• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Jullie nhà Kelvu

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Ok chị - Hôm nào rãnh em ẳm qua chị chơi . Có gì em sẽ alô trước nhé . Cho Jullie làm bạn với Bibi nhà chị sẽ đẹp đôi lắm đây. :D

Huy_Nguyen

ah, Jullie nhà chú Bi lên giống chưa ? có muốn gả cho em đực nào nhà tui không ? Chú thích con nào cứ chỉ nhá . Free cho chú , bao tui đi nhậu là được hehehe

dongsongbang

chào các BÁC !

chào các Bác em là thành viên mới toanh cua CLB đã đăng ký đi offline chó vào 16/11 ( rùi ) lần đầu tiên đó hix hix ma em chưa quen được với Bác nào( tính em thì hơi nhút nhác:() nên ko ( bít ) đến oflline sẽ như thế nào nữa. Mong các Bác cho em lời động viên chấn tĩnh tinh thần chút nha....

Kelvin Vu

chào các Bác em là thành viên mới toanh cua CLB đã đăng ký đi offline chó vào 16/11 ( rùi ) lần đầu tiên đó hix hix ma em chưa quen được với Bác nào( tính em thì hơi nhút nhác:() nên ko ( bít ) đến oflline sẽ như thế nào nữa. Mong các Bác cho em lời động viên chấn tĩnh tinh thần chút nha....
Chào em (chưa biết tuổi "em" nên xưng hô tạm thế nha) .
Đầu tiên, chào mừng em tới Saigon Toydogs Club (STC).
Điều kiện để em tham gia Club rất dễ dàng . Chỉ cần có tình yêu thương với cún và các lòai vật khác . Thế là đủ. Các thành viên trong Clb từ nam phụ lão ấu đầy đủ cả. Mọi người rất vui vẻ và cởi mở. Rất vui tính. Hay nói đùa . Em cứ "mạnh dạn" mang cún đi off. Sẽ rất vui. Cũng có 1 vài thành viên lúc trước cũng giống em. Lo sợ đủ điều . Sợ không hòa đồng ...nhưng bây giờ rất "quậy" :)) . Rất vui được làm quen với em. Nhớ theo dõi mục "Thông báo sự kiện" để xem thông tin họp offline của Clb và vào mục " Toydogs" để đăng kí "Gia đình SG Toydogs" nhé. Sớm gặp lại em.

Huy_Nguyen

Tôi mới đi siêu âm cho tụi nó. Bác sĩ nói mai mang đi mổ là vừa rồi. Mai chú rãnh tui qua đi chung với chú nha. Chú đi không ? Nhân tiện qua nhà tui lai rai cho vui. Có gì tui qua đón chú rồi sẵn thăm em Tô luôn. Bên q2 phải không ? Mai 8giờ nha

Kelvin Vu

Tôi mới đi siêu âm cho tụi nó. Bác sĩ nói mai mang đi mổ là vừa rồi. Mai chú rãnh tui qua đi chung với chú nha. Chú đi không ? Nhân tiện qua nhà tui lai rai cho vui. Có gì tui qua đón chú rồi sẵn thăm em Tô luôn. Bên q2 phải không ? Mai 8giờ nha
Ok chú . Mai qua tui nhé , 9h đi . 8 h ngủ chưa dậy :) Mà nè , nhớ lời hứa khi xưa không đó "đại ca" hehehe. ah, bữa nào rãnh chú post hình mấy em chihuahua của chú cho tui xem với nhé. CN này có offline Toydogs đó. Nhớ theo dõi.

Huy_Nguyen

Belle nè . Bây giờ dc 2 tuổi rồi. Hiện đang có bầu 1 tháng :)
Sara . Con này chú biết mà hả ?
Boo đây . 1 năm tuổi rồi. Con này hồi đó của nhỏ Ashley mang về VN . Nó đi về nc đem tui nuôi.

Bonus thêm tấm này :

Mai tui up hình tiếp nhé. Bây giờ đi bơi đây . bibi chú. Mai tui qua chú đó. Nhớ đúng giờ.
àh quên. Boo cũng đang mang thai đó. Mai mốt chú muốn nuôi lông dài thì alo tui. Tặng chú chơi cho vui. Khi nào "off school" alo tui đi chơi nhá.

Kelvin Vu

Belle nè . Bây giờ dc 2 tuổi rồi. Hiện đang có bầu 1 tháng :)
Sara . Con này chú biết mà hả ?
Boo đây . 1 năm tuổi rồi. Con này hồi đó của nhỏ Ashley mang về VN . Nó đi về nc đem tui nuôi.

Bonus thêm tấm này :

Mai tui up hình tiếp nhé. Bây giờ đi bơi đây . bibi chú. Mai tui qua chú đó. Nhớ đúng giờ.
àh quên. Boo cũng đang mang thai đó. Mai mốt chú muốn nuôi lông dài thì alo tui. Tặng chú chơi cho vui. Khi nào "off school" alo tui đi chơi nhá.
Hình như mấy em lông dài nhà chú chỉ có 3 con thôi đúng không ? Con cuối cùng mà chú bonus là đực àh ? cho ra con đẹp không chú ? Mai mốt Jullie nhà tui lên giống chắc nhờ chú quá. Free cho sinh viên nghèo hiếu học nha chú >:D<>:D<>:D<. Bên tui 12/12 Off school . bên chú sao ? Có gì đi chơi . ok men !

Huy_Nguyen

àh , khi nào "bay đêm" buổi tối với toydogs ấy. Chú bảo tui nha. Thấy mấy chú đi vui quá . Thích thật. Dạo này ít thấy chú lên vpet hả . Bận àh ?

Dạo này thấy chú ít lên vpet hả . Bận àh ? Khi nào off đêm bên Toydog nhớ rủ tôi nha . Thấy đông vui nên theo . Còn trẻ phải "ăn chơi" , về sau có vợ....huhuhu...mệt lắm :D

Kelvin Vu

àh , khi nào "bay đêm" buổi tối với toydogs ấy. Chú bảo tui nha. Thấy mấy chú đi vui quá . Thích thật. Dạo này ít thấy chú lên vpet hả . Bận àh ?

Dạo này thấy chú ít lên vpet hả . Bận àh ? Khi nào off đêm bên Toydog nhớ rủ tôi nha . Thấy đông vui nên theo . Còn trẻ phải "ăn chơi" , về sau có vợ....huhuhu...mệt lắm :D
Rồi rồi - Tôi biết rồi chú ơi . Khổ lắm . Mấy hôm nay busy nên ko vào vpet dc . Đừng lo , có off tui pm rủ chú

CookySaigon

Member
Chào anh VúKé

[QUOTE=Kelvin Vu;104598

Nhìn chú cún nhà anh đẹp quá....chỉ có thể thốt ra một tiếng Đeeeeẹp.....khi nào chán nuôi thì chịu khó mang qua em nha...em thích nó quá....chắc là ngon lắm......Á quên....sor....ngoan lắm....nhớ nha anh....em còn đi học...muốn nuôi lắm lắm.....chúc anh đầy đặn....luôn khẻo....ấy....khoẻ...:cry: :cry:

Kelvin Vu

___________________________________________________________________________________

Nhìn chú cún nhà anh đẹp quá....chỉ có thể thốt ra một tiếng Đeeeeẹp.....khi nào chán nuôi thì chịu khó mang qua em nha...em thích nó quá....chắc là ngon lắm......Á quên....sor....ngoan lắm....nhớ nha anh....em còn đi học...muốn nuôi lắm lắm.....chúc anh đầy đặn....luôn khẻo....ấy....khoẻ...:cry: :cry:
Ối ối..."em" quá khen rồi :) . Hix . "em" còn đi học àh ? học cái gì thế "em" ??? Có dịp "anh em" mình gặp nhau nhé . CN đi off với mọi người cho vui nha "em" hehehe . Hẹn gặp em sau nhá

chauntd

Member
wao, đọc bài này thấy anh Vũ và mọi ngừơi vui quá chừng, mình cũng tham gia nhé. Nhà mình có 3 thành viên á,

1 là nhóc Chihuahua - bé trai, tên là Bibi, 3 tháng rồi, mới cân ngày hôm qua, nặng 580gr.

2 là nhóc Doberman - bé gái tên là Pubby, hơn 3.5 tháng mà chỉ mới có 9.3kg thôi ...

Cuối cùng là Lucky nhà mình, 4 tuổi ồi, thuộc giống Min Pin nặng 4.5kg áh, rất có eo và xinh gái ...

Mình mong được kết bạn cùng các bạn...

Kelvin Vu

wao, đọc bài này thấy anh Vũ và mọi ngừơi vui quá chừng, mình cũng tham gia nhé. Nhà mình có 3 thành viên á,

1 là nhóc Chihuahua - bé trai, tên là Bibi, 3 tháng rồi, mới cân ngày hôm qua, nặng 580gr.

Cuối cùng là Lucky nhà mình, 4 tuổi ồi, thuộc giống Min Pin nặng 4.5kg áh, rất có eo và xinh gái ...

Chào Châu !
Rất vui dc kết bạn với bạn. CN tuần này SG Toydogs club có offline ấy. Ban vào mục "tổ chức sự kiện" để đăng kí tham gia đi off cho vui nhé . Đừng ngại gì cả:dancing::dancing::dancing:

Ka_sea

Member
___________________________________________________________________________________

Nhìn chú cún nhà anh đẹp quá....chỉ có thể thốt ra một tiếng Đeeeeẹp.....khi nào chán nuôi thì chịu khó mang qua em nha...em thích nó quá....chắc là ngon lắm......Á quên....sor....ngoan lắm....nhớ nha anh....em còn đi học...muốn nuôi lắm lắm....
A CookySaigon còn đang đi học làm....."đại ca từ thiện":D Nếu anh em nào muốn dính chưởng Photoshop thì xin mời vào gặp sư phụ nầy^:)^^:)^

addy1009

Member
bác Vũ ơi, mê lắm rồi đó nha, khi nào đi qua nhà bạn của bác nhớ kêu em 1 tiếng nha