• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hektor

Thanh_arch

Member
Nói xong mà không dám mang ra,sợ AE các tỉnh về chém cụt đuôi ALEX hả E?:confused:
Alex nhà em cụt đuôi từ ngày mới lọt lòng nên không sợ bị chém^^
Mà em thấy bác Vũ đi qua PN có hú em tiếng nào đâu? Thấy hú mỗi bạn Ngải thôi àh... Nhưng thật tình là hôm trước em cũng có rủ bạn Ngải đi rồi, chứ không phải trốn chạy gì đâu, chỉ là việc gia đình đột xuất tổ chức vao ngày chủ nhật cho đông đủ con cháu thôi (theo lịch thì không trùng chủ nhật). Việc em dám so sánh với Hektor là để khích lệ tinh thần anh em nói chung thôi mà, vì quan điểm của em vui vẻ giao lưu là chính chứ đẹp hay xấu cần gì phải nói ra mà cứ nhìn phát biết ngay... keke. Mà nói thật với bác, được mang cún nhà mình ra cho các bác thẳng thừng nhận xét - nhận xét chuẩn là điều em mong ước nhất đấy, chỉ sợ những câu nhận xét sau lưng thôi. Mà em thấy bác Vũ nhiệt huyết thật đấy, không quản đường xa tới 60kkm (gấp đôi nhà em)

chanphuong

Member
Mà em thấy bác Vũ đi qua PN có hú em tiếng nào đâu? Thấy hú mỗi bạn Ngải thôi àh... Nhưng thật tình là hôm trước em cũng có rủ bạn Ngải đi rồi, chứ không phải trốn chạy gì đâu, chỉ là việc gia đình đột xuất tổ chức vao ngày chủ nhật cho đông đủ con cháu thôi (theo lịch thì không trùng chủ nhật). Việc em dám so sánh với Hektor là để khích lệ tinh thần anh em nói chung thôi mà, vì quan điểm của em vui vẻ giao lưu là chính chứ đẹp hay xấu cần gì phải nói ra mà cứ nhìn phát biết ngay... keke. Mà nói thật với bác, được mang cún nhà mình ra cho các bác thẳng thừng nhận xét - nhận xét chuẩn là điều em mong ước nhất đấy, chỉ sợ những câu nhận xét sau lưng thôi. Mà em thấy bác Vũ nhiệt huyết thật đấy, không quản đường xa tới 60kkm (gấp đôi nhà em)
Sao hôm qua không thấy ông Thành đi nhi? Xấu hay đẹp thì cũng chỉ là con Rott, tình cảm anh em quan trọng hơn rất nhiều.

Thanh_arch

Member
Em trình bày lý do với pác Kim Cô rồi mà bác Phương! Lúc nào chẳng mong được giao lưu với các bác:D

Chú sợ rot của chú làm hỏng bộ ghế da của oto thì có . Chú Thành này lắm lý do lăm...

Thanh_arch

Member
Oh, em tưởng cái này bị án chung thân chứ bác Gà ? Hóa ra cung chỉ bằng án ... thôi ah? kekeke lại vào đây chém, dễ bị tái án lắm:D

Anh đi .. có 1 năm thôi chu? Không có ai để doạ nạt, chả thù riêng nên anh chịu đòn thôi mà .......... Có ông mod lấy nick của người khác để chửu anh em thì đâu có bị sao đâu .

Đ\C Ngải ở Lai Cách A mới hú,còn E Anh thấy KC bảo thông báo rồi nên A không gọi.Còn vụ đuôi A cũng như chú ha!ha!Anh còn lạ gì.Hải dương OFF chú không được lý do đâu đấy nhé????

aladin255

Member
Hôm chủ nhật vừa rồi đã được mục sở thị em nó :). Em nó đẹp lắm chúc mừng A. Phương

tuanphuthai

Active Member
Nghe danh Hektor đã lâu, hôm rồi gặp trực tiếp thì thấy đẹp hơn trong ảnh nhiều . Nhưng...... ông chủ của nó còn khiến mình ngưỡng mộ hơn cả nó, heheh.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin gửi lên diễn đàn thêm một vài hình ảnh của Hektor, 8,5 tháng tuổi, 49kg, đang tập kỷ luật cùng cậu giao viên huấn luyện chó tại nhà để đảm bảo việc chăm sóc sức khoẻ và chế độ dinh dưỡng được tốt. Vì chỉ là chơi nghiệp dư nên dùng máy ảnh du lịch và em nó không được "son phấn", chưa biết cách show hàng nên không đẹp, hy vọng lần sau sẽ gửi đến ACE hình ảnh tốt hơn. Rất mong nhận được lời khuyên của các ACE trong diễn đàn.

Thân
Chân Phương

Sau gần 1 tuần về suy nghĩ mãi mới phải thốt lên 1 điều như này bác Chân Phương nhỏ người dáng dây cây cảnh bác nuôi ROT là không hợp tý nào, chủ tớ không cân xứng lắm, hay là em kiếm con Chiahuahua bác đổi cho em con Hector nhé :p:p

Sau gần 1 tuần về suy nghĩ mãi mới phải thốt lên 1 điều như này bác Chân Phương nhỏ người dáng dây cây cảnh bác nuôi ROT là không hợp tý nào, chủ tớ không cân xứng lắm, hay là em kiếm con Chiahuahua bác đổi cho em con Hector nhé :p:p
Nhỏ người nhưng khẩu lệnh dứt khoát thì Hector vẫn cứ phải phục tùng,với lại A ấy giống E bé người nhưng lại cứ thích giống to.Haha!!!!

aladin255

Member
Nghe danh Hektor đã lâu, hôm rồi gặp trực tiếp thì thấy đẹp hơn trong ảnh nhiều . Nhưng...... ông chủ của nó còn khiến mình ngưỡng mộ hơn cả nó, heheh.
Đúng như bác tuanphuthai nói . Qua đợt vừa rồi giao lưu em rất ngưỡng mộ các bác :) :)

viet-hong

Member
Bữa nọ offnai tại Thủ Đô tận mắt chứng kiến sự nhanh nhẹn hoạt bát và vẻ đẹp của em nó mà thấy nghiền. Quả là một em Rott đẹp, rất đẹp

changkiki

Member
mình hay đi ngang khu đô thị ở mạn Hà đông. chiều chiều hay thấy 1 chú rot luyện tập ở đó. ko bít có phải con của chanphuong ko. chúc mừng phuong có được 1 chú rot đẹp.

chanphuong

Member
mình hay đi ngang khu đô thị ở mạn Hà đông. chiều chiều hay thấy 1 chú rot luyện tập ở đó. ko bít có phải con của chanphuong ko. chúc mừng phuong có được 1 chú rot đẹp.
Chắc không phải rồi Changkiki ạ, mình cho em nó tập từ lúc 6h sáng. Mùa hè nóng thế này mà tập chiều thì chắc cũng về với các cụ sớm thôi.
Cảm ơn đồng chí Tuanphuthai, Viet-hong, Aladin255, Sellhelix... , hy vọng dần dần Phương và Anh Em trong NRC sẽ có những lựa chọn thích hợp và xứng đáng với công sức bỏ ra. Có khi hôm nào phải nhờ Tuanphuthai tư vấn thêm con Doberman đấy...

Con Lợn Lòi

Active Member
Chắc không phải rồi Changkiki ạ, mình cho em nó tập từ lúc 6h sáng. Mùa hè nóng thế này mà tập chiều thì chắc cũng về với các cụ sớm thôi.
Cảm ơn đồng chí Tuanphuthai, Viet-hong, Aladin255, Sellhelix... , hy vọng dần dần Phương và Anh Em trong NRC sẽ có những lựa chọn thích hợp và xứng đáng với công sức bỏ ra. Có khi hôm nào phải nhờ Tuanphuthai tư vấn thêm con Doberman đấy...
Hôm nào bác qua Tuanphuthai học nghệ Doberman, alo cho em theo với nhé. Con Hecktor của bác tuyệt thật, theo ý chủ quan thì em thấy Hà Nội này không có một hai em giống nó về độ cân đối tổng thể.... :-h

cocker.fan

Active Member
Mấy hôm nay Hà Nội có mưa không a.Phương?? nếu có thì dẫn Hector ra hầm nào đó nghịch nước tập bơi cho thỏa :D :D

_DucPham_

Vietpet sponsor
Tặng anh Phương mấy tấm này nhé,hình như phần này anh quên giới thiệu thì phải ^_^, hai bố con nhìn giống nhau thế không biết ^_^
Father of "HEKTOR - Tito Earl Antonius

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tặng anh Phương mấy tấm này nhé,hình như phần này anh quên giới thiệu thì phải ^_^, hai bố con nhìn giống nhau thế không biết ^_^
Father of "HEKTOR - Tito Earl Antonius

Chú Đức có đường link nào của trại có con Tito cha của Hector của anh Phương không, anh không biết gì về ROT nên muốn lần mò ngắm ROT tý cho đỡ vật :eek:):eek:)