• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Tặng mèo lai ( con của sushi )

pe_sushi

Member
Lũ nhóc nhà mình được 2 tháng, khỏe mạnh, ăn uống ngoan ngoãn và biết đi vệ sinh vào chậu cát. Giờ chúng nó phá phách như quỷ nên mình lập 2pic tìm nhà mới cho tụi nó. Mong rằng tụi nó sẽ có đc một cuộc sống tốt nhất

5 đứa nhóc nhà mình là mèo lai, bố là sushi dưới chữ ký của mình, mèo mẹ là mèo mướp cũng dưới chữ ký của mình. Mình đỡ đẻ và chăm tụi nó đến bây giờ tìm nhà mới cũng thấy thương, nhưng ko thể nuôi đc vì nhà mình quá nhiều mèo. Lứa này rất xinh nên tiền vía thì mình để 500k/đứa. Có 2 đứa nhị thể đen trắng, 1 bé tam thể và 2 bé đen tuyền.

Bạn nào muốn đón các bé thì gọi điện cho mình nhé , mình ko trả lời tin nhắn đâu ạ ^^

SĐT: 0906158091

Nhà mình ở Long Biên - HN

raymonddeng

bạn gởi tàu vào HCM dc ko bạn :( mình muốn có 1 em quá :((
p/s Sushi nhà bạn thật là quyến rũ :">

luna_ht

Member
ôi ôi cái ảnh đầu tiên làm mình tưởng nó cụt đuôi giống mẹ nó ... <:p
hôm vừa rồi mình gửi mèo ở đấy, đúng là mấy bé rất xinh .... :D
P/s : chẳng kịp chụp tấm ảnh lưu niệm nào cho con gái với " chồng tương lai cả " mẹ sushi ạ =((

pe_sushi

Member
ôi ôi cái ảnh đầu tiên làm mình tưởng nó cụt đuôi giống mẹ nó ... <:p
hôm vừa rồi mình gửi mèo ở đấy, đúng là mấy bé rất xinh .... :D
P/s : chẳng kịp chụp tấm ảnh lưu niệm nào cho con gái với " chồng tương lai cả " mẹ sushi ạ =((
ui zùi, con gái phải hơn nửa năm nữa mới nhớn :x lúc đó chụp chưa muộn mà ^^

pe_sushi

Member
nhà mình hiện còn 2 bé đen tuyền, mong các bé sẽ tìm đc chủ tốt nhưi các anh chị của mình >:D<

pe_sushi

Member
2 bé mèo đen tuyền rất nghịch và đáng iêu >:D< tặng 1/2kg canin kit36 cho bạn nào đón bé nhé :)

pe_sushi

Member
do bị vỡ gạch nên nhà mình vẫn còn 2 bé đen tuyền, 1 đực 1 cái. Bạn nào đón cả 2 bé mình lấy 500k/2 bé, 1 bé là 300k nhé. Vì nhà mình lại sắp có mèo đẻ nên ko thể giữ các bé ở lại lâu hơn được nữa :-s

Linhmu_93

Active Member
Bé đen cái có vân áng yêu quá :x đã đen còn vân áng, ai nuôi thì tha hồ nhiều lộc :)) :))

luna_ht

Member
up cho 2 bé.
Mà mẹ sushi cho e hỏi với, bé mèo xám con nhà c đã có người nhận nuôi chưa?
Hôm nay chị cùng xóm trọ với nhà e mang về 1 bé mèo xám vằn giống bé đó lắm. bạn chị ấy được tặng sinh nhật nhưng về bé cứ ốm suốt. bạn chị đó định vứt bé ra đường nên chị ấy mang về.khổ thân :(

pe_sushi

Member
up cho 2 bé.
Mà mẹ sushi cho e hỏi với, bé mèo xám con nhà c đã có người nhận nuôi chưa?
Hôm nay chị cùng xóm trọ với nhà e mang về 1 bé mèo xám vằn giống bé đó lắm. bạn chị ấy được tặng sinh nhật nhưng về bé cứ ốm suốt. bạn chị đó định vứt bé ra đường nên chị ấy mang về.khổ thân :(
hic, bé xám vằn nào nhỉ, nhà chị nhiều quá nên em thử nói là ở ảnh nào thì may ra chị mới nhớ đc :( Nhưng mèo nhà chị thì chị ko tặng ai cả, với lại mèo nhà chị về nhà mới thì chị đều giữ liên lạc mà.