• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Husky và Alaska

chủ nhật này chưa biết là ace off ở đâu nhỉ, vì tình hình là Vườn Hồng giờ trồng và cải tạo lại hoa, cún thì đông quá chạy cả đàn thì nát bét hoa, 1 là tiếp tục cho ra đó nhưng mà phải hết sức cẩn thận, 2 là chuyển về công viên LeNin, 3 chỗ tương đài LeNin nhỉ, mọi người cho í kiến nhé mà off bây giờ là phải 5h trở đi nhé, nắng lắm người đi còn oải nói gì mấy em rậm lông này

vannh87

Member
anh ơi nếu ở Tượng đài Lênin thì sợ đông tại ở đó cũng có nhiều hoạt động rồi, Không hiểu trong Bách Thảo nó có cho mang chó vào không nhỉ, không thì ra công viên Lênin vì trong đó có nhiều cây cho bọn nó vào đấy cũng mát hơn.
ah xin phép bác Chiến chủ hội là hôm đấy em cho con Lab ra chơi với mấy anh cao to đẹp trai.

Bách thảo thì người ta không cho mang chó vào nhiều đâu, tượng đài Lênin thì sợ đông người quá. Em nghĩ cho vào Công viên thống nhất là ok nhất, em thấy off ở trong cổng chính gần rạp xiếc ý ở đó có nhiều bãi cỏ rộng các cún tha hồ chạy nhảy. Còn giờ thì như anh Chiến nói thì 5h chiều là chuẩn không cần chỉnh chủ và cún đều đỡ phải thè lưỡi hehe :D

Chủ nhật này off em có một ý kiến thế này các bác xem thế nào nhé :D. Chả là sau 2 lần đi off thì em cũng mới chỉ biết sơ sơ một số chủ và cún, rất nhiều bạn mới ra off nhưng không biết nick trên diễn đàn và cún tên gì nên em có một ngu ý thế này:

- Thứ nhất:
Lần này đi off em sẽ mạo muội xin phép các bác là em sẽ chụp ảnh từng bác chủ và cún của mình và nick trên diễn đàn cũng như tên em cún để poss lên forum.

- Thứ hai:
Sau mỗi lần đi off về tất cả ảnh mà chúng ta chụp sẽ poss vào một topic mới và ghi là " Hình ảnh offline ngày ....." giống như bên VĐ. Như thế mỗi lần chúng ta muốn xem lại ảnh sẽ rất dễ và muốn so sánh cún từ lần off trước đến lần off sau sẽ rất đơn giản :D

Mọi người cho ý kiến đóng góp để hoàn thiện CLB hơn nhé :-bd

Em thấy mấy lần off vừa rồi số lượng ảnh chụp các cún rất hạn chế nên em sẽ mạo muội xin làm chân chụp ảnh cho Hội :D. Tay nghề chụp ảnh thì còn nghiệp dư nếu ảnh chụp các chủ và cún không đẹp trai và xinh gái như thực tế thì các bác cũng thông cảm và bỏ qua cho, chứ em có mệnh hệ gì thì 2 cún nhà em lại bơ vơ :praying:
-Thứ ba:
Em thấy rất nhiều bạn trước mỗi lần đi off thì kêu rất to là xin một chân nhưng đến lúc đi off thì chả thấy mặt mũi đâu cả :(. Nên em góp ý thế này bác nào mà đã đăng ký đi off thì phải có trách nhiệm với lời nói của mình còn nếu có việc đột xuất không đi được thì cũng coment lại để mọi người còn biết tránh tình trạng đánh trống bỏ rùi nha :).

tuyetl4nh

Member
Bách thảo thì người ta không cho mang chó vào nhiều đâu, tượng đài Lênin thì sợ đông người quá. Em nghĩ cho vào Công viên thống nhất là ok nhất, em thấy off ở trong cổng chính gần rạp xiếc ý ở đó có nhiều bãi cỏ rộng các cún tha hồ chạy nhảy. Còn giờ thì như anh Chiến nói thì 5h chiều là chuẩn không cần chỉnh chủ và cún đều đỡ phải thè lưỡi hehe :D
Hehe anh Tường gạ mọi người ra CV TN off đi để em mang cún ra chơi ké :drooling: Không phải husky hoặc alas đâu. Em là Dũng chủ ben golden đây ạ:-c

Hehe anh Tường gạ mọi người ra CV TN off đi để em mang cún ra chơi ké :drooling: Không phải husky hoặc alas đâu. Em là Dũng chủ ben golden đây ạ:-c
Hehe anh biết em rồi nhìn hình là nhận ra ngay thằng cu Ben mà :D. Anh đang cố đây keke :D

Golden_pup

Member
Chủ nhật này off em có một ý kiến thế này các bác xem thế nào nhé :D. Chả là sau 2 lần đi off thì em cũng mới chỉ biết sơ sơ một số chủ và cún, rất nhiều bạn mới ra off nhưng không biết nick trên diễn đàn và cún tên gì nên em có một ngu ý thế này:

- Thứ nhất:
Lần này đi off em sẽ mạo muội xin phép các bác là em sẽ chụp ảnh từng bác chủ và cún của mình và nick trên diễn đàn cũng như tên em cún để poss lên forum.

- Thứ hai:
Sau mỗi lần đi off về tất cả ảnh mà chúng ta chụp sẽ poss vào một topic mới và ghi là " Hình ảnh offline ngày ....." giống như bên VĐ. Như thế mỗi lần chúng ta muốn xem lại ảnh sẽ rất dễ và muốn so sánh cún từ lần off trước đến lần off sau sẽ rất đơn giản :D

Mọi người cho ý kiến đóng góp để hoàn thiện CLB hơn nhé :-bd

Em thấy mấy lần off vừa rồi số lượng ảnh chụp các cún rất hạn chế nên em sẽ mạo muội xin làm chân chụp ảnh cho Hội :D. Tay nghề chụp ảnh thì còn nghiệp dư nếu ảnh chụp các chủ và cún không đẹp trai và xinh gái như thực tế thì các bác cũng thông cảm và bỏ qua cho, chứ em có mệnh hệ gì thì 2 cún nhà em lại bơ vơ :praying:
-Thứ ba:
Em thấy rất nhiều bạn trước mỗi lần đi off thì kêu rất to là xin một chân nhưng đến lúc đi off thì chả thấy mặt mũi đâu cả :(. Nên em góp ý thế này bác nào mà đã đăng ký đi off thì phải có trách nhiệm với lời nói của mình còn nếu có việc đột xuất không đi được thì cũng coment lại để mọi người còn biết tránh tình trạng đánh trống bỏ rùi nha :).
Anh cứ chụp ảnh nhé :D :D ... để Ben với Bin em trông cho ;;) .... hihi :love struck::love struck:
Cuối tuần này em định đi chơi xa, nhưng thôi, chắc là ở nhà đi offline gặp các em cún thôi, nhớ Ben với Ti quá rồi :blusshing:

Em thì vẫn đăng kí đi off, chẳng bao giờ trốn cả :angel: .... còn địa điểm thì mọi người bàn bạc rồi chốt lại 1 điểm, thời gian ... để anh chị em chủ nhật cứ điểm đấy mà tụ họp thôi :party:

mewmeo

Member
A chụp hình thì lưu ý e thường đẹp hơn khi được chụp hơi nghiêng về bên phải nhé :)):))=))

MrQ1984

Member
Mem mới,chúc cả nhà mạnh khoẻ,chủ nhật này ra bồ hóng bầy sói mới được,thèm ghê:love struck:

dior5

hay là chỗ đường Độc Lập, đằng sau vườn hồng ý, chỗ đấy vỉa hè rộng rãi ít người qua lại

moschino

Member
có ACE nào ở HN không..có thể chỉ cho mình điểm nào bán husky hoặc alaska uy tín không vậy

Anh cứ chụp ảnh nhé :D :D ... để Ben với Bin em trông cho ;;) .... hihi :love struck::love struck:
Cuối tuần này em định đi chơi xa, nhưng thôi, chắc là ở nhà đi offline gặp các em cún thôi, nhớ Ben với Ti quá rồi :blusshing:

Em thì vẫn đăng kí đi off, chẳng bao giờ trốn cả :angel: .... còn địa điểm thì mọi người bàn bạc rồi chốt lại 1 điểm, thời gian ... để anh chị em chủ nhật cứ điểm đấy mà tụ họp thôi :party:
Rất cám ơn sự nhiệt tình của em :-bd. Trong CLB mà có đội cổ động thì anh bầu em làm đội trưởng luôn :D.

Ben đang thay lông nên rụng nhiều lắm, em mà ôm Ben xong chắc lông nó bám đầy vào người em người ta lại tưởng em là người rừng keke :D lúc đấy đừng bắt đền anh nhé =))

A chụp hình thì lưu ý e thường đẹp hơn khi được chụp hơi nghiêng về bên phải nhé :)):))=))
Anh bị mù hướng em ah :at wits end: không phân biệt được đâu là phải đâu là trái :D

hay là chỗ đường Độc Lập, đằng sau vườn hồng ý, chỗ đấy vỉa hè rộng rãi ít người qua lại
Ở đấy người đứng đông một tý cảnh vệ còn ra đuổi huống chi mình cho cún đứng :D. Chắc chỗ đấy không ổn bạn ah :). Ở đấy thà mình off ở vườn hồng còn hơn :D

vannh87

Member
Em thấy ý kiến công viên thống nhất là hợp lý nhất tại chó đấy rộng và mát mẻ nhưng cũng phải tham khảo trước vì mang với số lượng chó nhiều như vậy vào họ cho vào không.

mewmeo

Member
Ra vuon hoa gân nhà hát lon hoac vuon hoa nhà chung gan truong trân quôc toan off cung dc

Em thấy ý kiến công viên thống nhất là hợp lý nhất tại chó đấy rộng và mát mẻ nhưng cũng phải tham khảo trước vì mang với số lượng chó nhiều như vậy vào họ cho vào không.
Công viên thống nhất thì ok bao nhiêu cún họ cũng đều cho vào cả, bên vietdog họ cũng off ở CV TN mà :D

Công Viên TN đang cải tạo hồ mà,bẩn kinh hoàng.Có mỗi chỗ cổng chính đường Trần Nhân Tông là có vẻ sạch sẽ mát mẻ thôi.Gần nhà mình,có gì cho Zin chạy bộ ra cho nhanh.:p
@Long buck: Ông ơi,có gì ngày mai hoặc ngày chủ nhật tôi qua xin cái chuồng nhé.Tối nay nhà đổ trần rồi,mai lại cho Zin về nhà được.Gửi bên Hotel chó mèo cũng không yên tâm lắm,sợ mọi người không chăm sóc chu đáo như mình.:(

vannh87

Member
thế thì em ủng hộ ý kiến ra công viên Thống nhất vì dù sao ở đó rộng, mát, có hàng rào không sợ cún chạy ra đường.Mọi người cùng cho ý kiến để chốt lại địa điểm, để một số người ít online có thế biết và mang cún ra đó (cố gắng chốt sớm để mọi người cập nhật thông tin)

Đúng đấy cổng chính đường Trần Nhân Tông gần rạp xiếc trung ương có nhiều bãi cỏ rộng, cún tha hồ mà chạy nhảy :D

Được đấy.Chỗ đó có nhiều bãi cỏ rộng,tha hồ cho cún chạy.Ít người đánh cầu lông,rộng,thoáng,có ghế đá ngồi nữa.:D
Thay mặt anh Chiến,DUYỆT!!!!!!!!