• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khan x Anna tạo ra 9 nhóc Malinois

Xin thông báo với ACE : ngày 6/5/2012 Anna đã sinh được 8 nhóc cái và 1 nhóc đực.
Hình ảnh Anna cào ổ từ đêm hôm trước

Và hình ảnh cả mẹ lẫn con sau 6h vượt cạn ( Các cháu nó ra đời từ lức 13h - 19h ngày 6/5/2012

Nhà TungLinh sẽ liên tục cập nhật tình hình các cháu, nhờ các bác tư vẫn để các cháu phát triển tốt nhất :x

Mit2011

Member
úi.. nhà Tùng Linh âm thầm để nổ quả bom này đây hả???
Chúc mừng, chúc mừng.....

.

john-sam

Member
Chúc mừng nhà Tùng Linh nhé, chúc mừng Anna mẹ tròn con vuông, chúc các cún con khỏe mạnh trở thành những mầm non mới cho CLB Malinois Việt Nam............:)

vanglai213

Active Member
Tự dưng chả nổ to hơn quả bom nguyên tử ấy chứ nhỉ ?Một dòng bỉ < Thái > kết hợp với Singapho và philipin .

Cảm ơn mọi người, nhà cháu không muốn thả bom đâu ạ, tại hôm chúng nó hỏi thăm nhau thì đã bị muộn mất 4 ngày nên cháu không dám chắc.

Tự dưng chả nổ to hơn quả bom nguyên tử ấy chứ nhỉ ?Một dòng bỉ < Thái > kết hợp với Singapho và philipin
Chính xác là như này ạ : Bố Thái và Mẹ Việt, còn rõ hơn thì Em xin bổ xung thêm thông tin bên nội của lũ nhóc
Ông nội lũ nhóc
xếp thứ 77 FCI WM 2009
Cartouche van Beukenhage - working-dog.eu
Bà ngoại lũ nhóc
xếp thứ 35 FCI WM 2009
http://www.working-dog.eu/dogs-details/2672/Criket-van-het-Berkenmeer

bên ngoại thì như trên Anh Đạo đã viết ạ

Mit2011

Member
Xin thông báo với ACE : ngày 6/5/2012 Anna đã sinh được 8 nhóc cái và 1 nhóc đực.

Nhà TungLinh sẽ liên tục cập nhật tình hình các cháu, nhờ các bác tư vẫn để các cháu phát triển tốt nhất :x
Xem ra các cháu đàn này đều giống bố nhỉ?

Chúc mừng ông em nhé! Cách đây vài tuần anh chỉ nhận được thông tin là " em đang nuôi Anna " thôi nhé! Bí mật đến phút cuối thế này dễ bị shock lắm đấy!!!!<:p

CHIM_CUT

chúc mừng bạn có đàn cún đẹp, đợi lâu quá, bjờ mới thấy mặt, nhưng chỉ có 1 con đực, hic hic, nó sẽ là của ai đây? liệu có đến tay mình không nhỉ?

tito

Member
chúc mừng anh TÙNG và gia đình đã đón chào thêm 9 thành viên mới

A TÙNG ơi khi nào những chú cún đủ điều kiện xuất chuồng anh alo giúp em với nhé. em đang muốn sở hữu 1 chú MALINOIS làm bạn. thanks anh em tên THÀNH :09.479.24569. HẸN GẶP ANH NGÀY SỚM NHẤT.=D>

ngtson91

bác ơi bác có cho đặt gạch ko thế bác em đang muốn nhập hội mà ko bít mua malinois ở đâu =((=((

Bận rộn nên nhà cháu không thể up ảnh thường xuyên được , Hôm nay các cháu được 1 tuần tuổi.

Bà ngoại chăm cháu

A TÙNG ơi khi nào những chú cún đủ điều kiện xuất chuồng anh alo giúp em với nhé. em đang muốn sở hữu 1 chú MALINOIS làm bạn. thanks anh em tên THÀNH :09.479.24569. HẸN GẶP ANH NGÀY SỚM NHẤT.=D>
bác ơi bác có cho đặt gạch ko thế bác em đang muốn nhập hội mà ko bít mua malinois ở đâu
Bạn vui lòng gọi trực tiếp cho mình nhé