• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Jullie nhà Kelvu

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Dạo này em bận quá. Nay có thời gian rảnh rỗi post thêm hình Jullie nhà em. Em nó là cái - được 8 tháng rồi. Rước về nhà lúc 4 tháng :D . Càng này càng giống em Pinky . Nhưng khác ở cái mũi (Jullie màu hông - Pinky màu đen ) . Hiện giờ do em cho nó ăn hơi quá tay nên Jullie nhà em đã....1kg7 . Mời các bạn cùng xem .

Đang nằm ngủ - chả chịu dậy đi chơi :(
Kêu mãi mới lò mò đứng dậy
Chạy ra ngòai đi lòng vòng....
(Ah, em Pinky đây. Post cho vui :) ) Đã từng là hoa hậu - chuẩn bị làm mẫu hậu (nhưng em bỏ 1 đợt - nhỏ quá :D)

Kelvin Vu

Tiếp tục...

Em ngước mắt nhìn....ai ???
Được gãi bụng thì khóai chí :D

Huy_Nguyen

Jullie nhà bác khá được . Tôi thích bộ lông óng ả của nó lắm :D Cún nhà tôi mãi không được . GIấu ghề hả bác ? hihih . Rãnh qua nha tôi coi vài em nha . Em Nike và Bong gần đẻ rồi đó . Rãnh qua xem nha . Lâu quá không gặp chú . :) Good luck

Kelvin Vu

Jullie nhà bác khá được . Tôi thích bộ lông óng ả của nó lắm :D Cún nhà tôi mãi không được . GIấu ghề hả bác ? hihih . Rãnh qua nha tôi coi vài em nha . Em Nike và Bong gần đẻ rồi đó . Rãnh qua xem nha . Lâu quá không gặp chú . :) Good luck
Thôi - nhà chú nhiều chó quá - tôi chả biết con nào với con nào. Nike thì tôi còn nhớ. Mấy em kia....sr... Chú tui cũng quên luôn rồi :D :D :D hehehe....... Giấu nghề gì chú . Khổ lắm cơ. Tui chỉ thì không tin . Nói tui "bùa" chú . Chú là quỷ mà cũng sợ "bùa" ah :))
Nói chứ khi nào nó đẻ kêu tui qua coi nha . Thích lắm. Mà chó nhà chú đẻ nhiều sao không bán bớt ? dữ nuôi không vậy . Thú vui tao nhã . Mai mốt cái dàn chuồng chihuahua của chú dọn bớt đào ao nuôi cá đi. Giống "chùm thơ mùa thu" đó hahhah. Rãnh gặp chú sau .
C ya
p/s : Đăng kí cái X'mas Party cho xôm tụ. Thấy tội mấy đứa trong lớp quá hahahaha

Huy_Nguyen

Thôi - nhà chú nhiều chó quá - tôi chả biết con nào với con nào. Nike thì tôi còn nhớ. Mấy em kia....sr... Chú tui cũng quên luôn rồi :D :D :D hehehe....... Giấu nghề gì chú . Khổ lắm cơ. Tui chỉ thì không tin . Nói tui "bùa" chú . Chú là quỷ mà cũng sợ "bùa" ah :))
Nói chứ khi nào nó đẻ kêu tui qua coi nha . Thích lắm. Mà chó nhà chú đẻ nhiều sao không bán bớt ? dữ nuôi không vậy . Thú vui tao nhã . Mai mốt cái dàn chuồng chihuahua của chú dọn bớt đào ao nuôi cá đi. Giống "chùm thơ mùa thu" đó hahhah. Rãnh gặp chú sau .
C ya
p/s : Đăng kí cái X'mas Party cho xôm tụ. Thấy tội mấy đứa trong lớp quá hahahaha
Uh - thôi nó đẻ thì để tôi nuôi chú ạ . Bán tội nghiệp lắm . Với lại để đó lâu lâu chú qua tui tặng chú :love struck::love struck::love struck: Như vậy dc "hôn" ?

Kelvin Vu

Uh - thôi nó đẻ thì để tôi nuôi chú ạ . Bán tội nghiệp lắm . Với lại để đó lâu lâu chú qua tui tặng chú :love struck::love struck::love struck: Như vậy dc "hôn" ?
Cám ơn trước nhá :D Đẻ xong phải tặng tui 1 con ah nha . Tui biết chú Huy lúc nào cũng là người tốt mà :blusshing: .Rãnh qua tui di Bida . Dạo này cũng không gặp chú:party:

cun xinh

Member
Rảnh sẽ xuống nhà Vu chơi (vì gốc nhà mình cũng p.17/P,N) À,Vu có gần nhà bác Sơn không?Có dịp ghé để học hỏi kinh nghiệm. Cún Vu đẹp lắm.

Kelvin Vu

Rảnh sẽ xuống nhà Vu chơi (vì gốc nhà mình cũng p.17/P,N) À,Vu có gần nhà bác Sơn không?Có dịp ghé để học hỏi kinh nghiệm. Cún Vu đẹp lắm.
Bác SƠn bạn nói có phải bác Sơn Lý Giang (nuôi bulldog) đúng không ? Nhà bác đó bên Huỳnh Văn Bánh đó. Cũng gần nhà mình, rãnh rang mời bạn ghé nhà mình chơi nha ! Rất vui được làm quen.:-bd

Huy_Nguyen

Cám ơn trước nhá :D Đẻ xong phải tặng tui 1 con ah nha . Tui biết chú Huy lúc nào cũng là người tốt mà :blusshing: .Rãnh qua tui di Bida . Dạo này cũng không gặp chú:party:
Rồi rồi . Ai chứ chú tôi sẽ tặng 1 con . lolZ. CN này chú rãnh đi bida với tôi. Có gì chú qua tôi hay sao ? ah, update hình mới của Jullie đi. Mấy tấm này tôi thấy chú để ở blog hơn 1 tuần rồi.
Buổi tối vui vé !

Kelvin Vu

Rồi rồi . Ai chứ chú tôi sẽ tặng 1 con . lolZ. CN này chú rãnh đi bida với tôi. Có gì chú qua tôi hay sao ? ah, update hình mới của Jullie đi. Mấy tấm này tôi thấy chú để ở blog hơn 1 tuần rồi.
Buổi tối vui vé !
Ok chú - chiều nay tôi mới chụp được vài tấm. Lát post cho chú xem nhá . CN đi bida ah ? ok ! Để tui qua chú rồi đi.

Kelvin Vu

Update hình em Jullie...

Tạo dáng trên mõm đá :D

Với chị L.Phương.

Với ông "boss" KV :coffee:
Mấy tấm kia là chụp trước 2 tuần . Nay em xin update hình em nó .

Kelvin Vu

Cho em xin phép vài tấm solo nhá :D

Lâu lâu chụp lại cũng thấy ăn ảnh chứ nhỉ -------------> I mean Jullie :))
Đi có 2 đứa . Đứa này chụp đứa kia . Cuối cùng chả có tấm nào 2 đứa chụp chung -----> thôi kệ. 1 cách bảo vệ hạnh phúc gia đình (jk):))

Huy_Nguyen

Chà - bây giờ mới để ý . Jullie của chú mắt màu nâu luôn nha , cái mũi nâu , cái mắt cũng nâu ( lun ). Giống người nước ngòai nhỉ :) Bữa nào đi off rủ tui đi với nha . Tham gia ( lun ) cho vui

con Jullie này bây giờ mới để ý ra. Mắt mũi nâu hết. Giống ng nước ngòai nha chú Bi . ah, bữa nào có offline nói tui. Thu xếp đi cho vui. Ở nhà rõ chán.

Kelvin Vu

con Jullie này bây giờ mới để ý ra. Mắt mũi nâu hết. Giống ng nước ngòai nha chú Bi . ah, bữa nào có offline nói tui. Thu xếp đi cho vui. Ở nhà rõ chán.
Choy , chú theo dõi mục "thông báo sự kiện" là biết ngay. Thôi có gì tui call chú. eh, bữa nào qua tui chơi nha. Có cái này vui lắm hehehe:beer

Huy_Nguyen

Choy , chú theo dõi mục "thông báo sự kiện" là biết ngay. Thôi có gì tui call chú. eh, bữa nào qua tui chơi nha. Có cái này vui lắm hehehe:beer
Con Phú Quốc hôm nọ tôi tặng chú sao rồi ? mần thịt chưa :D . Để nuôi nhá . Có gì post lên tôi xem với. :wel:

Kelvin Vu

Con Phú Quốc hôm nọ tôi tặng chú sao rồi ? mần thịt chưa :D . Để nuôi nhá . Có gì post lên tôi xem với. :wel:
Còn ông ơi - mần cái gì mà mần . Để rãnh tui chụp hình em nó post ông xem .

Kelvin Vu

Bé Julie của em dễ thương quá Kelvin ơi. Mai mốt làm sui với Bibi nhà chị thôi hihii......^_^
Thx chị - Hứa đó nha :D Jullie nhà em thiết có diễm phước :D . Chị khỏe hẳn chưa ? Bữa nào đi off chị dẫn con khỉ chị nuôi theo cho vui nha :D .
Chúc sức khỏe chị

Con khỉ nhà chị không dám cho nó ra khỏi chuồng hic hic.... nó xơi mình luôn hic hic....
Chị tạm ổn rồi, cám ơn em nhiều nhé. Tuần sau off lại kẹt show đám cưới chắc lại không đi được tiếc quá trời nè hic hic...
Bé Julie nhìn cưng thiệt, thôi hôm nào rinh em nó qua nhà chị chơi vậy hihihi

Huy_Nguyen

Bữa nào rãnh qua tui chơi nha chú . Có vài con sắp lên ổ . Lên mau tui tặng chú . Lên trễ tôi chuyễn về quê nuôi hết àh hehehe. Nhớ mang chai "alcoho" qua nhá :D :D :D