• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hektor

binhpx

Quá đẹp,mới 6,5 tháng mà to như vậy rồi.Thích quá,không biết chừng nào Rott nhà mình lớn giống vậy nữa,mới 3 tháng thôi

chanphuong

Member
Đã tận mắt nhìn, tận tay sờ Hektor và chỉ biết thốt lên 1 điều "Quá truyệt vời". Chúc mừng anh Phương đã rất may mắn có được Hektor hay cũng có thể nói là duyên số.

Không được quên những gì anh em mình đã trao đổi đâu bác Phương nhé! :waiting: ;)
Chào Kim Cương,
Làm sao quên được, rất vui nếu anh em ở Hà Nội nói riêng và Miền Bắc nói chung có thể tạo được phong chào như anh em trong Nam. Và người đứng đầu phải có một niềm đam mê và có khả năng tập hợp được tất cả mọi người.
Kim Cương đứng lên nhận trách nhiệm đi. :beer

chanphuong

Member
Xin gửi lên diễn đàn thêm một vài hình ảnh của Hektor, 8,5 tháng tuổi, 49kg, đang tập kỷ luật cùng cậu giao viên huấn luyện chó tại nhà để đảm bảo việc chăm sóc sức khoẻ và chế độ dinh dưỡng được tốt. Vì chỉ là chơi nghiệp dư nên dùng máy ảnh du lịch và em nó không được "son phấn", chưa biết cách show hàng nên không đẹp, hy vọng lần sau sẽ gửi đến ACE hình ảnh tốt hơn. Rất mong nhận được lời khuyên của các ACE trong diễn đàn.

Thân
Chân Phương

KimCuong

Active Member
Vì chỉ là chơi nghiệp dư nên dùng máy ảnh du lịch và em nó không được "son phấn", chưa biết cách show hàng nên không đẹp, hy vọng lần sau sẽ gửi đến ACE hình ảnh tốt hơn. Rất mong nhận được lời khuyên của các ACE trong diễn đàn.
Hẹn gặp anh cuối tuần này nhỉ? Anh em ta lại ngồi hàn huyên nói chuyện rott và KC sẽ tặng anh cùng Hektor vài tấm.

Thế nào anh? ;) :)]

chanphuong

Member
Hẹn gặp anh cuối tuần này nhỉ? Anh em ta lại ngồi hàn huyên nói chuyện rott và KC sẽ tặng anh cùng Hektor vài tấm.

Thế nào anh? ;) :)]
Cái chính là KC thấy áy náy vì chưa thực hiện được lời hứa thôi. Hi.... sẵn sàng :beer

_DucPham_

Vietpet sponsor
Nhìm mấy tấm này mới thấy được khung đầu và hộp mõm của Herto như thế nào chỉ tiêc là cưa được nhìn thấy em nó ở ngoài ^_^, hôm nào nắng đẹp lôi em nó ra chụp mấy kiểu ngang dọc thì mới lột hết được cái đẹp của em nó được a.Phương ak.Mà anh chăm tốt thật đấy em, thằng này nhà em 8 tháng mới có 39 kg anh ak.Hixhix.. :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Em này đầu thủ khủng quá, không biết gì về ROT nhưng nhìn em này cũng chỉ biết hát bài ''Ước gì '' :love struck::love struck:

chanphuong

Member
Nhìm mấy tấm này mới thấy được khung đầu và hộp mõm của Herto như thế nào chỉ tiêc là cưa được nhìn thấy em nó ở ngoài ^_^, hôm nào nắng đẹp lôi em nó ra chụp mấy kiểu ngang dọc thì mới lột hết được cái đẹp của em nó được a.Phương ak.Mà anh chăm tốt thật đấy em, thằng này nhà em 8 tháng mới có 39 kg anh ak.Hixhix.. :D

Hi Đức, miền Bắc từ đầu năm đến giờ chỉ có mỗi hôm Đức lên là "nắng" thôi nhưng lại mải nhậu nên không chụp được. Như Đức biết đấy, việc chụp ảnh Hektor thì Kim Cương đã nhận lời rồi nhưng chưa thực hiện đấy thôi.
Cố gắng chăm để tạo phong trào cho vui Đức nhỉ.

chanphuong

Member

Em này đầu thủ khủng quá, không biết gì về ROT nhưng nhìn em này cũng chỉ biết hát bài ''Ước gì '' :love struck::love struck:
Chào DIAMOND_1984, không biết có họ hàng gì với Kim Cương Hà Nội không nhỉ? Cảm ơn DIAMOND_1984 về lời động viên.
Hải Phòng và Hà Nội rất gần, hy vọng một ngày gần đây được gặp ACE Vietpet Hải Phòng.

Thân

chanphuong

Member

Chào Đức, từ đầu năm chỉ có mỗi hôm Đức lên thì "nắng" nhưng lại mải nhậu nên không chụp được. Mà việc chụp ảnh là việc có người đã nhận giúp anh rồi nhưng chưa thực hiện Đức ạ, hy vọng là sẽ giữ lời, hi... Anh có 1 con, Đức nhiều thế chăm như vậy cũng là tâm huyết lắm rồi.
Hẹn gặp ở HP trong một ngày gần đây.

Thân

Thanh_arch

Member
T_A bây giờ mới biết topic này. cho dù muộn mằn cũng xin gửi lời chúc mừng tới bác ChanPhuong, lần đầu chơi ROT mà sở hữu được 1 em ra dáng thế này thì công sức bác bỏ ra tìm hiểu chắc không hề ít...
Hy vọng bác KCBB tổ chức thành công hội hè để anh em cùng giao lưu, học hỏi.
Chúc cả nhà sức khỏe và hạnh phúc!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chào DIAMOND_1984, không biết có họ hàng gì với Kim Cương Hà Nội không nhỉ? Cảm ơn DIAMOND_1984 về lời động viên.
Hải Phòng và Hà Nội rất gần, hy vọng một ngày gần đây được gặp ACE Vietpet Hải Phòng.

Thân
hihihihi.. em với bác Kim Cương chắc là cũng có họ hàng anh ạ, cùng là đá quí chỉ khác mỗi ''phân miền '' là HP và HN thôi..:D:D..nếu có dịp lên HN thì chắc chắn em sẽ qua ghé thăm anh với Hector, hẹn anh vào 1 ngày không xa nhé.
Thân./.

chanphuong

Member
T_A bây giờ mới biết topic này. cho dù muộn mằn cũng xin gửi lời chúc mừng tới bác ChanPhuong, lần đầu chơi ROT mà sở hữu được 1 em ra dáng thế này thì công sức bác bỏ ra tìm hiểu chắc không hề ít...
Hy vọng bác KCBB tổ chức thành công hội hè để anh em cùng giao lưu, học hỏi.
Chúc cả nhà sức khỏe và hạnh phúc!
Cảm ơn Thanh_arch vì lời chúc. Tất cả các ACE chơi Rott cả hai miền đều sẵn lòng chỉ bảo và có thêm một chút may mắn nữa nên mình có được Hektor, mình nghĩ Hektor cũng bình thường như bao chú Rott khác thôi nhưng quan trọng là mình rất yêu quý.
Hy vọng một ngày gần đây ACE phía Bắc đặc biệt là ACE yêu Rott có một buổi giao lưu đầy ý nghĩa.

Chân Phương

viet-hong

Member
em này đẹp quá chúc mừng chủ nhân của em nó nhé. mới 6.5 tháng mà cỡ đó thì quả là tuyệt vời. nhìn bộ thủ kết thật đó. chúc mừng chúc mừng

_DucPham_

Vietpet sponsor
Mãi chưa thấy Mr.KimCuong thực hiện lời hưa với anh Phương để AE còn mở rộng tầm mắt nhỉ ^_^ hì hì

chanphuong

Member
Thôi trong khi chờ đợi Kim Cương thì cũng xin gửi tới ACE trong VP vài kiểu chụp của Hektor thiếu 4 ngày nữa thì tròn 9 tháng tuổi chụp bằng máy ảnh cùi.
Hình xấu, mong ACE thông cảm.

Chân Phương

lamhuy86

Member

em nói thật có gì ko phải bác bỏ qua nhé, em này xấu bác ah., rott gì mà đầu thì to tướng, trán gồ, mặt thì gãy, mắt thì rõ là dữ, chán lắm , chả thích...cho thì em lấy chứ bảo mua thì chắc phải sang tên sổ đỏ nhà em quá!
chúc mừng bác có 1 em rott quá ấn tượng!:nerd:

chanphuong

Member
em nói thật có gì ko phải bác bỏ qua nhé, em này xấu bác ah., rott gì mà đầu thì to tướng, trán gồ, mặt thì gãy, mắt thì rõ là dữ, chán lắm , chả thích...cho thì em lấy chứ bảo mua thì chắc phải sang tên sổ đỏ nhà em quá!
chúc mừng bác có 1 em rott quá ấn tượng!:nerd:
Thì lần đầu chơi, phải trả học phí cũng là chuyên bình thường Huy ạ. Cố gắng phấn đấu đến khi 10 tuổi sẽ to bằng Peter, hi...