• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- Alaska cần tuyển chồng

Eclap

Member
Chào bạn Mạnh- lmh1989.

Đây không phải chó của mình mà là chó của người quen ở dưới mạn gần Sơn Tây, bạn có qua được không? :)) Chó ở dưới đó chứ không ở HN bạn ạ. Từ chỗ mình qua chỗ đó khá xa nên mình không về thường xuyên được, tiếc quá :) Có gì cứ inbox mình, mình vào vietpet khá thường xuyên để theo dõi topic này.

@ All: Mình không quan tâm lắm đến việc chó của các bạn bao nhiêu kg, cái đó là thứ yếu và sẽ xem xét sau. Mình quan điểm không phải càng to càng tốt. Điều kiện duy nhất và rất dễ dàng chỉ là con đực đó là Standard và cho mình xem ảnh trước để đỡ mất thời gian.

Eclap

Member
Uppppppppppppp tiếp tuyển chồng. Không phải tuyển đùa mà là tuyển thật nhé :)

Eclap

Member
Upppppppppppppppppppppppppp tiếp :) Để xem từ giờ đến lúc tòi ra được 1 con lông ngắn mất bao nhiêu lâu @@

Eclap

Member
Lên cái. Chưa tìm ra nổi @@
Ai biết giới thiệu dùm, cảm ơn nhiều :)