• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hn-em kem chào các anh ạ

kecodon

Member
Chào các anh giai hà nôị ạ.em tên kem mơí oở quê lên.mong đc làm quen vơí các anh ạ.

Mong anh em ném đá cho em nó nhanh lấy chồng ạ

kecodon

Member
em kem của em có quả biểu tượng batman người dơi,anh em thấy có hoành tráng ko ạ=)))nếu mà bây h tìm được em trắng nữa thì kiếm để chém gió cứ vun vút ạ.hehe

kem TRÀNG TIỀN ah ku. đẹp đấy chịu khó chăm vào,nuôi mà cú để mất thế rồi lại khóc thì nguy lắm :D . mai mang đi op đi cho ae chiêm ngưỡng tí.

kecodon

Member
ko a.Hải ơi,con này em mang từ quê vợ em lên.nói thật lúc bé nó xấu lắm,nhưng càng lớn càng xinh,gạ mãi ông bố vợ em,ổng mới chịu cho em mang về nhà nuôi đó...hì hì...vì lý do đang sửa nhà,nên chủ nhật vừa rồi,em ko qua off đc.vậy để tháng sau vậy ạ.mong các bác chém cho cháu nhà em mau lấy chồng ạ.tks anh em a.

nduy

Member
ui doi ơi. ông ơi là ông.
vừa bị mất Nanh trắng, lại có em kem về,
tôi nhìn thấy cũng giống trong miền nam ra lắm đó,hì. nói chung ở đâu thì ở, chú kem này đẹp lắm đó ông ạ. chúc mừng chúc mừng.

nduy

Member
kem TRÀNG TIỀN ah ku. đẹp đấy chịu khó chăm vào,nuôi mà cú để mất thế rồi lại khóc thì nguy lắm :D . mai mang đi op đi cho ae chiêm ngưỡng tí.
anh ơi lâu lắm rồi anh e chưa gặp nhau uống một trận đó hì.
từ hôm đi , sâp về ko thấy anh quà cáp đi du lịch về gì cả. hi. gặp anh sau a nhé.

Haict7

Member
ko a.Hải ơi,con này em mang từ quê vợ em lên.nói thật lúc bé nó xấu lắm,nhưng càng lớn càng xinh,gạ mãi ông bố vợ em,ổng mới chịu cho em mang về nhà nuôi đó...hì hì...vì lý do đang sửa nhà,nên chủ nhật vừa rồi,em ko qua off đc.vậy để tháng sau vậy ạ.mong các bác chém cho cháu nhà em mau lấy chồng ạ.tks anh em a.
Lần off sau bạn mang e này ra chung vui vs em Cáo và e My nhà mình. 3 em này mình nhìn rất giống nhau. Mấy cái ảnh chưa cái nào nhìn đc đuôi e Kem bạn ah

kecodon

Member
đuôi nó nhìn cũng tương đối a.hải ạ.hôm đấy mới về nên nó chưa quen,bây h thì quấn lắm anh ạ,suốt ngày đòi đi gặp giai ngoài đường thôi.ko biết em kem chửa hoang lúc nào nữa.tháng sau em mang ra anh ạ

kecodon

Member
up thêm ảnh em Kem đang xalo =)))))hehe
hôm nay là ngày đầu tiên em ý bị.sáng nay đi tập thể dục,cứ thấy dúc vào mấy anh chó ta..:))=))

con mắt nhìn xa xăm

nanhbac

em kem nay dep the ke co don oi anh cung muon co don nhu chu day! cuoi thang gap nhau nhe!

Tôi với ông còn có cái hẹn đây ông kẻ cô đơn nhé
Cứ 7 trở lên thì thừa bao nhiêu về nhà tôi hết
Trả lễ chầu bún đậu 55 Phát Lộc nhé :))

HQT

Con này nhìn mặt là biết Chủ chó tên gì rồi , con Kem này gốc gác khá tốt , để Đúc con mà chơi Linh à !

kecodon

Member
thì em cũng đúc rồi thôi bác HQT ạ.hehe.hôm nay cũng được 7 hôm rồi.dạo này cậy có tí lên giống,chị ý cũng điệu đà làm nũng lắm.hehe

dat_dquoc

Member
có lần bác Neo cũng có nhận xét một em vàng giống như em vàng của bạn bênh DIVN đó. bạn nên tìm hiểu bày đó nha......

kecodon

Member
ai thích nhận xét thì vào nhận xét bác à,còn người ta nhận xét một con nào khác,giống hay ko giống cũng chẳng ảnh hưởng j đến ai cả.chắc là anh cũng hiểu nhỉ?anh có tin ko chó của em là đẹp nhất thế giới rồi,chẳng phải nhận xét j cho mệt cả.cảm ơn bác đã vào chia sẻ.Thân!

TOOIgoij điện cho ông Linh đ uống bia toàn ko nghe máy
Hay ông trốn luôn đi vậy
Lần này tôi mong con kem nó đẻ 15 con hô hô

kecodon

Member
em bây h có dùng đt đâu anh Tú,với lại,dạo này sửa nhà,nên em cũng ko đi được.a.huy cũng bảo với em,nhưng em ko đi được.hehe...15 con,khả năng anh ko gặp được em đâu=))=))