Rất hợp tác với Chủ

Malinois: 70 ngày tuổi hợp tác với chủ - YouTube
tốt quá.. đàn này có 2 con tố chất rất tốt... không biết về tay ai đây?

.