• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hn-em kem chào các anh ạ

Mr Lab

Member
Đúng là con này có nét giống con Cáo tuy nhiên cá nhân mình thấy con này đẹp hơn Cáo, chúc mừng chủ chó, sống phải có chính kiến như vậy chứ!

kecodon

Member
em cảm ơn a.Tuấn..hình như hai đứa nó cùng lứa thì phải anh ạ.vì chúng nó đúng là rất giống nhau.còn con nào đẹp hơn con nào,có quan trọng j đâu anh.miễn mình yêu và chúng nó quấn mình,thì con nào cũng đẹp anh ạ.hehe;;);;)

em bây h có dùng đt đâu anh Tú,với lại,dạo này sửa nhà,nên em cũng ko đi được.a.huy cũng bảo với em,nhưng em ko đi được.hehe...15 con,khả năng anh ko gặp được em đâu=))=))
Tuần này chủ nhật mà off cố gắng đi nhé
1 là anh em lại bia rượu
2 là để xem có con chó nào ở trong diễn đàn này hay clone nick đi off ko,nhỡ mà nó hé cái mõm nó ra mình mà biết mình còn cho nó cái cốc hay cái chai vào mõm lần sau đỡ sủa linh tinh

kecodon

Member
em đi xuống hải phòng học cộng tác viên bên hãng sơn(t7,cn,t2)tối thứ 2 em mới về.hehe;;)<:p

Tuần này chủ nhật mà off cố gắng đi nhé
1 là anh em lại bia rượu
2 là để xem có con chó nào ở trong diễn đàn này hay clone nick đi off ko,nhỡ mà nó hé cái mõm nó ra mình mà biết mình còn cho nó cái cốc hay cái chai vào mõm lần sau đỡ sủa linh tinh
Ông bạn không nên như thế,gây hiềm khích làm gì ai nói gì mặc ai. Người lớn cả mà,đây là thú chơi chứ ai ép được ai đâu mà.

em đi xuống hải phòng học cộng tác viên bên hãng sơn(t7,cn,t2)tối thứ 2 em mới về.hehe;;)<:p
Ku em đi ngắm bão à mà không đi oF ? Đi học như thế nó lại đưa em vào KD đa cấp rồi. Cứ đi cho biết cũng được,không thì nhà mình đang xây nhà có cái để dùng.

Gaubeo2803

Linh ơi e đã cho kem đi siêu âm chưa xem đc mấy con đực hay cái để ae còn đặt gạch nhá.

kecodon

Member
uầy,em đã có thông tin j về vấn đề lấy giống đâu nhỉ?hehe...cái này cứ thuận theo ý giời bác ạ.đến đâu thì đến bác ạ.mà em chuẩn bị cho em Kem đi dog show mà anh.mai đẹp giời em post mấy tấm lên,dạo này nhìn em Kem ngon lắm.mấy em gái 16,17 cứ gọi là chào thua.=))=))...các bác à.hí hí

Gaubeo2803

Chú hôm nay làm quả đầu mới nhìn như bờm con kem ý, đúng là chủ nào cún thế=))

kecodon

Member
haha..bờm là thế nào anh?chất lừ,mà bác nói,tầm này thì đã siêu âm j.mới đc 13 hôm.mà cũng kệ thôi,bao nhiêu thì bao nhiêu.cái đấy tùy giời...

can_508381

Member
haha..bờm là thế nào anh?chất lừ,mà bác nói,tầm này thì đã siêu âm j.mới đc 13 hôm.mà cũng kệ thôi,bao nhiêu thì bao nhiêu.cái đấy tùy giời...
Đúng đó L, cứ kệ nó, tự nhiên là tốt nhất
Thân!

Gaubeo2803

Con kem có ăn đc trứng gà lộn ko e mai a mang ít sang cho kem ăn.a mới lấy một it để đốm ăn với kem ăn cho tẩm bổ.

kecodon

Member
tầm này chưa anh ơi,xho nó ăn làm j tốn cơm áo gạo xiền...hehe.chục hôm nữa mới cho ăn anh ạ.h kệ,cứ cơm trắng với nước lọ,trộn vào nhau,chén ầm ầm.đầy đủ tinh bột luôn=))=))

Haict7

Member
bạn cho Kem đi lấy giống rồi cơ à. không chờ ra show tháng 10 hả bạn?

kecodon

Member
@a.haict7 vâng,em cho lên giống rồi anh ạ.đẻ xong vẫn đi show được mà anh.mỗi tội là lúc đó nhìn xuề xòa lắm anh ạ...hehe

Haict7

Member
Em nó được chén sớm sau này người ngợm ổn đấy. :)) Chúc bạn có được đàn chó con đẹp!

kecodon

Member
chén sớm sau này mà lại thích sướng là khổ thân thằng em lắm anh ạ.lại phải đưa đi đón về,mệt mỏi lắm..hô hô

kecodon

Member
hình như nhà bác pdtrung90 ở trên đê la thành thì phải,đúng ko ạ?hehe..em meo meo nhà anh cũng là cái ạ?