• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội mèo Hà Nội tụ tập ăn chơi cuối năm

bichdiep

Member
Mr.Việt đang ý ới là thứ 6 anh không về được, cả nhà xem xét sang Cuối tuần được không? Có người rất là mong gặp ai đó nên xoắn xuýt hết cả lên. Mong Biz xem xét nhé.:-*
Diệp chủ nhật này ra sân bay đón em mất rồi. Thứ 6 thì tớ trực tối 8h tớ mới về :( Xem ra muốn ăn cùng mọi người bữa tất niên mà khó quá :( Thứ 7 đi được không cả nhà ơi???? Plz...
Mà bạn Biz nhầm rồi. Ai bảo hình thức thanh toán là share đầu người. Có tài trợ mà ;;) Là ........................................... vương quốc Campuchia, hi hi.

my_lucky

Active Member
À quên, cả nhà cho em ý kiến về vụ hải sản tổng kết năm vào 19h ngày thứ 6 tuần này (13/1) đi ạ. Hình thức thanh toán là share đầu người.

Ai đi được thì giơ tay nào.........................
ôi ôi hải sản kìa...này thì mực trứng, này thì sò huyết, này thì ghẹ, này thì ốc xào...........thơm phưng phức, dãi nhỏ đầy bàn, tay chân run rẩy thì dơ tay kiểu gì đây hả cô bạn gì ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

bizonzon

Active Member
Mr.Việt đang ý ới là thứ 6 anh không về được, cả nhà xem xét sang Cuối tuần được không? Có người rất là mong gặp ai đó nên xoắn xuýt hết cả lên. Mong Biz xem xét nhé.:-*
Diệp chủ nhật này ra sân bay đón em mất rồi. Thứ 6 thì tớ trực tối 8h tớ mới về :( Xem ra muốn ăn cùng mọi người bữa tất niên mà khó quá :( Thứ 7 đi được không cả nhà ơi???? Plz...
Mà bạn Biz nhầm rồi. Ai bảo hình thức thanh toán là share đầu người. Có tài trợ mà ;;) Là ........................................... vương quốc Campuchia, hi hi.
Thì định thời gian thế, bảo mọi người vào cho ý kiến mà chả ai ý kiến giề :(

Ối, bác Việt bận à, thế thì lùi, lùi, lùi ngay. Khi nào anh đi được thế anh Việt ơiiiiiiiiiiiiii ;;)

milkygirl6390

Active Member
Thì định thời gian thế, bảo mọi người vào cho ý kiến mà chả ai ý kiến giề :(

Ối, bác Việt bận à, thế thì lùi, lùi, lùi ngay. Khi nào anh đi được thế anh Việt ơiiiiiiiiiiiiii ;;)
Mình bảo bận thì nói ngay là " Thôi cô ở nhà đi" A Việt bảo bận phát là "lùi, lùi, lùi" Haizzzz....=))=))

Mimi83

Member
Sao không thấy ai giơ tay biểu quyết nhỉ? Hay mọi người bận sắm Tết hết cả rồi???

Thứ 7 có lẽ hợp lý nhất :D, mọi người sắp xếp xem thế nào. Quan trọng là phải đông và vui <:p. Xe ôm xe ủng đi hết :)):)):))

D_P_HOA

Active Member
OK, thứ bảy đi mọi ngươì nhé . Mình đăng ký đi 2 ngươì + 1 bé mèo và 1 con chuột <:p>:D<

D_P_HOA

Active Member
Chị đi 1 người thôi ún rượu đã thấy :)). 2 người thì đỡ sao nổi :)):))
Hi hi, chị đi vơí Long K chứ ai đâu mà phải đỡ :D. Có Long K làm xe ôm cho chị , chứ gọi Xe Om đuôi 6666 ưu tiên cô Biz chứ :))

D_P_HOA

Active Member
Mình bảo bận thì nói ngay là " Thôi cô ở nhà đi" A Việt bảo bận phát là "lùi, lùi, lùi" Haizzzz....=))=))
Tình yêu nó kì diệu thế mà cô ơi, so sánh chi mà khập khiễng =))
thế rốt cuộc là anh 9999 hay anh 8888 hay là anh xe ôm 6666 :-o:-ss. Mà nghe nói Ruôì bận hôm thứ 7 à, hic . Cô làm thế nào thì làm , phải càng đông càng tốt đâý :-*

Mimi83

Member
Hoa ơi, 8h tối thứ 6 (tối mai) đấy, nhớ nhé ;) Mọi người nhớ nhắn tin đăng ký nhé, để còn đặt chỗ cho đàng hoàng >:D<

bizonzon

Active Member
Chốt lại lần cuối:

Đúng 8h tối mai, thứ sáu (13/1) 45 Nghi Tàm (nhà hàng Lan Hương hay Hương Lan gì đó ạ:D)

Nhà mình hẹn nhau thế nào để đến đó đúng giờ nhé. 8h là khá khá muộn rồi, ăn xong còn kịp ta còn làm tăng 2 <:p

Các cô Ruồi Bẹp và bichdiep: Đã lùi giờ theo đúng nguyện vọng của các cô rồi đấy, cấm vắng mặt, B-)

Mọi người ơi, càng đông càng vui nhé. Liên hoan chung của hội mèo, mọi người cứ tham gia nhiệt tình, đừng ngại gì cả. Trước lạ sau quen :x

Anh thanhcarter nhớ mang mấy cái ảnh chụp dìm hàng còn ém của em hôm trước nhé, đến em còn xử >:)

À, mọi người nhắn nick yahoo vào hộp thư VP cho Bizonzon với, có gì thông báo cho dễ ạ :D.

bichdiep

Member
Chốt lại lần cuối:

Đúng 8h tối mai, thứ sáu (13/1) 45 Nghi Tàm (nhà hàng Lan Hương hay Hương Lan gì đó ạ:D)

Nhà mình hẹn nhau thế nào để đến đó đúng giờ nhé. 8h là khá khá muộn rồi, ăn xong còn kịp ta còn làm tăng 2 <:p

Các cô Ruồi Bẹp và bichdiep: Đã lùi giờ theo đúng nguyện vọng của các cô rồi đấy, cấm vắng mặt, B-)

Mọi người ơi, càng đông càng vui nhé. Liên hoan chung của hội mèo, mọi người cứ tham gia nhiệt tình, đừng ngại gì cả. Trước lạ sau quen :x

Anh thanhcarter nhớ mang mấy cái ảnh chụp dìm hàng còn ém của em hôm trước nhé, đến em còn xử >:)

À, mọi người nhắn nick yahoo vào hộp thư VP cho Bizonzon với, có gì thông báo cho dễ ạ :D.
Cảm ơn bạn Biz đã tạo điều kiện >:D< Mai mọi người cứ ra trước nhé, D nghỉ làm từ 8h nên chắc tầm 20-25' mới đến được. Hi vọng nhà mình đi đúng tiêu chí "càng đông càng nhiệt"
:-*:-*:-*:-*

:((, lại ăn uống, lại tụ tập, lại hải sản, :((
Tủi thân, tự kỷ quá mất thôi, mai mình cũng làm quả hải sản ở đây, một mình một quán luôn :)).
P/s: Cô Xuka về quê Quảng Ninh chả nhiều hải sản lắm à, đáng lẽ phải gửi tặng cho chị một ít trong này lấy hương lấy hoa chứ, :D

Beambeam

Active Member
Tiếp theo là Mori nhà chị D_P_HOA nè, mũm mĩm, tròn xoe:X
(cái đứa đang ngoạc mồm ra khè ở bên trái đấy ạ, bên phải là Sâu:p)

Úi, lâu lắm hôm nay mới được vào gặp lại Mori, yêu quá, càng nhớn càng giống mẹ Boom nhỉ, có khi to ngang ngửa mẹ Boom rùi ấy chứ, c.Hoa chăm khéo mát tay thế :)
Nhân tiện up topic này lên cho tối nay xôm tụ nào, mình tủi thân ở nhà hóng ảnh ọt offline vậy 8->