• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Husky và Alaska

bitngot

Mình cũng có em Alasca 9 tháng - cái tên là Bông
các bạn hay off ở đâu mình tham gia với
mình ở Âu Cơ - HN <:p

ky_bo

Member
Xin 1 chân vào hội nào . he he he ^^

2 Chú : 1 alaska tên Vàng
1 husky tên ky
Rất vui được tham gia cùng mọi người ^^

levy03

Ở Tp-HCM thì mua husky baby ở đâu các bác ui, mình muốn tìm 1em đực đẹp một chút.ai biét chỉ mình với nhé, thanks all

galaxy89

Mình thấy hầu như ở VN lại chuộng husky màu nâu đỏ nhỉ, thấy nước ngoài họ nuôi nhiều husky màu tro đen hơn:)

KagisStushi

Mình nuôi husky màu đỏ mà kô khoái màu này lắm, thích màu xám trắng hơn
Mà lỡ iu Kagis rùi biết sao zờ :">

Ptthanh

Em với ;)) mới nuôi 1 bé alas 2 tháng tuổi :) Kinh nghiệm nuôi là chưa có mong mợi người giúp đỡ :)
Tên: Bun (alas) Màu ghi :)

linhct91

Member
chó đẹp, chúc chủ thớt lập hội thành công !!! bao h nó để cho mình đặt gạch 1 chú nhé !!!

havu_2012

Member
Mình thích nhất giống chó Samoyed, ở Hà Nội có rất nhiều người bán Samoyed có nguồn gốc Anh,Thái Lan,Trung Quốc… ,mình không quan trọng chuyện xuất xứ mà quan trọng là em Samoyed mua về có bị “Triệt sản hay không” và có bị Bệnh gì không.. Mua chó ở 1 chỗ uy tín cũng chưa chắc đã An toàn vì thế mình lập Topic này mong nhận được sự giúp đỡ cho mình và những người mới chơi có được 1 chú chó khỏe mạnh

_Rất mong những bạn nào đang có Samoyed cái sắp đẻ,hoặc Samoyed con vài tháng tuổi,hoặc quen nhà ai có Samoyed cái sắp đẻ..Vì chó đẻ tại VN thì yên tâm chất lượng 99% rồi…Nếu bạn nào biết hoặc có nhu cầu chuyển nhượng xin vui long PM cho mình vào YH : havu_2012@yahoo.com hoặc 01656097834 rất mong các bạn giúp đỡ mình mua được 1 con chó khỏe mạnh..THANK.

kaka

Member
Mình cũng có một em alaska hơn một tuổi cái tên Kaka,

cac ban off ở đâu cho minh tham gia với.

nhà mình ở phương mai đống đa.

kaka

Member
Minh cũng muốn tham gia CLB tìm bạn trai cho em Kaka nhà mình

Mình cũng có em Alasca 9 tháng - cái tên là Bông
các bạn hay off ở đâu mình tham gia với
mình ở Âu Cơ - HN <:p

Em Kaka nha minh đang muốn tìm một anh cao to đẹp trai ở HN, khổ nỗi em nó chân dài nên cũng khó kiếm,

mong các bác giúp làm mối cho em nó!

cảm ơn các bác nhiều

Jun_tieu_thu

Cho bé Jun của mình tham gia với, bé là cái, 8 tháng rùi, nghịch như quỷ:D rất mong được giao lưu và làm wen vs mọi người ^^

kaka

Member
Sao chẳng thấy anh nào lên tiếng thế nhỉ???

Toàn các em xinh xắn chân dài thế này mà không thấy anh nào lên tiếng cả????

Thôi thì nếu các anh chân hơi ngắn một tí em cũng muốn làm quyen

kaka

Member
Tiểu thư Jun có lông tai đẹp quá

Cho hỏi em 8 tháng tuổi được bao nhiêu cân rồi? địa chỉ của em ở đâu có gần công viên thông nhất không?

nếu không tìm được anh nào ga lăng chắc phải cho chi em đi giao lưu trước

Blue Husky

Thưa Ban điều hành và anh chị em thành viên
Mình nhận thấy ace trong vietpet rất đoàn kết tương thân tương ái với nhau, mọi người vào đây đều yêu pet cả mỗi người yêu một kiểu một dòng, tuy nhiên mình nhận thấy ace yêu dòng sói rất nhiều nên mạn phép lập topic này để tập hợp ace cùng sở thích đàm đạo trao đổi tổ chức off riêng cho dòng này cũng như giao lưu với các hội khác.
Vì không rõ lắm qui định của VP việc lập hội như vậy có phạm qui hay không cho nên :
Nếu sai xin chỉ giáo,
Nếu phải xoá bài xin pm cho mình biết để rút kinh nghiệm.
Nếu không có vấn đề
thì xin mời anh chị em còn chờ gì nữa mà không tham gia nhỉ

Mình đăng ký :
nick : SOCOS
pet : Husky - tên Louis
Chao ca nha,
Co Tham gia gi alo minh di voi 0919976189 hoac mail cho Minh nha.
Tp.HCM Blue Husky Minh duoc 10 thang roi (boy).
Tks.

B-ean.un

cho e tham gia vs ak ^^
cún nhà e là alaska . pé tên là Bun ak
ms đc 3 tháng tuổi thôi ak :D
bé đẻ ở Việt Nam . e chưa có nhiều kinh nghiệm nuôi mong các bac giúp đỡ ak :D
hiện tại bọn e ở Thái Thịnh - Hà Nội
có gì các bác alo e vs nhá nhá : 0912 13 0622 ak

kaka

Member
ảnh mới của em Kaka

mình mới chụp cho em Kaka mấy tấm ảnh. Gửi cho mọi người chiêm ngưỡng.