• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HCM-Tân Bình] CÚN TÌM CHỦ

thao chee

[HCM] Có lẽ con ko may mắn khi đc mình cứu, mình ko có chỗ phải đem gửi con tùm lum nên làm con phải tập thích nghi nhiều lần. Con từng là 1 cô chó xinh đẹp đã sinh 1 lứa rồi bị đem cho để con thất lạc gặp chuyện gì chỉ còn 1 mắt thế này. Con thích gần người, chỉ 1 ngày là con đã quẫy đuôi mừng chủ và vui vẻ khi đc vuốt ve rồi. Nhưng con có lẽ k hợp với bạn chó khác hay sao mà về nhà mới 5 ngày rồi con vẫn gầm gừ với bạn, con cũng ko thích gà và cũng kêu vài ngày đầu khi ko thấy chủ, nên ng ta k thể nuôi con đc. Truớc đó, bạn foster đã giữ con 1 tháng con đã thích nghi sống rất vui vẻ và làm quen bạn chó khác. Có thể tâm lý chấn động qúa nhiều nên con cần 1 thời gian đủ dài để thích nghi, mong có ba mẹ nào hiểu và thông cảm để đón nhận con, bù đắp mất mát đau thương và đem lại cho con những tháng ngày tươi đẹp suốt đời, chỉ cần sự thông cảm thì chúng ta sẽ sớm hiểu nhau thôi. Liên lạc mình sdt 0934108020 và share giúp mình nhé, trân trọng mọi tấm lòng.

gomeo

Khổ thân cún con :(, mình lại ở mãi ngoài Hà Nội, mình sẽ share đến một vài người bạn cùng fc trong sài gòn xem sao . Mong con sớm tìm được bố mẹ :(