• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khai trương nhà mới :D

KimCuong

Active Member
Theo thông tin mật báo mà rất nhiều người được biết. Thành viên Vladavia đang ấp ủ một kế hoạch thu thập được một số loại chó trên các khắp vùng miền của tổ quốc. Và để tiếp tay cho kế hoạch này có sự tham gia của lão đầu trọc hungtrungyen. Thông tin này là thông tin Tối mật, đề nghị cả nhà......... đừng nói với ai cả! hehehehehehehe...............

NPKG6875

Member
Em định post ảnh cư dân mới nhà Vla lên cho cả nhà em nhưng bó tay, k cách nào post nổi, hình như 4rum mới post ảnh có phần khó khăn hơn :(
Anh admin ơi em post ảnh theo hướng dẫn của diễn đàn nhưng trang đó toàn báo là The page cannot be displayed thôi ạ

trang_sun

Member
Anh Kim Cương với anh hungtrungyen làm em bùn cười quá, nhg mà có vẻ tình hình nó cũng nặng fết rùi đấy ah, thế là lại có 1 bữa :D. Dù nặng hay ko nặng em vẫn thích, he he. Thành viên tích cực Kim Cuong ơi, anh nói lộ hết bí mật rùi, thế anh ko tham gia vào kế hoạch đấy hay sao :p

KimCuong

Active Member
Anh Kim Cương với anh hungtrungyen làm em bùn cười quá, nhg mà có vẻ tình hình nó cũng nặng fết rùi đấy ah, thế là lại có 1 bữa :D. Dù nặng hay ko nặng em vẫn thích, he he. Thành viên tích cực Kim Cuong ơi, anh nói lộ hết bí mật rùi, thế anh ko tham gia vào kế hoạch đấy hay sao :p
To trang_sun: Anh đã nói rùi, đây là Tối mật chỉ có cả nhà được biết thôi, còn lại không được nói với ai cả. Nếu mà lộ ra thì toi. Hehehe

NPKG6875

Member
Em post thử cái hình cư dân mới nhà Vla lên nhé, cháu nó tên châu-châu, xinh gái lắm nhưng nghịch như quỷ Dog Eye

Vladavia

Member
Update thông tin với cả nhà, em nó về Đông Quan hoàn toàn khoẻ mạnh và hoà nhập tốt với môi trường mới. Đêm ngủ không kêu la, không vệ sinh ra nhà. Hiện tại thì vẫn phải xích cho quen lãnh thổ. Ah mà em nó về dưới đó đã được ông già em đặt lại tên mới: Cà
Từ hôm về đến giờ cũng bị thằng Bí nó cho mấy trận đòn rồi, nhưng cứ để tự nhiên cho chúng nó sống thế mới hoang dã :D

Vladavia

Member
Theo thông tin mật báo mà rất nhiều người được biết. Thành viên Vladavia đang ấp ủ một kế hoạch thu thập được một số loại chó trên các khắp vùng miền của tổ quốc. Và để tiếp tay cho kế hoạch này có sự tham gia của lão đầu trọc hungtrungyen. Thông tin này là thông tin Tối mật, đề nghị cả nhà......... đừng nói với ai cả! hehehehehehehe...............
Tình hình bác hứa với em là bác phải thực hiện đấy nhá. Tuần tới về là phải có quà đấy nhá.

Vladavia

Member
Chào thành viên Vladavia! Bạn cho tôi hỏi để đến giai đoạn trưởng thành, em Nút của bạn có thể nặng hơn 10kg không???
Vla ơi cứ bảo trên 10kg đi,chú Kim Cương đang lo cái vụ này đến chóng cả mặt đấy....
Xin hỏi thành viên hungtrungyen, căn cứ vào đâu mà bạn lại nghĩ rằng em NÚT của thành viên Vladavia sẽ nặng trên 10kg vậy?
Căn cứ vào tình hình ăn uống của em Nút,theo như thành viên mình đc biết ,1 tháng em Nút nhà Vla_TRangSun ăn hết 1tạ 2 gạo tám thơm,thì chả mấy mà hơn 10kg...hahaha
Hêhêhê, Nút hiện tại cân được 7,2 kg cả bì. Báo cáo để các thành viên lo liệu trước diễn biến mới.

Vladavia_TRangSun có ý định nuôi thêm 1 em bản địa cho đủ 1 bộ ba ko nhỉ.....hihihi
Bác kiếm cho em cháu Săn Tây Ninh nào đi :D:D:D:D

Vladavia

Member
Không độc lắm đâu lạp sườn ơi, VP mình khối người có, cái chính là chỉ có mỗi tớ chịu khoe chó ta lên trên này thôi :D:D:D

lapsuon

Member
bác cho em cái địa chỉ và sđt để hum nào em wa ngó mấy ông tướng này 1fát nhé:D:D

Chú lapsuon cứ tối tối chịu khó đến 15 PHùng Hưng ăn lẩu đều đều thì có ngắm 10 phát cũng đc......hêhêhê

KimCuong

Active Member
bác cho em cái địa chỉ và sđt để hum nào em wa ngó mấy ông tướng này 1fát nhé:D:D
Cứ tầm khoảng 19h00, chú em cứ qua địa chỉ của lão đầu trọc hungtrungyen chỉ thì không những được ngó mấy ông tướng mà kể cả ngó bà tướng cũng có đấy chú em ơi. hehehehehehehe

KimCuong

Active Member
Tình hình bác hứa với em là bác phải thực hiện đấy nhá. Tuần tới về là phải có quà đấy nhá.
Hic, đợt này anh thất hứa với chú em rồi. Trước tết anh sẽ thực hiện lời hứa của anh với chú em nhé! Hic

Vladavia

Member
Hehehe, anh cứ yên tâm công tác và tìm kiếm, vác về cho em con nào thật ngon là được. Vì đợt này đang lạnh có lẽ sẽ hợp với khí hậu trên đó hơn.

nay không biết các bác đã có chó ở vùng Lai Châu chưa. Hôm nào cho em góp vài con vùng Lai Châu nhé, em thấy cũng nhiều chó đẹp lăm,....

lapbill

Hi hi mình là thành viên mới, giới thiệu luôn "ông em" của mình. Thằng đệ Bông mọi người cho mình chung vui nhé