• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Bán tiếp 2 cặp BC Banh lai đẻ

Bồ câu Banh lai dáng khỏe mạnh lông dày mượt màu đẹp, cả 2 cặp đều đã đủ lông đã nhảy ổ chuẩn bị đẻ.
Cặp 1

Cặp 2

ĐT 0987430039

trungdz

Member
up hộ anh ......................................................................

Cặp mái Bi đang nuôi con 3 tuần tuổi

Bắt hết cả 3 cặp mình fix 1tr4 tặng con chim con nhé.
Tặng cặp trứng mới có cồ của cặp số 1.

Cảm ơn lời khuyên của bạn. Thực ra mình cũng ko mún nói là lai đâu, tại chúng nó khác lạ ko nói là giống gì sợ ng ta chẳng biết chim laọi nào cũng khó bay đc.

Tình hình là 1 cặp mới nở con, còn 2 cặp kia đang nhảy ổ chuẩn bị lứa mới, ai bắt thì mình fix 2 cặp 800k.

Up! Tình hình là chim con của cặp Banh lai đang đc Thái nuôi vú nên chim lại chuyển sang nằm ổ rồi, lại đủ 3 cặp để cho bay. Fix 1tr2 3 cặp tặng 1 chim Thái con và 1 chim Bi con.

kalaca

Member
Góp ý bạn fantail, bạn nuôi chim rất khéo và mắn đẻ. Nếu bạn nuôi chim vì thú vui và muốn bán thì nên nuôi Pháp với Pháp, gà banh với gà banh chứ nuôi lai tạp nham vậy khó bán mà cũng chả ra giống gì, nếu lẻ có thể mua thêm hoặc bán con lẻ đi đừng ghép lung tung như vậy.