• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tặng mèo lai ( con của sushi )

rony

bé cuối cùng đã về nhà mới mạnh khỏe rùi chị nhé :x cháu nó đang đi khám phá :x

pe_sushi

Member
bé cuối cùng đã về nhà mới mạnh khỏe rùi chị nhé :x cháu nó đang đi khám phá :x
ừa :x chăm sóc bé tốt nha, em có facebook thì cho chị thi thoảng chị xem ảnh bé với :x
chị thương nó nhất trong 5 đứa đấy :(

rony

ừa :x chăm sóc bé tốt nha, em có facebook thì cho chị thi thoảng chị xem ảnh bé với :x
chị thương nó nhất trong 5 đứa đấy :(
fb em là Lan Anh (justsmile)
mấy hôm nữa bé lớn rồi em chụp ảnh. em ý khôn lắm, mới về nhà mà em gọi đã biết đường chạy theo rồi, cứ không thấy người là kêu, rồi nhảy nhót khắp nhà ấy :x

pe_sushi

Member
fb em là Lan Anh (justsmile)
mấy hôm nữa bé lớn rồi em chụp ảnh. em ý khôn lắm, mới về nhà mà em gọi đã biết đường chạy theo rồi, cứ không thấy người là kêu, rồi nhảy nhót khắp nhà ấy :x
chị add fb r` đó, fb chị là Tú Anh, khi nào có ảnh nhớ tag chị vào nhé :x

vì là ở nhà vs chị quen có nhiều người vs lại nhiều bạn, bây h đi chỉ có 1 mình thì cũng buồn mà ^^

phamha.0509

chị ơi chị còn e mèo nào nữa không ạ, nhìn mấy e ý đáng yêu quá, e muốn xin 1 e được không hả chị