• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Husky và Alaska

Joker1711

Member
bác nào ở HN có bé AL nào trưởng thành đẹp ko,Cookie nhà mình đến tuổi đi lấy chồng rồi mà chẳng thấy nhóc Al nào để mai mối hết!!!

Joker1711

Member
đây là ảnh 2 tháng trước lúc cookie nhà mình còn ở bên BK,bác nào có nhóc AL mai mối cho Cookie nhà mình với nhé!!!

dungpro0901

Mình cũng mê dòng husky này lắm nhưng không biết ace nào trên VP tại hà nội có husky baby để rước 1 nhóc về.ACE nào có husky con muốn bán thì cho mình biết nhé cũng tại mình không yên tâm lắm với mấy cửa hàng bán chó cảnh, trước giờ toàn đến tận nhà người bán thấy chó bố mẹ và đàn con mình mới yên tâm mua về nuôi. Mình tên Dũng,nick 4r:dungpro0901,đt mình là 01653327992. Có gì khi nào CLB husky ngoài hà nội đi off thì cho mình xin 1 chân bám càng nha. Tại chưa có husky nên chắc chỉ xin làm chân hội viên dự bị thui.

Truongnam

Member
Mình tham gia dược khong???Mình ở Hà Nội
nick : Truong Nam
Pet: husky: beck
Nặng: khoang 20 kg
Hình nảh gửi sau nhé...Chúc hội nhiêu thành viên và phát triển;)

Liu Liu

tớ cũng muốn tham gia nhưng mà qua tết mình mới mua 1 em sinh tại Việt Nam ^^

Joker1711

Member
@traitimdau176 minh chang thay diem gi de goi dc be' la husky cả!ma cũng chẳng biết là giống gì để nhận xét cho bạn!

Chả hiểu sao ko đăng ký nick mới được, chả thấy email xác nhận gì cả. Đành mượn tạm nick bạn để cho nhóc Sôcôla nhà em lên giao lưu.
Đây là ảnh lúc em mới lấy em ý hồi trước Tết, em mua ở Hồng Mai đấy, cũng bị triệu trứng như các bạn kể là chó mất ý ạ, cũng viêm phổi, ko chịu ăn gì cả, bị lạnh mà, đói mấy cũng ko thèm ăn, ngày nào cũng phải tiêm 3 mũi, em phải lấy xilanh bơm cháo và nước đường glucô 4-5 lần/ngày, sau 10 ngày liên tục như thế thì khỏi, khỏi thì đến em ốm vì là khỏi xong Socola nghịch cho thôi rồi :D, tung hết cả nhà luôn hehe.

Đẹp quá.Chúc mừng bạn có một bé husky đáng yêu.Vậy là từ giờ hội Husky Hà Nội có thêm một thành viên mới rồi.Bé tên gì vậy bạn?Mấy tháng rồi và bao nhiêu kg?

Mình ở Hà Nội , mới vào diễn đàn , rất yêu thích loại này , nhưg không hiểu ở Hà Nội có ai có chó đẻ không hay ở đâu bán mà không bị bệnh tật , làm ơn giúp đỡ mình đc không :(

yeurua_94

mình cũng đang tìm này bạn , tìm 3 tháng rồi vẫn chưa có chó , hihi
Chó đẻ thì mình không biết nhưng nếu mua chó ngoài hàng bạn nên mua chó từ 5 tháng trở lên nhé , khi đó nó to , sức đề kháng cao rồi , dễ nuôi hơn :D .
Chúc bạn có 1 chú chó đẹp :D
ps : bạn định nuôi husky hay alaskan vậy ? :D

dj_pro1102

Member
Em cũng xin đăng kí 1 suất cho alsakan nhà em nhé hiện giờ bé mới về nhà mới để vài nữa nữa em up ảnh hầu các bác ! tiện các bác cho em hỏi bé nhà em cuối tuần này tiêm thêm mũi vaccin thứ 2 bác nào biết bác sỹ thú y nào uy tín đến tận nhà để tiêm và khám sưc khoẻ cho bé thì giới thiệu cho em với Em đã có số bác sỹ Ninh bác sỹ này có được không vậy các ace

tatsuya1810

Đăng kí 1 vé vào hội Husky - Alaska HCM luôn, khi nào ae off thì kêu em với nhé
Name : Trần Anh Tuấn
Đc : Q12,HCM
Đt : 0938158156
Pet : Husky
Pet name : whisky