• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Husky và Alaska

dior5

ôi có ai up ảnh buổi off lên cho mình chiêm ngưỡng mấy em cún vó­­­­i

Alaska nhà em đấy, em mới lấy về, lông toàn thân của em bị bết thàng từng tảng, vón cục, đóng thành những cái cục như viên kẹo cao su cứng ngắc, bị toàn thân luôn trừ lông chân, chắc vì nơi cũ nuôi họ không tắm với chải bao giờ. Gội, chải thế nào cũng không ra được, nếu không cạo đi chắc cả đời cũng ko lên được lông mới, chứ em ko có sở thích cạo lông chó cho giống sư tử đâu ạ. Em có 1 bức luôn, chứ ko phiền anh mất công mai qua chụp.

À hoá ra em ý ở nhà bác à. Trông khổ thật. Chúc em ý sớm mọc lại lông :-bd

Golden_pup

Member
EM nào cơ , em màu đen ở góc dưới bên phải đấy hả?? Công nhận nổi quá đi :)):)):))

chị ơi, em màu đen ý là em Ben hay em Bun nhà chị nhỉ :blusshing:... nhìn bé bé chắc là em Ben :love struck::love struck:

bạn Bun tối qua tắm chưa ạ :D

Louis

Member
hoá ra là của ông anh december hả :)) nhìn buòn cưới quá , dông dài nhìn hoành tráng thế cạo đi nhìn còi cọc teo tóp quá , khổ thân em ý , chúc em ý sớm mọc lại lông nha

Louis

Member

chị ơi, em màu đen ý là em Ben hay em Bun nhà chị nhỉ :blusshing:... nhìn bé bé chắc là em Ben :love struck::love struck:

em bun của anh thắng hôm qua lại đi à :)) có cắn nhau vs alask nữa không thế , hôm qua bận quá , không ra được tiêc thật ai có ảnh up lên cho mọi người coi đi

Golden_pup

Member
em bun của anh thắng hôm qua lại đi à :)) có cắn nhau vs alask nữa không thế , hôm qua bận quá , không ra được tiêc thật ai có ảnh up lên cho mọi người coi đi
Hôm qua a Thắng cho em Samoyed tên Zack ra ạ, còn em Bun là em Bun nhà chị Vân , cũng đánh nhau làm quen với em Zack, nhưng sau ý thì hoà thuận rồi :D:D

Alask hôm qua không đi ạ.

Cũng chẳng ai chụp ảnh cún luôn :(:)((

trucdiepthanh

Thành viên mới xin chào cả nhà! Thấy các bác tham gia hội vui quá, nếu còn chỗ trống xin chừa cho tui một chỗ nhá hè hè, tôi cũng có một chú alaskan khá lớn, tôi gọi nó là Sói! thằng cu nhà tôi 13 tháng và đang trong thời kỳ huấn luyện. hiện tại nó nặng 55kg và là niềm tự hào của tui he he, mong được giao lưu cùng các quý anh chị có cùng sở thích! xin chân thành cảm ơn

Còn thằng nhỏ hơn là jake giống rottweiler. lúc này nó gần 3 tháng nặng 24kg. bây giờ nó được 4 tháng 10 ngày 32kg nó sở hữu bộ chân to khủng khiếp. nếu có dịp mời các bác ghé tệ xá giao lưu nhá! cảm ơn lần nữa hè hè

trucdiepthanh

Cảm ơn bác, ảnh này chụp lúc cu cậu 11 tháng, bây giờ được huấn luyện viên bắt tập luyện nhiều nên cu cậu ăn như hoẵng nhìn lớn trông thấy

Louis

Member
Thành viên mới xin chào cả nhà! Thấy các bác tham gia hội vui quá, nếu còn chỗ trống xin chừa cho tui một chỗ nhá hè hè, tôi cũng có một chú alaskan khá lớn, tôi gọi nó là Sói! thằng cu nhà tôi 13 tháng và đang trong thời kỳ huấn luyện. hiện tại nó nặng 55kg và là niềm tự hào của tui he he, mong được giao lưu cùng các quý anh chị có cùng sở thích! xin chân thành cảm ơn

Còn thằng nhỏ hơn là jake giống rottweiler. lúc này nó gần 3 tháng nặng 24kg. bây giờ nó được 4 tháng 10 ngày 32kg nó sở hữu bộ chân to khủng khiếp. nếu có dịp mời các bác ghé tệ xá giao lưu nhá! cảm ơn lần nữa hè hè
13 tháng mà 55 cân đáng nể quá , bác đang ở trung quốc ạ , lúc nào về vn cho em ý đi giao lưu bác nhé

jodo8899

xin chào mọi người...!!! mình là thành viên mới nên hơi bơ vơ..có gì cho mình tham gia với nha..thank các bạn
va đây là con chó đầu tiên mắt 2 màu của mình mời các ban thao khảo nha...thank

mewmeo

Member

trog ảnh là bun e ah. Hôm t2 c phải đi sg luôn nên chưa tắm được cho em. Hic đi xa nhớ nó ghê